ดู: 375|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] วันนี้ขออวดหน้าอกตัวเองสักหน่อย 400ซีซี เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนสาวทุกคนเลย วันนี้ขออวดหน้าอกตัวเองสักหน่อย 400ซีซี ทรงกลม

ทำแล้วสวยจริงเลยอยากแชร์ สิ่งดีๆ ให้กับคนที่กำลังมองหาคลินิกที่จะไปเสริมนม

ลองดูของเราเพื่อเป็นข้อมูลก่อนตัดสินใจเลือกคลินิกนะค่ะ  เราไปทำที่เดอะซิปคลินิกมา

ก่อนทำเอาเป็นว่าไม่มีหน้าอกเลยใส่ต้องฟองน้ำมาโดยตลอด หลังไปเสริมทิ้งฟองน้ำไปเลยค่ะ

ชีวิตเปลี่ยนไปอย่างมาก แฟนชมตลอดตลอดอิอิ ว่าดูดีขึ้นเยอะ:) รู้สึกภูมิใจกับนมใหม่ของตัวเอง

บอกตรงๆไม่เคยกลัวเจ็บเลย กลัวไม่สวยมากกว่า

มาๆ ดูนมกันตอนนี้หน้าอกปัจจุบัน 3เดือนละ

เพื่อนๆก็เข้ามาติชมได้นะค่ะ หรืออยากสอบถามเราพร้อมพูดคุยให้ข้อมูลได้ คอมเม้นท์ได้เลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้