ดู: 521|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 14 วัน Sebbin 335 ซีซี มาชมกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มาอัพเดทหลังเสริมหน้าอก 14 วันค่ะ ที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลินิก (ทองหล่อ)
เสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ สาวๆหลายคนคงคุ้นๆชื่อนะคะ เพราะคุณหมอดังด้านนี้มาก
ด้านการเสริมหน้าอกนี่แหล่ะค่ะ เป็นคลินิกอันดับต้นๆที่ขึ้นชื่อเลยค่ะ
คุณหมอเป็นศัลยแพทย์โดยตรงเลยค่ะ คิวก็ค่อนข้างจะยาวด้วย ต้องจองนานหน่อย
ราคาก็พอประมาณค่ะ เราเสริมมา 55,000 บาท ซิลิโคน Sebbin ขนาด 335 ซีซี
การบริการของคลินิกโอเคในระดับนึงเลยค่ะ แต่เนื่องด้วยลูกค้าที่ค่อนข้างเยอะ
อาจจะดูแลไม่ทั่วถึงบ้างค่ะ ระหว่างนั่งรอก็จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กับสาวๆ
ที่มาตรวจบ้าง มารอเสริมบ้าง ก็เพลินๆดีนะคะ จะได้ลดความตื่นเต้นลงด้วย

ที่นี่จะมีคุณหมอ 2 ท่านนะคะ ทำสวยเหมือนกันเลยค่ะ คุณหมออีกท่านลูกค้าก็เยอะค่ะ
จากวันที่ไปนั่งรอ ก็หลายคนอยู่นะคะ ราคาก็พอๆกันค่ะ ที่สำคัญคุณหมอหล่อทั้งคู่ค่ะ 555+

เหตุผลที่เราเสริมหน้าอก ก็เพราะว่าช่วงนี้เป็นอะไรที่ฮิตมากๆเลยค่ะ เราก็อยากจะเสริมบ้าง
อยากมีทรวดทรงองเอว มีสัดมีส่วน เห็นหลายๆคนเสริมมาใสเสื้อผ้าสวยๆได้ทุกสไตล์เลยค่ะ
เราก็แบบว่าอยากบ้าง เป็นผู้หญิงอ่ะค่ะ ก็อยากพัฒนาความสวย ความมั่นใจไปเรื่อยๆ
เอาเป็นว่ามาดูรีวิวอัพเดทเสริมหน้าอกของเรากันเลยนะคะ …

ก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

ตอนนี้เราเริ่มนวดแล้วค่ะ หน้าอกก็นิ่มดีนะคะ เราคิดว่าขนาดกำลังพอดีตัวเลยค่ะ
เราคิดว่าผู้หญิงเสริมประมาณนี้ก็สวยแล้วนะคะ เสริมมาใหญ่ๆเราว่าดูไม่ค่อยธรรมชาตเท่าไร
ก็ขึ้นอยู่ที่ความชอบอ่ะเนอะ เราก็ชอบ ก็มั่นใจในแบบของเรา ความชอบมันต่างกัน

ก็เพื่อนๆคนไหนมีอะไรสงสัย หรืออยากปรึกษาอะไร ก็คอมเมน์ไว้ได้เลยนะคะ
สวย คะ กำลังจะไปเหมือนกัน แต่ได้คิวขอคุณหมอ โภคิณ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้