ดู: 396|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกผ่านมา 2 ปี! ยังอยู่ดีไม่มีทะลุจ้า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกค๊นนนนนน...เมย์มายกลับมาอีกแย้วว ห่างหายกันไปพักใหญ่ หลังจากที่เมย์มาแชร์ประสบการณ์หลังทำจมูกซิลิโคน กับ ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ที่มาสเตอร์พีซคลินิก ตอนนี้ก็ประมาณปีกว่า ๆ จะครบสองปีละจ้า กับดั้ง และหน้าเรียว ๆ ของเมย์ มาดูกันดีกว่าค่ะว่าจะปัง ปัง ปัง แค่ไหน

นี่เมย์มายเองจะใครล่ะ 5555 หน้าบ้ง ๆ ก่อนทำ ทั้งแก้มป่อม ดั้งแหมบ พังสุด! ย้อนไปดูรูปสมัยเก่าละคืออายหนักมากอ่ะ TT^TT

หลังทำเสร็จตอนนั้นพักฟื้นแปปเดียวเองค่ะ อึดใจเดียวก็ออกงาน แบบสวย ๆ ได้เลย เพื่อนชมกันหนักมากว่าทำแล้วเข้ากับหน้าสุด ๆ หน้าก็เรียวขึ้น ดูไม่แก้มป่องจนดูอ้วนแบบเดิมแล้ว เริศสุด ^0^

ปัจจุบันจ้า ตอนนี้ก็ 1 ปี กับอีก 6 เดือนนิด ๆ ละ ทุกวันนี้ชีวิตดีแฮปปี้สุด ๆ มีความสุขถ่ายรูปมุมไหนก็รู้สึกดีกับหน้า หน้าดูมีมิติ จะยิ้มก็มั่นใจค่ะว่าแก้มจะไม่ดูป่องจนหน้าอ้วน หลังทำก็หมดกังวลไปเลยเรื่องจมูกจะทะลุไหม สวยแบบชิวๆไปเลยจ้า แนะนำเลยนะคะว่าใครที่สนใจทำศัลยกรรมไม่ว่าอะไรก็ตามแต่ให้ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนจะทำ อย่าเห็นแก่ราคาถูก หรือ โปรโมชั่น ควรเลือกทั้งคลินิก และ ฝีมือคุณหมอให้ดี เพราะการทำทั้งทีเราก็ต้องทั้งเจ็บ ทั้งเสียเงินเนาะ เลือกทั้งทีเลือกให้ดีที่สุด แล้วชีวิตจะดี แฮปปี้ มีงานเข้าแบบปัง ๆ แบบเมย์มายเลยน้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้