ดู: 430|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกเอียง จมูกใหญ่เหมือนผู้ชาย ให้สวยหวานกับคุณหมอโอ๋ อาศายา ที่ASAYA CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อ พลอย ณชญาดา อายุ 25ปี ปัจจุบันทำอาชีพส่วนตัวค่ะ วันนี้พลอยจะมารีวิวการแก้จมูกของพลอย โดยศัลยแพทย์ หรือแพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง  พญ.อาศยา สืบสุข (คุณหมอโอ๋) ที่ Asaya clinic ค่ะ
พลอยเลือกมาแก้ที่นี่เพราะตามดูรีวิวคุณหมอมาสักพักหนึ่งแล้ว มีแต่เคสแก้ที่สวยๆทั้งนั้น ซึ่งพลอยเองแก้จมูกมาสามครั้งแล้วก็ยังไม่ถูกใจ ยิ่งครั้งล่าสุด ซิลิโคนที่เสริมมาเอียง สันไม่ฟิกแกน แกนจมูกขยับได้ ซิลิโคนเอียงมาด้านขวา พลอยจึงตัดสินใจ มาแก้กลับคุณหมอโอ๋ อาศยา ค่ะ มาชมกันเลยน่ะค่ะ

รูปก่อนแก้ค่ะ จมูกค่อนข้างใหญ่และงุ้ม

หลังแก้จมูกทันทีค่ะ

เทียบให้ดูชัดๆค่ะ

ซิลิโคนที่พลอยใช้ เป็นซิลิโคนนิ่มพิเศษ วัสดุอเมริกา ผลิตที่เกาหลี สามารถอยู่ได้ตลอดชีวิต คุณหมอเสริมชั้นใต้เยื้อหุ้มกระดูกค่ะ คุณหมอรับประกันและติดตามผล 1ปีค่ะ

วันที่สองค่ะ ตาบวมข้างหนึ่ง555

วันที่สามค่ะ ยุบแล้วค่ะ ประคบเย็นตลอดช่วยได้ดีค่ะ

วันที่สี่ค่ะ ยุบแล้ว เหลือตรงหัวตานิดๆ

วันนี้ที่พลอย รีบมารีวิเพราะตื่นเต้นค่ะ555 แอบตกใจว่าครั้งนี้เป็นเคสแก้ ทำไมไม่ช้ำ ไม่บวมมากเหมือนตอนเสริมใหม่ แล้วผลที่ออกมา ทรงสวยถูกใจมาก ต้องขอบคุณคุณหมอ และน้องๆพนักงานทุกคนด้วยค่ะที่ดูแลเราดีมากๆ ประทับใจสุดๆค่ะ

สวยมากๆแก้มาเหมือนกันค่ะ บริการดีมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้