ดู: 3933|ตอบกลับ: 1

[ตัดปีกจมูก] รีวิวตัดปีกจมูกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดปีกที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก คือเราเป็นคนจมูกค่อนข้างบานอ่ะเวลาที่ยิ้ม เราอยากให้จมูกเราเข้ารูปมากกว่านี้ก็เลยหาที่ทำตัดปีกสวยๆ แต่เราก็ค่อนข้างกังวลใจนะคะ คือตัดปีกมันตัดไปเลย ถ้าเราไม่พอใจมันเอาคืนมาเหมือนเดิมไม่ได้ เครียดหาที่ทำอยู่พักใหญ่จนมาเจอโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก ดูริวิวแล้วสวยดีดูไม่ค่อยเห็นรอยแผลที่ตัด อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลด้วยมาตรฐานก็ต้องดีแหละ ลองเข้าไปปรึกษาก่อนแนะนำจองคิวก่อน เพราะเราเข้าไปเลยเราเลยได้คิวท้ายๆ ไปถึงก็ทำประวัติขึ้นไปปรึกษาคุณหมอทะนงศักดิ์ค่ะ ท่านก็แนะนำเราดีเลย จมูกบานเกิดจากสาเหตุอะไร ตัดแล้วได้ผลประมาณไหน เราว่ามันดีเลยค่ะ ดีกว่าเข้าไปตัดแล้วเราไม่ได้ทำความเข้าใจกับหมอ สถานที่ก็สะอาดเลยตัดสินใจทำเลยคุยกับเจ้าหน้าที่ เจ้าหน้าที่แจ้งว่าคุณหมอจำเคสในแต่ละวันไม่รับเพิ่ม(ใครสนใจทำแนะนำจองคิวไว้ก่อนเลยค่ะ) เราก็เลยโอเคไม่เป็นไร ทำวันถัดไปขอคิวแรก พอถึงวันทำมาถึงเจ้าหน้าที่ก็พาไปเตรีมตัวรอหมอค่ะ ถึงเวลาหมอมาก็ฉีดยาชาทำการผ่าตัด ไม่นานมากอึดใจใหญ่ๆก็เสร็จ เสร็จแล้วรับยาแล้วก็กลับบ้านประคบเย็น อาการก็ดีขึ้นเรื่อยๆ 2อาทิตย์เราไปตัดไหม แผลก็แห้งดีนะคะ เจ้าหน้าที่ก็แนะนำแผลแห้งทายาลดรอยแผลเป็นเลยป้องกันไว้ก่อน เราก็ทาเลยคะ แผลเป็นแทบไม่มี ตอนนี้เข้าทรงแล้วเอารูปมาแบ่งปันเป็นประสบการณ์ค่ะ
ก่อน
ก่อน1422417376099 (2).jpg
หลัง
โพสต์ 2017-8-15 09:58:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้