ดู: 2906|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากลดขนาดหน้าอกค่ะ!!!!

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ คือเราอยากลดขนาดหน้าอกมากๆเลยค่ะ เราอายุ 28 ส่วนสูงแค่155cm รูปร่างจัดว่าอวบ หน้าอกหน้าใจได้มาจากกรรมพันธุ์

ล้วนๆเลยค่ะ ซึ่งเราไม่ชอบเลย รู้สึกว่าเป็นปมด้อยตั้งแต่เด็กๆ มันดูไม่สมส่วนอ่ะค่ะ หาชั้นในก็ลำบากเพราะหน้าอกใหญ่แต่ช่วงตัวเล็ก

บางยี่ห้อใส่E75 บางยี่ห้อใสDD34 เรายังไม่เคยมีลูกค่ะ แต่มันก็คล้อยตามแรงโน้มถ่วง T^T อยากหาหมอที่เก่งๆเริื่องนี้ค่ะ ช่วยแนะนำโรงพยาบาล

ดีๆให้หน่อยนะคะ ถ้าได้ที่เชียงใหม่จะดีมากเลยค่ะ
ลองไปปรึกษาที่เราเสริมหน้าอกดูนะ...หมอคณิต maxi ดูแลดีเย็บแผลสวย เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วย  ...แต่อยู่กทม.นะใกล้สนามบินดอนเมือง
เราเป็นอีกหนึ่งเสียง ที่มาแนะนำ หมอคณิต maxi เพราะเราเป็นคนหนึ่งที่ไป เสริมหน้าอก +ยกกระชับ กับ หมอคณิต ทรงสวย แผลดี ส่วนตัวมาขอดูรูปเราได้นะ.... ลองหาข้อมูล หมอคณิต ก่อนได้ ชื่อจริงหมอค่ะ นพ.คณิต  วิทยาวนิชชัย
แนะนำหมอคณิตค่ะ เสริมหน้าอกทรงสวย อกชิด แผลเล็ก ที่สำคัญไม่ต้องนวดนมด้วยนะค่ะ. ลองหาข้อมูล หมอคณิต. Maxi ดูค่ะหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ. หมอเก่งมากค่ะ เลยแนะนำค่ะ
แนะนำหมอคณิต maxi เลยค่ะ คุณหมอทำทรงออกมาสวยเป็นธรรมชาติมากๆๆ เพราะเพื่อนเป็นคนนมใหญ่แล้วยาน ไปลดขนาดหน้าอกมา ตอนนี้ไม่ยานแล้ว ทรงสวย ที่สำคัญหมอคณิต เย็บแผลละเอียดมากค่ะ
https://www.facebook.com/maxicosmeticsurgery   ลองเข้าไปดูค่ะ อีกอย่างหมอเป็นอาจารย์แพทย์ด้วยค่ะ
แนนแนะนำหมอคณิต maxiค่ะ เพราะแนนไปแก้หน้าอกกับคนหมอมากค่ะ หมอเย็บแผลสวยมากค่ะ  แต่อายุ 25 เอง ไม่แน่ใจว่าหมอคณิตจะใช้เทคนิกไหน ลองเข้าไปปรึกษาดูค่ะ เพราะจากที่เคยหาข้อมูลมา แผลอาจจะเป็นตัวที มั่นใจในฝีมือหมอได้ค่ะ ระดับอาจารย์แพทย์ศัลยกรรมตกแต่ง ไม่ทำให้ผิดหวังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้