ดู: 889|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] คิ้วสวยธรรมชาติ ทำแล้วชีวิตดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FongBeer1820 เมื่อ 2017-8-23 14:37

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เบียร์จะมาตั้งกระทู้คิ้วสวยธรรมชาติ ทำแล้วหน้าเปลี่ยนไปเยอะตรงที่ว่าหน้าสวยขึ้น ประหยัดเวลามากขึ้น และประหยัดเครื่องสำอางมากขึ้นด้วย เห้ยยยย คือดีย์ 55555 แต่ที่ดีกว่านั้นคือ ชอบตอนหน้าสดมาก สดก็สวยอ่ะ เคยได้ยินป่ะ555 ลงน้ำคิ้วไม่หาย นอนกับผู้ชายไม่อายคิ้วโล้นๆอีกต่อไปแล้วอ่ะ โอ้ย เลิสสสส !!
ก่อนที่จะตัดสินใจทำ ก็เคยคิดว่าทำแล้วมันจะสวยมั้ย จะเป็นปลิงรึป่าว ถ้าไม่สวยล่ะ จะทำไงดี ลบได้มั้ย โอ้ยคิดเยอะจุง แล้วคิ้วเราก็แบบไม่เป็นทรงอ่ะบางด้วย วาดโครงแต่ละวันนี่เป็นชั่วโมง กว่าจะได้ไปทำงานตื่นแต่เช้ามาเพื่อเขียนคิ้ว555555 รู้สึกหงุดหงิดมากๆ เวลาที่เขียนคิ้วไม่เท่ากัน อยากทำคิ้วมากอ่ะ ลังเล จะสักดีมั้ย เห็นคนที่เค้าสักแล้วเป็นปลิงแล้วไม่กล้าอ่ะ ก็เลยเลื่อนๆดูในเฟสบุ๊ค เจอเพจที่เพื่อนกดไลค์เป็นเทคนิคใหม่ที่เพิ่งมา ก็เลยกดเข้าไปอ่านรายละเอียดละก็มือลั่นแอดไลน์ไปถามรายละเอียดกับทางร้านค่ะ ดูน่าสนใจมาก แล้วที่สำคัญคือ ไม่ถาวร มันดีตรงนี้ล่ะ เพราะถ้าทำมาแล้วมันไม่สวยมันก็จางใช่ป้ะ เลยตัดสินใจจองคิวเลยจ้าาาา อิอิ ใจง่าย แล้วก็นัดวันทำ อาจารย์ที่ร้านให้คำปรึกษาดีมาก น่ารัก เป็นกันเอง ให้คำแนะนำดี ชอบค่ะ  พอถึงวันไปทำ ก็แอบกลัวเจ็บบ้างนิดหน่อยค่ะ แต่อาจารย์บอกว่าทางร้านมียาชาที่ค่อนข้างจะชามากๆ หมดห่วงเรื่องเจ็บไปได้ค่ะ และก็ไม่เจ็บจริงๆ แทบไม่ค่อยรู้สึกเลยตื่นเต้นมากตอนอาจารย์ลงมือ แต่พออาจารย์ทำเสร็จก็ให้ดูกระจก ปรากฎว่า หึย!! ถูกใจมากๆ ค่ะ คือเข้ากับหน้ามากชอบ และสีก็สวยด้วยค่ะ ร้านนี้จะใชเป็นสีธรรมชาติสีไม่เพี้ยนสวย สมราคา ร้านนี้อยู่ที่ ศูนย์การค้าแฟชั่นไอส์แลนด์ค่ะ ชื่อร้าน Lewis Center อยู่ชั้น 2 ร้านนี้จะเชี่ยวชาญการทำคิ้วโดยเฉพาะ ทำออกมาแล้วสวยแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวังเลย วันนี้ขอปิดกระทูเพียงเท่านี้ก่อนนะคะ หวังว่าข้อมูลทั้งหมดนี้จะเป็นประโยชน์กับผู้ที่กำลังมองหาสถาบันดีๆและได้มาตรฐาน และน่าเชื่อถือนะคะ

S__8864271.jpg (475.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้