ดู: 626|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแหมบหลบไป ดั้งใหม่จะเกิด รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆดั้งโด่งทุกคนน  วันนี้เรามีประสบการณ์ดีๆที่ รพ.เลอลักษณ์ มาบอกต่อเพื่อนๆกัน  คือเรื่องมีอยู่ว่าเราได้ไปเสริมจมูกกับที่นี่มาค่ะ  555555 มาดูรูปก่อนทำกันเยยย

นี่จะเป็นรูปก่อนทำ คือสังเกตด้านข้างได้ว่าไม่มีเลยย55555 เห็นเพื่อนๆทำกันสวย อยากทำบ้าง อยากสวยก่อนเข้ามหาลัย แต่ประเด็นคืออายุไม่ถึง ต้องให้ผู้ปกครองเซน   แต่คือเราหาข้อมูล  หาที่  หาหมออะไรเรียบร้อยแล้ว  คือเช็คทุกอย่างแต่แม่ยังไม่ค่อยโอเค หึหึ
        เลยแอบแวะเข้ามาสอบถามพี่ๆถึง รพ.ก่อน  เผื่อแบบว่าจะเอาข้อมูลไรงี้ไปให้แม่ดู เค้าจะได้รุ้ว่าเราศึกษา ดูมาดีแล้วว  กลับบ้านไปเลยลองคุยอีกรอบ  ว่าตามเพื่อน55555 ซะงั้นนน  แต่ก็มีส่วนเราเป็นผู้หญิงอะเนาะอยากสวย ก็แบบอ่าๆยื่นข้อเสนอ  งั้นเก็บตัง ทำงาน เดี๋ยวเสริมเองไม่อยากรบกวนแม่ น่ารักก55555  แต่แม่ก็ดันใจอ่อนเฉยค่ะจะออกให้  หู้ยย ดี นางเผยว่าแอบไปถามเพื่อนมาๆ เค้าเลยว่าที่นี่ดี  ลูกสาวทำ อิอิ ก็เลยให้  แต่บอกจะขอมาด้วย5555 เราก็โอเคค่ะ มาด้วยกัน กลัว555555

มาถึงเจ้าหน้าที่ก็มีเอกสารมาให้แม่เราเซนไม่งั้นไม่ทำให้เพราะอายุยังไม่ถึง  แม่เราบอกว่าชอบและประทับใจมากกกเพราะพี่เค้าบริการดี  ให้เซนเอกสาร  ไม่ใช่แบบมีเงินแล้วทำเลยย 55555 มีจรรยาบรรณ  เราก็ปริ่มเลยค่ะ ไฟเขียว... ต่อไปเค้าก็จะให้เราเลือกทรงจมูก เลือกเป็น Princess  noes โด่งสวยพุ่งตามคอนเซป55555 พี่เค้าแนะนำเป็นหมอ ดวงกมล  เป็นอีกหนึ่งท่านที่เก่งเหมือนกันค่ะ  เราก็มั่นใจกับที่นี่ เชื่อใจหมอทุกคนแหละค่ะมีประสบการณ์ทุกคน
        เสร็จเค้าจะทำประวัติให้  แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา  รอพบหมอต่อจ้า  เราบอกหมอว่าอยากได้แบบนี้  เอารูปให้ดู5555 หมอก็จะอธิบายขั้นตอนที่จะผ่าตัดให้ฟัง ดีสุด อิอิ หลังจากนั้นเราก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้า  รอผ่าตัดเลยเร็วมะ5555

วันที่ 1 ค่ะ ดั้งมาละจ้า มงลงแล้ว ฮ่าๆๆดีที่ไม่บวมหรือช้ำเขียวเลย  หมอจะให้ยามาทานลดบวมด้วย ประคบเย็นบ่อยๆ ส่วนอาหารพวกของแสลงเลิกไปก่อนน5555 เวลานอนก็หมอนสูงกว่าปกติสัก 2 ใบโอเคเลย

วันที่ 3 ค่ะ อาการค่อยๆดีขึ้น พึ่งแกะพลาสเตอร์ออกวันนี้แหละ

วันที่ 7 ค่า น่าสดยังสวย  มีหลายคนเริ่มทักว่าน่าเปลี่ยน

วันที่ 12 ค่า เริ่มแต่งหน้าแล้ววว ง่ายขึ้นเยอะเลย

วันที่ 20ค่ะ จะเซอๆหน่อย

อันนี้ ปัจจุบัน 2 เดือนค่ะ ชอบมากๆ บางวันใส่คอนแทคไรงี้ เพื่อนทักว่าแบบสาย ฝ.5555สวย อะไรงี้ คือดี แรกๆก็แอบกลัวว่าจะไม่เข้าแต่พอรอให้มันเข้าที่เอง ก็สวยขึ้นเรื่อยๆ55555 หมอบอกว่าจมูกจะรัดแกนต้อง 6 เดือนโน้น ใจเย็นๆ อิอิ

ราคาเท่ารัยค่ะ
โด่งสวยธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้