ดู: 456|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งสวยๆไม่ได้มีมาแต่เกิด แต่มารพ.เลอลักษณ์เชื่อเถอะเกิดแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ   ชื่ออัจ.... วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกครั้งแรกที่ รพ.เลอลักษณ์  สำหรับคนที่สนใจ หรือกำลังหาข้อมูลอยู่ลองเข้ามาศึกษาข้อมูลของเราก่อนได้คะ

นี่จะเป็นรูปก่อนทำของเราเองงง เหอะๆๆ5555ป้าที่หนายย  คือตั้งใจจะทำอยู่แล้วแหละ  อันนี้ต้องขอบอกก่อนเลยก่อนหน้านี้ก็ ดูๆข้อมูล รีวิว มาสักพักนึงแล้ว ก็เอาละสนใจมาทำกับ รพ.เลอลักษณ์

จากนั้นเราก็เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.ก่อน เค้าจะแนะนำข้อมูล ทรงจมูก ซิลิโคน ให้เราแบบตัดสินใจเลือกไรงี้  สรุปเราเลือกทำทรง  Princess  noes   โด่งพุ่งสวย อิอิ เอ้า55555นี่ทำเลยหรอ  พอคุยเสร็จเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้  แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา รอพบหมอต่อเลยจ้า
        ขั้นตอนพบหมอเราจะบอกว่าอยากได้โด่งๆพุ่ง  แต่หมอบอกว่าของเราทำโด่งเยอะมากไม่ได้  เพราะว่าเนื้อจมูกที่ตรงปลายที่เราต้องการให้มันเชิ่ดโด่งพุ่งแบบสาย ฝ.อะ จะเสี่ยงทะลุได้ เลยทำเท่าที่ได้ค่ะ เราก็คะๆ55555ไม่อยากมาอีกรอบ หมอใจดีน่ารักแนะนำดีมากก ปลื้ม  ต่อไปก็จะเข้าห้องผ่าแล้ว  พี่เจ้าหน้าที่จะให้เราเปลี่ยนชุด –ล้างหน้า ให้เรียบร้อย

ภาพนี้ อัพเดต 7 วันนะคะทุกคนนน  ยังไม่ค่อยเข้าที่เลย จะมีบวมช้ำที่บริเวณตาเล้กน้อย  หมอจะสั่งยาลดบวมมาให้  คู่กับประคบเย็นบ่อยๆ  นอนหมอนสูงๆ และก็งดพวกอาหารแสลง

15 วัน ค่ะ สันดั้งฉันนน ขึ้นมาเยอะกว่าแต่ก่อนแล้ว  หู้ยรู้สึกมั่นใจมากเลยคะ5555

2 เดือนคะ  เป็นยังไงกันบ้าง  เราสังเกตได้ถึงความเปลี่ยนของตัวเองเลย  ว่าไม่ใช่แค่มีดั้งอย่างเดียว  แต่ยังสวยขึ้นไปอี๊กกก55555 ทำให้เรามีความมั่นใจขึ้น  ทีนี่ไม่ต้องมาล้อฉันว่าดั้งน้อยอีกแล้วคะ บ้ายยย

ราคาเท่ารัยค้ะ
หน้าเปลี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้