ดู: 413|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกไม่ผิดหวัง ขอบคุณ...คุณหมอดารินทร์จากใจ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า เราชื่อฝนนะค่ะ เราไปถ้อยหน้าอกมาใหม่เมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ
รูปก่อนที่จะใส่ซีลีโคน คุณหมอวาดหน้าอกเพื่อมาร์คจุดตำแหน่งของการผ่าตัด

อันนี้รูปหลังจากที่เราใส่ซีลีโคนทรงกลม ขนาด400ซีซี ตอนนี้ครบ 14วััน

เริ่มต้นจากที่ทิพศึกษาหาข้อมูลในแต่ช่องทาง ทั้งเพจศัลยกรรมต่างๆ และก็ที่นี่แหละค่ะเว็ปดั่งโด่ง
จนสรุปสุดท้ายก็มาเลือกทำที่The SiB Clinic โดยเข้าไปปรึกษาสาขารังสิตเพราะบ้านเราอยู่แถวคลอง
คุณหมอจะเข้าไปตรวจและพบคนไข้ที่นั้นด้วย แต่เวลาผ่าตัดเราไปผ่าตัดที่ทองหล่อ ซึ่งเครื่องไม้
เครื่องมือครบคลัน คลินิกก็ดูสะอาดได้มาตรฐาน

พอวันที่จะต้องผ่าตัดก็เจอพี่ๆพนักงาน หลายๆคน แต่ละคนบริการดีมากยิ้มแย้มแล้วก็ชวนเราพูดคุย
เพื่อไม่ให้เราตื่นเต้นแล้วเราก็รู้สึกสบายใจดี ฝนได้เป็นคิวอันดับที่3 ได้ผ่าตัดตอน 5ทุ่มกว่าๆ เสร็จประมาณ
เกือบตี1 ซึ่งทุกอย่างก็ผ่านไปได้ด้วยดี  เรานอนพักประมาณ1ชัวโมง รู้สึกดีขึ้นคุณหมอมาดูอาการก็ให้เรา
สามารถกลับบ้านได้  ถามว่าเจ็บไหม ตอบเลยว่าเจ็บค่ะแต่ก็รู้สึกทนได้ มันเป็นการผ่าตัดที่คุ้มกับการรอคอย
ซึ่งเราก็เข้าไปทำแผลตามหมอนัดทุกครั้งเลยค่ะ แผลเลยแห้งดีเจ็บเพียง3วันเท่านั้น ก็ใช้ชีวิตปกติเลย
ตอนนี้ฝนบอกได้เลยว่ามีความสุขกับหน้าอกคู่ใหม่มากๆ คุ้มค่ากับการเจ็บตัวครั้งนี้555555

จากรีวิวที่ลงให้ทุกคนได้ดูกัน เห็นผลงานคุณหมอดารินทร์แล้ว บอกเลยว่าคุณหมอเก่งมากต้องขอบคุณ
คุณหมอจากใจจริงๆ ใครมีคำถามคอมเม้นท์ได้เลยนะค่ะ ว่างเมื่อไหร่เดียวเรามาตอบทุกคนเลย
โพสต์ 2017-8-14 18:57:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตกลงชื่ออะไรกันแน่ ฝน-ทิพ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้