ดู: 3242|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] อัพเดทเสริมหน้าอก 4 เดือน สวยอย่างที่หวัง

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ก็อยากจะมาอัพเดทหลังเสริมหน้าอกค่ะ เพิ่งจะครบ 4 เดือนหมาดๆ
เสริมขนาด 425 cc ค่ะ จริงๆเคยมาลงรีวิวไปแล้วตั้งแต่เสริมมาใหม่ๆ เดี๋ยวจะหาลิงค์มาแปะให้ค่ะ
ซิลิโคนที่เสริมก็เมนเตอร์ค่ะ เจาะจงยี่้ห้อนี้โดยเฉพาะจากชื่อเสียงและความนิยมค่ะ

สำหรับเพื่อนๆที่เพิ่งเข้ามาหาข้อมูลนะคะ เราเสริมกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic ค่ะ
คลีนิกยอดฮิตของสาวๆที่ต้องการอัพไซส์เลยค่ะ ด้วยทำเลที่เดินทางสะดวก อยู่ใจกลางทองหล่อ
และที่สำคัญการบริการค่ะ รีวิวหลายๆกระทู้มักจะชมในเรื่องของฝีมือและการบริการค่ะ
ส่วนราคาก็อาจจะพอๆกับที่อื่นหรืออาจจะสูงกว่าบางที่นะคะ แต่ถ้าเทียบกับคุณภาพ มาตรฐาน ก็คุ้มมากๆ

ตอนนี้ก็แนะนำเพื่อนๆไปเสริมกับคุณหมอหลายคนเลยค่ะ เสริมออกมาสวยทุกคนเลย เพื่อนๆชอบมากค่ะ
สาวๆคนไหนที่สนใจ ก็ลองติดต่อทางคลีนิกได้โดยตรงค่ะ ตอนนี้ได้ข่าวว่ามีโปรฯ 45,000 บาทค่ะ

เสริมหน้าอก (1).jpg

เสริมหน้าอก (2).jpg

ส่วนหลังจากที่เสริมมา เราใช้เวลาพักฟื้นอยู่บ้านน้อยมากๆ เพียงแค่ 3 วันเท่านั้นเองค่ะ
ไม่เจ็บ ไม่ปวดอย่างที่คิดเลย ฟื้นตัวเร็วมากๆค่ะ ใครว่าเหมือนสิบล้อทับขอเถียงใจขาดเลยค่ะ 555
สมัยนี้แล้วด้วยเทคโนโลยีต่างๆ และฝีมือแพทย์ที่พัฒนาขึ้น ทำให้การเสริมหน้าอกไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

สุดท้ายนี้ก้ขอเป็นกำลังใจให้สาวๆที่กำลังจะเสริมหน้าอก หรือสาวๆที่มีแพลนจะเสริมกันนะคะ
โพสต์ 2017-12-30 09:32:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมทรงสวยมากเลยค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยที่จองที่นี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้