ดู: 1737|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกทรงไหนไม่สวยใสเท่า Idol Nose by โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

จ๊ะเอ๋ เห็นเข้ามาในเว็บศัลยกรรมแบบนี้ ลงรูปแบบนี้ แน่นอนเลยว่าต้องเกี่ยวกับศัลยกรรมแน่ๆ แต่ไม่มีใครรู้หรอกว่าศัลยกรรมเกี่ยวกับอะไร เดี๋ยวมดจะบอกให้ มดจะมารีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆให้ชมนั่นเองงงง ไม่มีอะไรมาก ไปทำจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มาแล้วมันสวยเป็นธรรมชาติมาก เลยอยากจะมาบอกต่อ แต่ก็ไม่เชิงบอกต่อหรอกค่ะ อยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้ศึกษา ได้อ่านกันมากกว่า เพราะว่ามดจะมาจุดๆนี้(กว่าจะตัดสินใจทำจมูก)มดก็ใช้เวลาหาข้อมูลมานานอยู่พอสมควร เป็นวัยรุ่นค่ะ แต่ไม่ได้ใจร้อน เพราะทำทั้งที่ก็อยากได้แบบดีๆไปเลย เลยศึกษานานไปนิสนึง แต่มันก็คุ้มค่ะ เพราะได้เจอที่ดีๆแบบเลอลักษณ์ คือเราก็หาข้อมูลอยู่นานอะนะคะ พอรู้ว่าจะทำที่ไหนก็เจาะข้อมูลของที่นั่นอีก ว่าที่นี่ทำดีมั้ย มีปัญหาอะไรรึเปล่า แล้วหมอที่ทำเชี่ยวชาญหรือมีประสบการณ์มากน้อยเพียงใด เยอะอะค่ะ จนวันหนึ่งเราคิดว่าเรามั่นใจละว่ารพ.เลอลักษณ์ใช่สำหรับเรา เราก็ติดต่อไปเลยค่ะ จองคิวไปเลย ความสวยจะมาเยือนละ ไม่รอช้าแน่นอน 5555 เดี๋ยววแต่...คงมีคนสงสัยว่าทำไมถึงคิดว่าที่นี่ใช่ จะไม่ให้คิดงั้นได้ไงคะ เป็นถึงรพ.เสริมความงามโดยตรง มีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมถึง 12 ปี มีประสบการณ์มากมาย แถมยังสะอาดปลอดภัยได้มาตรฐานอีกด้วย ที่สำคัญเลยคือตอนผ่าตัดไม่ต้องทนเจ็บ(เจ็บตอนฉีดยานอนหลับนิดเดียว)เพราะที่นี่จะฉีดยานอนหลับก่อนผ่าตัดทุกๆเคส ชอบตรงนี้ที่สุดละ 5555 เดี๋ยวมาดูหลังจากทำประวัติและอะไรต่างๆเรียบร้อยแล้วดีกว่า ถึงเวลาต้องเปลี่ยนเสื้อผ้าล้างหน้าขึ้นเขียง ตามมาดู......

หลังทำ 2 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 20 วัน

ความฝันของผู้หญิงหลายๆคนที่ไม่ค่อยมีดั้งก็คงหนีไม่พ้นการเสริมจมูก มดก็เช่นกันค่ะ มดเป็นคนที่จมูกไม่โด่งเลย แถมปลายจมูกยังดูเหมือนลูกชมพู่อีก มดก็เลยอยากจะทำศัลยกรรม เลยตั้งใจเก็บเงินทำ จนวันหนึ่งก็เก็บเงินพอที่จะทำได้พอดี ตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นมากจริงๆแต่ก็อยากทำ อยากสวย เลยสลัดความกลัวความตื่นเต้นออกไป แล้วมดก็คิดว่ามดเลือกไม่ผิดเลยจริงๆที่ทำรพ.เลอลักษณ์ มดเลือกทำทรง Idol Nose ค่ะ เน้นสันจมูก ทำกับหมอเสรี หมอมีฝีมือแถมยังมือเบาอีกต่างหาก เพราะหลังจากที่ทำเสร็จไม่ค่อยจะมีอาการบวมหรือช้ำเลย ถ้ามีก็แค่ 2 วันแรกเท่านั้นเอง แล้วถ้าถามว่าหลังจากทำเรามีวิธีดูแลยังไง มดก็ทำตามที่หมอบอกเลยค่ะ ให้นอนหมอนสูง กินยาตามที่สั่ง หมั่นประคบเย็นบ้างเพราะมันจะช่วยลดอาการบวมได้ แล้วก็งดของแสลงทุกชนิดเลยค่ะ เราก็ตั้งใจทำตามอย่างเคร่งครัด แล้วดูสิ่งที่ได้สิคะ คุ้มค่ามาก เรามีจมูกที่เรียวสวยมากขึ้น หน้าเราดูคมขึ้น เวลาแต่งหน้าก็ไม่ต้องแต่งเยอะ แต่งแค่เบาๆก็ดูดีแล้ว
มดฝากถึงผู้หญิงทุกคนที่อยากสวย อยากพัฒนาตัวเองนะคะว่า เราควรเปิดโอกาสให้กับตัวเองบ้าง อย่ามัวแต่ปิดกั้นมัน อย่าไปกลัวเจ็บ กลัวไม่สวยดีกว่าค่ะ 55555 สำหรับวันนี้เม้าส์เยอะมากแล้วพอแค่นี้ดีกว่า อิอิ
ทรงจมูกสวยมากๆ
ดีจังใช้ยานอนหลับ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้