ดู: 369|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชีวิตที่ดีต้องมีนม...ตัดสินใจไปอัพไซต์ที thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชีวิตที่ดีต้องมีนมจริงมั้ยเอย...ผู้หญิงอย่างเราๆ ก็อยากให้ตัวเองดูดี หน้าตาอย่างเดียวก็ยังไม่ครบ
หน้าอกก็มีส่วนสำคัญเหมื่อนกัน เราเป็นผู้หญิงร่างเล็ก เล็กทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นหน้าอกตัวเอง
ชีวิตต้องพึงพาฟองน้ำมาตลอดรู้สึกเบื่อมาก

และแล้วก็ถึงเวลา....มีเงินก็ช่วยได้ เราเลยตัดสินใจไปอัพไซต์หน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ที่ thesib clinic
เราเลือก สิริโคนMentor  ขนาด375 cc. แผลผ่าตัดใต้ราวนม ตอนผ่าหลับเลยค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บแต่หลังทำตื่น
ขึ้นมกรู้สึกหนักๆนิดหน่อยคะ คืนแรกทำเอานอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะยังไม่ชิน แต่พอวันต่อมาก็ดีขึ้น

ตอนนี้หน้าอกเราครบ 7วันพอดี ไม่เจ็บแล้วค่ะ รู้สึกดีมากชอบมากเลยดูหน้าอกเราแล้วรู้สึกไม่เป็นบล็อก
ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ใหญ่มากกำลังพอดีเลย มาดูรูปกันเลยค่ะ

เรามีภาพก่อนทำมาให้ดูด้วย

เอาเป็นว่ามีหน้าอกแล้วรู้สึกแฮปปี้ที่สุดในชีวิต ใครสนใจลองสอบถามไปที่คลินิกเลยนะค่ะ......
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้