ดู: 1152|ตอบกลับ: 14

[เสริมจมูก] Princess Nose จะโสดไม่โสดก็ทำทรงนี้ได้ เพราะยังไงก็สวย by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเจ๊ชื่อบา วันนี้จะมารีวิวจมูก Princess Nose แสนสวยที่ไปทำกับรพ.เลอลักษณ์มาจ้า มาติดตามกันเลย ถ้าเขียนไม่โดนใจใครก็อย่าถือสาเจ๊เลยนะเด็กๆ ก่อนอื่นมายลโฉมใบหน้าก่อนเลยจ้าาาา
ก่อนทำ (2).jpg

จมูกพี่นี่อย่างแบนเลย ดูจากรูปแล้วจะเห็นพี่เวย์นั่งอยู่ข้างหลัง วันนั้นบินไปเที่ยวไฟล์เดียวกัน อะอะล้อเล่นหน่า แต่หน้าแกคล้ายพี่เวย์เลย 5555 เข้าเรื่องๆ ที่คิดอยากทำจมูกเพราะอย่างที่เห็นเลย จมูกเจ๊แบนมาก แต่ดีที่ยังหายใจได้อยู่ อิอิ เจ๊ก็เลยปรึกษาเพื่อนว่าชั้นจะทำจมูกชั้นควรทำที่ไหนดี เพื่อนก็แนะนำเลยค่ะ เลอลักษณ์เลยแก สวยแน่นอน เราก็เป็นคนเชื่อเพื่อนอะเนอะ เพราะมั่นใจอยู่แล้วว่าเพื่อนต้องแนะนำสิ่งดีๆให้เราแน่นอน เลยตามนั้นค่ะ หลังจากไปเที่ยวกับเพื่อนๆเสร็จก็ไปทำจมูกต่อ เรื่องติดต่อไม่มีปัญหา พอเพื่อนบอกปุ๊บก็โทรจองคิวปั๊บเลย เรื่องไวนี่ขอให้บอก 555 พอหลังจากเที่ยวเสร็จก็ดิ่งไปรพ.เลยจ้า ติดต่อเจ้าหน้าที่ว่ามาทำจมูก เจ้าหน้าที่ก็แนะนำเกี่ยวกับทรงจมูก เราดันถูกใจทรง Princess Nose ทรงนี้จะเป็นทรงที่เน้นปลายจมูก จมูกจะดูสโลปสวย พอเลือกเสร็จก็รอเรียกชื่อทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา แล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ้าตัด แต่จะผ่าตัดได้ก็ต้องล้างหน้าเปลี่ยนชุดที่เค้าเตรียมไว้ให้ก่อนนะจ๊ะ ถึงคิวก็ขึ้นเขียงเลยจ้า บอกหมอแล้วขอสวยๆ หมอก็จัดห้ายยยย

หลังทำได้ 1 วัน ไม่บวมเท่าไหร่ เพราะนอนหมอนสูง กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลงตามที่หมอสั่ง จะได้สวยไวๆ อิอิ แต่รูปอาจจะน้อยหน่อยนะเด็กๆ อย่าโกรธเจ๊ เดี๋ยวเจ๊เสียจายยยย

3 วันจ้า ไม่บวมอย่างที่คิดเท่าไหร่ หมออัครรัชเก่งจริงๆเลย มือก็เบา โชคดีจังได้หมอท่านนี้ทำให้

7 วันละหนูๆ จากแบนๆมาเป็นโด่งๆเฉยเลย ปลื้มมาก ตื่นเต้นมาก ดีใจมาก จากที่เคยฝันว่าอยากจมูกโด่งแต่ก็แค่ฝันอะเนอะ ไม่คิดว่าวันนี้มันจะเป็นเรื่องจริงแล้ว คิดถูกแล้วที่เชื่อเพื่อน ไม่งั้นไม่เจอรพ.ดีๆมีมาตรฐานแบบนี้ บริการ การใส่ใจดูแลก็ดีมากด้วย พนักงานพูดเพราะ ยิ้มแย้มแจ่มใสทุกคน คุณหมอก็น่าร้ากกก ชอบจริงๆเล้ย ประทับใจกับที่นี่มากเลย ไว้ถ้ามีโอกาสว่าจะกลับไปใช้บริการอีก
ส่วนเด็กๆคนไหนสนใจรีบมาได้เลย โปรโมชั่นมีทุกเดือน ของดีๆแบบนี้ห้ามพลาดกันเลยทีเดียวเชียวนะ วันนี้ก็ไม่มีอะไรจะพูดมาก เพราะเจ๊พูดไม่ค่อยเก่ง กลัวเด็กๆจะเบื่อกัน ยังไงก็ขอฝากเลอลักษณ์ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของเด็กๆทุกคน อย่าลืมนะ คิดเรื่องจะทำศัลยกรรม ให้คิดถึงโรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลย ศัลยกรรมครบวงจรต้องที่นี่เลย ไม่ได้จะมาโฆษณา แต่เจ๊จะมาบอกต่อสิ่งดีๆให้กับทุกคนนนนน

โพสต์ 2017-9-4 14:49:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งโด่งสวย
โพสต์ 2017-9-9 14:57:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
โพสต์ 2017-10-17 16:44:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายพุ่งสวย
โพสต์ 2017-11-2 09:31:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวย
โพสต์ 2017-11-13 09:27:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ อยากทำมากๆ
โพสต์ 2017-11-16 17:00:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-11-23 14:47:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงเข้ากับใบหน้า
โพสต์ 2017-11-28 16:57:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้