ดู: 1166|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับคุรหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สวย เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อกเล็กอกแบนนนนน พ.ศ. นี้อยู่ไม่ไหวแล้วค่าาาาาาา หน้าอกบาร์บี้ที่แท้จริง ที่ The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ อิอิอิ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะเราชื่อ ออย ค่ะ ไปเสริมหน้าอกบาร์บี้ที่เค้าล่ำลือกันมาแล้วค่าาาาาา วันนี้ฤกษืงามยามดี วันหยุดอยู่กับที่บ้าน เลยอยากมานั่งเขียน แชร์ ประสบการณ์การเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆๆๆชาวดั้งโด่งได้ลองอ่าน เผื่อที่เรานั่งเขียนๆๆๆไป อาจจะมีประโยชน์แก่เพื่อนๆๆๆบ้าง ไม่มากก็น้อยนะคะ ต้องบอกเลยว่าตอนแรกออยเองเป็นคนที่หน้าอกแบนมากๆๆๆๆ หันหน้าเหมือนหันหลังเลยค่ะ แล้วคือเวลาไปเที่ยวกับเพื่อน มันไม่สุด มันไม่สวย มันไม่โดดเด่น นึกออกไหมค่ะ 555555 เลยมีความคิดว่าถ้าการเสริมหน้าอก มันจะช่วยให้เรามั่นใจมากขึ้น สวยมากขึ้นจริงๆๆๆ ก็คงต้องทำแล้วค่ะ อยากทำมานาน ถ้ามั่วแต่นั่งรอ นั่งอยาก ก็ไม่ได้ทำสักที อยากสวยชาตินี้ก็ต้องทำชาตินี้นะคะ

ออยเองเป็นคนที่มีเพื่อนๆๆทำหน้าอกอยู่ในกลุ่ม 2-3 คนค่ะ แล้วเพื่อนๆๆของเรา ก็ทำหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยกันหมดเลยค่ะ หน้าอกที่ได้คือมันโอเคมากๆๆๆ เราเห็นของเพื่อนเรามาทั้ง 3 คน มันดูเป็นธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ ไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อก เราก็ถามนะคะ ว่าถ้าเราจะทำ จะทำที่ไหนดี นางก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า ที่นี่ที่เดียวเท่านั้น ที่จะทำนมให้ออกมาเป็นธรรมชาติแบบนี้ หลังจากที่สอบถามได้อยู่สักพัก ก็ไม่ไหวแล้วค่ะ นั่งหาข้อมูลต่างๆๆๆๆ และโทรเข้าไปที่เบอร์ Hotline ของคลินิก เพื่อขอคิวปรึกษาเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เลยค่ะ ตอนที่ออยไปปรึกษษคุณหมอ ออยไปที่สาขาสีลม นะคะ คลินิกนี้มีทั้งหมด 7 สาขา เพื่อนๆๆใกล้แถวไหนก็สามารถโทรไปขอนัดคิวปรึกษาได้ที่สาขาใกล้บ้านเลยค่ะ สะดวกมากๆๆๆๆ เดี๋ยวคุณหมอมาหาเราเอง ที่สำคัญไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษาด้วยค่ะ

ครั้งแรกที่เจอคุณหมอดารินทร์  คุณหมอดูเป็นกันเองมากเลยค่ะ ให้คำปรึกษาอย่างดีเลย เราก็เปิดเผยหมดเปลือก เพราะคุณหมอก็เป็นผู้หญิงเหมืนเราด้วย เราเลยไม่อายที่จะเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู แอบคิดนะคะ ว่าถ้าคุณหมอเป็นผู้ชาย คงสยิวแปลกๆๆๆเนอะ 555555 เราเองอยากทำทรงกลม เทคนิคบาร์ยี้ที่เป็น Signature ของคุณหมอ และก็อยากได้ให้มันดูสมส่วน สมกับส่วนสูง และน้ำหนักตัวของเรา ไม่อยากทำให้ Over เกินไปอยู่แล้วค่ะ ซึ่งคุณหมอก็บอกว่าเป็นเรื่องที่ดี ที่เรารู้ว่าหน้าอกของเรา จะใส่ประมาณไหน ถึงจะโอเค ไม่ใช่สักแต่ว่าอยากได้ใหญ่ๆๆ โดยที่ไม่ฟังเหตุผลอะไรเลยนะคะ คุณหมอแจ้งว่าถ้าเป็นแบบนั้นอาจจะมีปัญหาตามมาในระยะยาวก็เป็นได้ค่ะ เพราะฉะนั้นการเลือกไซส์ ขนาด ต้องอยู่ในความเหมาะสม อยู่ในดุลพินิจของคุณหมอเป็นที่ดีที่สุดนะคะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำมาฝากกันนะคะ ส่วนรูปก่อนทำ ขอไม่ให้ดูนะคะ อายค่ะ 5555555

ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC ทรงกลมนะคะ

หลังทำหน้าอกไปบอกเลยคะ ว่าเวลาพักฟื้นเป็นสิ่งสำคัญมากๆๆๆ เราต้องมีเวลาให้กับการพักฟื้น เพื่อแผลจะได้ไม่มีปัญหา แห้งเร็ว และหน้าอกที่สวยก็จะตามมาอย่างแน่นอนค่ะ หลังทำ 3-4 วันแรก พูดเลยว่าต้องอดทนค่ะ ผ่านไปให้ได้ค่ะ มันจะรู้สึกแน่นนนๆๆ ปวดๆๆๆ กินยาแก้ปวดทุกๆ 4ชม. ก็จะช่วยได้เยอะค่ะ ที่สำคัญทำตามคุณหมอสั่งให้ครบทุกข้อนะคะ คุณหมอห้ามอะไร ก็ต้องทำตามค่ะ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาทีหลังนะคะ สำหรับวันนี้เขียนอะไรก็ไม่รู้มาเยอะแล้ว หวังว่าจเป็นประโยชน์บ้างนะคะ อิอิ สำหรับใครที่มีคำถาม เม้นท์ถามไว้ข้างล่างนะคะ เดี๋ยวว่างๆๆๆ เราจะเข้ามาตอบค่ะ ขอบคุณที่อ่านมาถึงตรงนี้ค่ะ :3

สวยงามมากค่ะ จขกท น้ำหนัก ส่วนสูงเท่าไหร่อ่ะคะ ถึงได้ทำไซส์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้