ดู: 894|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่ผ่านมา14วัน ฝีมือคุณหมอดารินทร์ที่the sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกไปอัพไซส์มา400ซีซี ซิลิดโคนทรงกลมค่ะ

ฝีมือคุณหมอดารินทร์ ที่ the sib clinic ตอนนี้ผ่านมา 14วัน

มีรูปก่อนและหลังมาให้ดูกัน

พื้นฐานเราค่อนข้างเล็กมาและดูยานนิดหน่อยเพราะปัญหาหลังคลอดก็คิดมาหลายปีละ

ว่าถ้ามีเงินเมื่อไหร่ เราอยากจะไปเสริมหน้าอกทันที และแล้วโอกาสนั้นก็มาถึงด้วยงบ

ประมาณคุณแฟนที่สนับสนุน ตอนแรกตั้งใจไว้ว่าจะทำเอาแบบใหญ่ๆๆๆๆ เพราะคิดว่า

ทำทั้งทีแล้วก็จัดเอาแบบว่าคุ้มค่าเลย555555แต่พอได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว หมอแนะนำ

ว่าขนาดไซส์จะขึ้นอยู่กับเนื้อหน้าอกและฐานของเรา เพื่อให้ทำออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติ

สรุปเราก็เสริมได้เสริมขนาด 400ซีซี   หลังจากที่ได้พบคุณหมอครั้งแรกเพื่อปรึกษาและ

เลือกขนาดเสร็จเราก็ได้คิวผ่าตัดอีก 2สัปดาห์  คิวค่อนข้างแน่นเลยทีเดียว

ขนาดวันที่ผ่าตัด คนก็ยังคงมาปรึกษาและเข้าคิวทำกันเยอะพอสมควร แอบนั่งรอถึงเวลา

ผ่าตัดค่อนข้างนานพอสมควร แต่ความอยากสวยเราก็อดทนรอ หลังการผ่าตัดก็ผ่านไป

ได้ด้วยดีค่ะ ภาพที่เรามีหลังทำขอจากพนักงานมาให้ส่งไลน์มาค่ะ เพราะครบวันที่

ต้องตัดไหมออก พนักงานจะถ่ายภาพเก็บไว้ เลยขอเรามาเราอยากมารีวิวให้เพื่อนๆ

เพื่อเป็นประโยชน์ได้บ้าง สำหรับบางคนที่อยากเสริมหน้าอก เอาเป็นว่าใครสนใจ

เราแนะนำให้โทรไปที่คลินิกโดยตรง T.088-2228660 ได้เลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้