ดู: 166|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] แก้จมูกเอียง จมูกใหญ่เหมือนผู้ชาย ให้สวยหวานกับคุณหมอโอ๋ อาศายา ที่ASAYA CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อ พลอย ณชญาดา อายุ 25ปี ปัจจุบันทำอาชีพส่วนตัวค่ะ วันนี้พลอยจะมารีวิวการแก้จมูกของพลอย โดยศัลยแพทย์ หรือแพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง  พญ.อาศยา สืบสุข (คุณหมอโอ๋) ที่ Asaya clinic ค่ะ
พลอยเลือกมาแก้ที่นี่เพราะตามดูรีวิวคุณหมอมาสักพักหนึ่งแล้ว มีแต่เคสแก้ที่สวยๆทั้งนั้น ซึ่งพลอยเองแก้จมูกมาสามครั้งแล้วก็ยังไม่ถูกใจ ยิ่งครั้งล่าสุด ซิลิโคนที่เสริมมาเอียง สันไม่ฟิกแกน แกนจมูกขยับได้ ซิลิโคนเอียงมาด้านขวา พลอยจึงตัดสินใจ มาแก้กลับคุณหมอโอ๋ อาศยา ค่ะ มาชมกันเลยน่ะค่ะ

รูปก่อนแก้ค่ะ จมูกค่อนข้างใหญ่และงุ้ม
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0013.jpg
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0011.jpg

หลังแก้จมูกทันทีค่ะ
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0008.jpg
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0006.jpg

เทียบให้ดูชัดๆค่ะ
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0005.jpg

ซิลิโคนที่พลอยใช้ เป็นซิลิโคนนิ่มพิเศษ วัสดุอเมริกา ผลิตที่เกาหลี สามารถอยู่ได้ตลอดชีวิต คุณหมอเสริมชั้นใต้เยื้อหุ้มกระดูกค่ะ คุณหมอรับประกันและติดตามผล 1ปีค่ะ

วันที่สองค่ะ ตาบวมข้างหนึ่ง555
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0001.jpg

วันที่สามค่ะ ยุบแล้วค่ะ ประคบเย็นตลอดช่วยได้ดีค่ะ
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0002.jpg

วันที่สี่ค่ะ ยุบแล้ว เหลือตรงหัวตานิดๆ
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0004.jpg
K.พลอย แก้จมูก_๑๗๐๘๑๑_0003.jpg

วันนี้ที่พลอย รีบมารีวิเพราะตื่นเต้นค่ะ555 แอบตกใจว่าครั้งนี้เป็นเคสแก้ ทำไมไม่ช้ำ ไม่บวมมากเหมือนตอนเสริมใหม่ แล้วผลที่ออกมา ทรงสวยถูกใจมาก ต้องขอบคุณคุณหมอ และน้องๆพนักงานทุกคนด้วยค่ะที่ดูแลเราดีมากๆ ประทับใจสุดๆค่ะ

โพสต์ 2017-9-15 16:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆแก้มาเหมือนกันค่ะ บริการดีมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ข้อความในเว็บไซต์แห่งนี้ ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น หรือร่วมรับผิดชอบใดๆ ในการการกระทำผิดที่ก่อให้เกิดความเสียหายอันเกิดจากสมาชิกผู้ใช้งาน ในเว็บไซต์ โดยทั้งนี้ เว็บแห่งนี้ มีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก จึงไม่สามารถตรวจสอบ ความถูกต้องของข้อมูลได้ทั้งหมด ทั้งนี้ ผู้ใช้งานจะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลในการเลือกบริโภคข้อมูลครับ หากพบเห็นข้อความที่ไม่เหมาะสมโปรดแจ้งผู้ดูแลเว็บไซต์ หรือ webdungdong@gmail.com ขอบคุณครับ

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com| ดั้งโด่งดอทคอม@2015

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้