ดู: 455|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เนินคล้อย ความสโลบ ความเนียน ต้องมาเสริมหน้าอกที่นี่เท่านั้น The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกหน่อยนะค่าาาาา จากที่ฝันมานานว่าจะต้องทำนมที่ The SiB Clinic ให้ได้ และแล้ววันที่เงินพร้อม วันหยุดพร้อม ร่างกายพร้อมก็มาถึงค่ะ โอ้ยยยยยยยย มันตื่นเต้น มันลุ้น มันทุกๆๆอย่างเลยจริงๆๆนะคะ ในวันผ่าตัด แบบตัวเย็นมือเย็นมากๆๆๆ นี่ขนาดเป็นสิ่งที่ใฝ่ฝันว่าจะทำมานานแล้วนะคะ แต่ความตื่นเต้นมันก็ห้ามไม่ได้จริงๆๆค่ะ คือที่นี่อะเป็นคลินิกที่เสริมหน้าอกให้กับคนที่เรารู้จักเยอะมากๆๆๆๆ คือ เราเห็นผลงานของคุณหมอผ่านรีวิวจากเฟสบุค จากสื่อต่างๆๆ และก็เห็นของจริง ได้จับของจริง ของเพื่อนๆๆ ของคนรอบตัวเรามาแล้ว มันทำให้เรามั่นใจกับที่นี่มากๆๆค่ะ ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะไม่เสริมหน้าอกที่นี่จริงๆๆๆค่ะ

ผลงานของคุณหมอดารินทร์ เราเชื่อเลยว่าเป็นผลงานที่ผู้หญิงหลายๆๆๆคนอยากมีหน้าอกแบบนี้จริงๆๆค่ะ หน้าอกของที่นี่จะได้ความเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ เนินหน้าอกที่คล้อย สวย สโลบได้อย่างสวยงาม มันคือเทคนิค มันคือฝีมือของคุณหมอเค้าจริงๆๆค่ะ ใครก็เลียนแบบไม่ได้ คุณหมอดารินทร์ มีประสบการณ์ด้านการผ่าตัดมากกว่า 10 ปี ไม่แปลกใจเลยค่ะ ว่าทำไมผลงานถึงได้เนี๊ยบ งานดีงานละเอียดขนาดนี้ คุณหมอเป็นผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆๆของคนทั้งในและนอกวงการ เราเองขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นอีกหนึ่งลูกสาวหมอดารินทร์ บ้างนะคะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกสวยๆๆมาฝากให้ชมกันนะคะ

เราใช้ซีลีโคน Mentor ทรงหยดน้ำ นะคะ ขนาด 330 CC ค่ะ ถ้าเพื่อนๆๆคนไหนอยากได้เนินที่คล้อย สโลบ เราแนะนำให้ทำทรงหยดน้ำนะคะ จะได้เนินที่คล้อย สโลบกว่าทรงกลมค่ะ แต่ทรงกลมก็จะเหมาะกับคนที่อยากได้เนินหน้าอกที่สูงๆๆๆ มองปุ๊ป เห็นเลย ก็แล้วแต่ความชอบ และ ฐานหน้าอกเดิมของแต่ละคนด้วยนะคะ ทั้งนี่ทั้งนั้นคุณหมอจะเป็นคนพิจารณาให้เราอีกทีค่ะ ว่าเราเหมาะกับทรงไหน ยังไง คุณหมอให้คำแนะนำเป็นอย่างดี มีปัญหาอะไรพูดคุยกับคุณหมอได้เลยค่ะ คุณหมอเฟรนลี่มากๆๆๆๆ ตอนนี้ก็ได้แค่ happy ไปกับน้องนมคู่นี้อยู่ทุกวันค่ะ มันดีมากจริงๆๆๆ อิอิ สำหรับเพื่อนๆๆที่อยากเสริมหน้าอก หรือ อยากรู้ข้อมูลเพิ้มเติม แอดไลน์ของทางคลินิกไปได้เลยนะคะ ที่ @thesibclinic ค่ะ

ทำนมที่นี้ดูเป็นธรรมชาติจริงๆๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้