ดู: 766|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีบดูก่อนใคร!! อยากดั้งจมูกโด่งสวยก็ต้องแวะมารพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ก๊อก ก๊อก ก๊อก มีใครอยู่ไหมเอ่ยยย อยู่ไม่อยู่ไม่รู้ รู้แค่ว่าวันนี้จะมาเขียวรีวิวววว สวัสดีค่ะ ชื่อคิม คิมจะมาเขียนรีวิวเสริมจมูกทรง Princess Nose ไปเสริมมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ งานดี งานสวย งานละเอียด ช๊อบชอบ

เอาไปก่อนเลยรูปก่อนทำ ใช่ค่ะ เป็นคนมีจมูกอยู่แล้ว แต่มันไม่โด่งพอ ไม่เป็นทรงพอ เลยอยากเพิ่มความโด่งให้กับจมูกตัวเองนิสนึง แต่ประเด็นคือเราเพิ่มเองไม่ได้ไงค่ะ เลยต้องมาให้รพ.เลอลักษณ์เพิ่มให้
มีคำถามเกิดขึ้นในใจมากมายว่าทำไมต้องเลอลักษณ์ ไม่ขนาดนั้น เขียนให้เว่อร์เข้าไว้ 55555 คือคิมเคยดูรีวิวของโรงพยาบาลมาก่อนค่ะ ดูแล้วก็สนใจมาก แต่ก็ยังไม่ได้ตัดสินใจอะไร ดูผ่านไปเรื่อยๆแต่ก็ยังไม่ได้คิดจะทำแบบจริงจัง พอเวลาผ่านไปก็กลับมาดูอีกค่ะ แต่คราวนี้คิมจะทำจริงๆล่ะก็เลยดูแบบจริงจังมากขึ้น ใจไม่ได้มองที่ไหนไว้เลยค่ะ มองที่นี่ที่เดียวเลย เห็นว่าเป็นโรงพยาบาลที่เกี่ยวกับศัลยกรรมโดยตรง แล้วก็มีคนทำเยอะด้วยเลยตกลงปลงใจเลือกที่นี่ซะเลยยย พอดูสมใจแล้วก็ติดต่อไปทางรพ.ก็นัดวันทำเล้ยยย...ดูก่อนทำอีกสักรูป

รูปก่อนทำก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอเลือกทรงจ่ายเงินทำอะไรเรียบร้อยแล้วก็มาล้างหน้าเปลี่ยนชุดขึ้นเขียงค่ะ สิ่งสำคัญที่ทำให้เราเลือกที่นี่คือไม่เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ เพราะหมอจะฉีดยานอนหลับให้ก่อน อิอิ

หลังทำทันที จะเห็นได้ว่าภาพมันดูเบลอไม่ใช่เพราะเธอไม่ชัดเจน แต่เป็นเพราะเรายังมึนกับฤทธิ์ยาชาอยู่ค่ะ 5555 หมอมือเบามากนะ เราไม่เจ็บเลย แต่อย่างที่บอกค่ะ มึนยาชา นั่งสักพักก็กลับบ้านได้เลยจ้าาาา

หลังทำได้ 3 วัน จมูกดูบวมๆนะคะ แต่ดั้งโด่งได้ใจมาก 5555 นี่เราก็กินยา แล้วก็ประคบเย็นไปด้วย นี่เริ่มยุบลงแล้วนะคะเนี่ย อย่าลืมนะคะนอนหมอนสูงหรือหมอนล็อกคอด้วยนะเพราะช่วยลดบวมได้เหมือนกัน

7 วันค่าาาา บวมหายช้ำหาย แต่รอบยยังอยู่ซะง้านนนน ทำไมไม่เอารอยไปด้วยยย 5555 จะสวยแล้วเชี้ยว

13 วันอ่าาาาาา สวยแล้ว เข้าที่แล้วด้วยย สวยกว่าที่จินตนาการไว้อี้กกกก กราบฝีมือหมออออ หน้าดูมีมิติมากขึ้นจริงๆด้วยค่ะ ตอนแรกเพื่อนเคยบอกไว้ว่าถ้าอยากให้หน้ามีมิติแบบไม่ต้องใช้ไฮไลท์แนะนำให้เสริมจมูกเลยค่ะ ไม่ต้องไฮไม่ต้องแต่งก็ดูดีมีมิติได้ คิมก็ไม่ได้คิดอะไรนึกว่าเพื่อนมันประชด เพราะคิมชอบบ่นให้เพื่อนฟังบ่อยๆ 5555 ไม่คิดว่าจะเป็นเรื่องจริง แต่บอกไว้ก่อนนะจ๊ะทำจมูกครั้งนี้ไม่ได้อยากให้หน้าดูมีมิติอย่างเดียว แต่อยากสวยยิ่งๆขึ้นไปอี้กกก (เสียงสูง) ตามฉบับผู้หญิงที่เค้าว่ากันแหละค่ะ ว่าเป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย ก็จริงค่ะ ถ้ายังสวยได้อยู่ก็ทำให้สวยไปเถอะค่ะ อย่าให้ได้น้อยหน้าใคร พัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆบางคนมองว่าทำไปทำไมไม่ได้อะไรเลย โนค่ะ คุณคิดผิด เพราะสำหรับบางคนการทำศัลยกรรมทำให้ชีวิตเค้าเปลี่ยนได้อีกเยอะเลย เนอะๆ ยังไงขอเป็นอีก 1 เสียงให้กับรพ.เลอลักษณ์ โรงพยาบาลที่ทุกเพศคู่ควร 55555 เลิฟนะคะทุกคนนนน
        โอ๊ยๆ เกือบลืมเลยค่ะทุกคน เผื่อใครอยากรู้วิธีดูแลหลังเสริมจมูก ง่ายๆเลยค่ะ หลังทำต้องนอนหมอนสูงหรือหมอนลองคอ กินยาตามที่หมอสั่ง คอยประคบเย็น งดกินพวกอาหารแสลง ให้กินของอ่อนๆไปก่อน ส่วนน้ำมะพร้าวนี่ช่วยลดอาหารบวมได้เหมือนกันนะคะ หามากินกันได้น้าาา แต่แอลกอฮอล์นี่งดนะจ๊ะ ห้ามแตะๆ ใครชอบต้องอดทนหน่อยนะคะ เพื่อความสวยของเราเนอะ การดูแลก็ประมาณนี้ค่ะ ง่ายๆใส่ใจมากๆด้วยนะคะ
ก่อนจะจากกันไปขอส่งท้ายอีกหนึ่งรูป

ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้