ดู: 763|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แค่ Sebbin 335cc ถึงกับเปลี่ยนจากนมเล็กอนุบาลเป็นสาวเอ็กซ์อึ๋ม ด้วยฝีมือหมอโภคิน แอบโซลูท

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำจ้า

อยากจะเล่าให้ฟังมากค่ะ แนะนำตัวก่อนเลยค่ะ ชื่อสาลี่นะจ้ะ สาลี่เป็นพนง.ต้อนรับอยู่บริษัทแถวๆแจ้งวัฒนะค่ะ ก่อนหน้านี้นอนไม่หลับมาเป็นอาทิตย์ๆ มัวแต่นั่งหารีวิวทำนม กังวลแต่เรื่องทำนมเป็นเวลานานพอสมควร ดูรีวิวมาหลายเว็บ หลายเพจ มันก็น่าสนใจทั้งนั้น  แต่ละที่ราคาก็มีทั้งถูกและแพง ซึ่งตัวสาลี่เองอยากทำนมมาก มากซะจนนอนไม่หลับแบบที่เล่าให้ฟัง แต่อยากได้แบบสวยและถูก เผอิญโชคดีมีน้องในบรัษัทไปทำนมกับหมอโภคิน แอบโซลูทมา สวยมาก แผลเนียน นมสวย ดูเด้งดึ๋งดั๋งคิดว่านมเด็กมัธยม น้องเค้าเลยให้ไลน์เซล์ของที่นั่นชื่อเจ๊พอช สาลี่ก็ติดต่อนางไป นางก้ส่งรีวิวให้ดูทางไลนืเยอะมาก ส่งมาทั้งทรงกลม ทรงหยดน้ำ ส่งให้ดูจนถึงรอยแผลเลยทีเดียว เพราะเชื่อว่าหลายคนทำนมก็ต้องกังวลเรื่องแผลเป็น ซึ่งตรงนี้เจ๊พอชนางก็ส่งมาห้ดูเพื่อเป็นการารันตีความเปะในฝีมือหมอโภคิน
ไม่รอช้าหลังจากได้คิวปรึกษาพร้อมทำกับหมอเป็นที่เรียบร้อย เราตัดสินใจทำ Sebbin 335 cc ตรงๆที่ไม่ทำ mentor เพราะงบไม่ถึงค่ะ แต่ก็ไม่ซีค่ะเพราะคิดว่ายังไงใส่เข้าไปก็ออกมาสวยเหมือนกันแน่นอน  หลังทำออกมาก้ดุตามรูปได้เลยค่ะ จากนมเล็กๆแบบนมอนุบาลขนาดนั้น กลายเป็นสาวเอ็กอึ๋มทรงโต ชั่วพริบตาจริงๆ แฮปปี้มากตอนนี้ อิ่มอกอิ่มใจสมกับที่นอนไม่หลับมานาน 5555 กลายเป็นลูกสาวหมอโภคิน เพ็ชร์หอม ไปอีกคน ใครที่อยากจะทำนมให้ออกมาสวยสมกับรูปร่างของตัวเอง สาลี่แนะนำที่นี่เลยนะคะ นมสวย หมอดี พนังงานดี บริการดี ใครไม่รู้จะติดต่อใคร ปรึกษาใคร เราแนะนำเจ๊พอชค่ะ Line Hippo.drama เบอ 094-9492974

3.jpg (267.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ดูม ดูม ไปเล๊ยยย^^

ดูม ดูม ไปเล๊ยยย^^
ลดบวมรึยังคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้