ดู: 1218|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก "จากดั้งแหมบ หน้าไม่มีมิติ ตอนนี้ โด่งมุมไหนก็รอด" โดยหมอคม เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mui111 เมื่อ 2017-8-11 17:45

สวัสดีค้าทุกคน มุ่ยนะค้า วันนี้มุ่ยจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกกับหมอคมที่เมโกะคลินิก ปัญหาที่มุ่ยอยากเสริมจมูกคือ เนื้อจมูกน้อย ถ่ายรูปมุมตรงไม่มีมิติ เลยอยากเสริมเพื่อความมั่นใจในตัวเอง ก็เลยเริ่มศึกษาหาข้อมูล

มุ่ยเห็นรีวิวจากในเพจ Facebook และมีพี่สาวแนะนำมา ก็เลยตัดสินใจที่จะทำที่เมโกะนี่แหละค้า เพราะเห็นรีวิวจากพี่สาว ในเพจ Facebook เลยค่อนข้างมั่นใจว่าทำแล้วจะออกมาสวย ปลอดภัย

ไม่กล้าถ่ายรูปมุมข้างเลยค้า ถ่ายแต่หน้าตรง เพราะมุมข้างไม่รอดจริงๆ 5555

มาถึงวันที่นัดปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอบอกว่า “เราเนื้อจมูกน้อยมากต้องใช้ก้นกบแต่งปลาย” แล้วเสริมได้นิดเดียวซึ่งในใจอยากได้นิดเดียวอยู่แล้ว อยากได้แบบธรรมชาติที่สุดค่ะ

วันที่ทำรู้สึกกลัวมากเพราะกลัวเข็มมากค่ะ มาถึงตอนต้องขึ้นเตียงตอนทำรู้สึกกลัวนะคะแต่คุณหมอคุยด้วยตลอดเลยคลายความกังวนได้บ้างค่ะ หลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงว่าเราโอเคไหม ผลลัพธ์ออกมาประทับใจมากค้า

จมูกหายช้ำเร็วมากค้า คุณหมอมือเบามาก

จากตอนแรกหน้าแบนถ่ายรูปไม่สวย แต่ตอนนี้ถ่ายมุมไหนก็มั่นใจมากค้า

ผลตอบรับจากคนรอบข้างทุกคนโอเคค่ะหน้าเปลี่ยนเลยเสริมนิดเดียวแต่สวยขึ้นค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก ถ้าไม่บอกบางคนก็ไม่รู้ว่าเราไปเสริมจมูกมาก แต่ทักถามว่าทำไมสวยขึ้น เราก็ไม่บอกนะว่าเราไปเสริมจมูกมา ให้เพื่อนๆเค้าท้ายกันเล่นๆ สนุกดีค้า 55555

มุมข้างต้องมาค้า มีจมูกแล้วก็มั่นใจสิค้า 55555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้