ดู: 1536|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หมดยุคน่าบาน รีบมาเสริมคางที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ   เราชื่อเกตุ  วันนี้เราก็จะมารีวิวแชร์ประสบการณ์เสริมคาง ที่ รพ.ลอลักษณ์  ไม่ใกล้ไม่ไกลนี่เองงงอยากจะบอกเลยว่าของดีไม่จำเป็นต้องราคาโหดเลย   ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่าที่ตัดสินใจทำเพราะว่าเดิมเป็นคนที่คางสั้น  เดี๋ยวเรามีรูปก่อนทำมาให้ดูค่ะ

นี่ค่ะ ก่อนทำสังเกตได้จากชัดๆ แบบคมชัดลึกเลยทีเดียวว่าคางสั้นมั่กกกก แก้มก็เยอะ ทำให้น่าดูกลม สั้น มู่ทู่เลย แถมยังไม่มีมิติด้วย  เอาตรงๆไม่มั่นใจเลยย

ตอนนั้นก็หาข้อมูลอยู่พอสมควร  ในใจก็กลัวพังเหมือนกัน เลยหาที่ดีๆ  ตัดสินใจเลือกเป็น รพ.เลอลักษณ์ เลยค่ะไม่มีลังเล บวกกับเพื่อนเข้าออกที่นี่ประจำเลยช่วยในการตัดสินใจได้เยอะ55555
        หลังจากนั้นเราก็ติดต่อเข้ามาที่ รพ.สอบถามข้อมูล ราคา ก่อน แล้วก็นัดคิวหมอเพื่อที่จะเข้ามาปรึกษาและนัดวันทำเลย  อีกวันเราก็เข้ามาเลยจะมีเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูล  อธิบายอย่างละเอียด มีตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู ของเราจะรีเควสเป็นหมอวรรณา  เสร็จเราก็จ่ายเงิน – รับยา เจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้
        ขั้นตอนพบหมอ  เราบอกว่าอยากได้แบบน่าเรียวยาว  ไม่ดูแหลม  อะไรงี้  หมอก็โอเคเข้าใจตรงกัน5555  ใจดีมากค่ะ ต่อไปเราก็เตรียมตัวผ่าตัด  เปลี่ยนชุด - ล้างหน้าให้สะอาด

หลังทำเสร็จทันที แท่นแท๊นนน.... น่าดูยาวขึ้นวะเห้ยยย วิธีดูแลหมอจะสั่งยาลดบวมมาให้เราทาน ถึงจะไม่มีอาการอะไรก็ทำตามที่หมอสั่งอย่างเคร่งครัดด้วยค่ะ บวกกับประคบเย็นจะทำให้เข้าที่เข้ารูปเร็ว

วันที่ 1 ดูเรียวๆอิอิ ไม่บวมหรือช้ำเขียวเลยย

วันที่ 3 ค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ อันนี้จะเอาพลาสเตอร์ออกได้แล้ว ดูสวยขึ้นเลยชอบมาก

วันที่ 15 ค่ะ สวย น่าเรียวยาวขึ้น  ขอบอกเพื่อนๆเลยว่าเรามีความมั่นใจกว่าก่อนเยอะ แต่งหน้าได้เยอะขึ้นหรือจะไม่แต่งก็ดูสวยธรรมชาติ มีมิติของรูปหน้า  นี่เพื่อนๆก็ชมว่าสวย อยากทำบ้าง และที่สำคัญพักฟื้นแปปเดียวไม่เสียงานเสียการแน่นอน อิอิ  สุดท้ายการทำคางครั้งนี้มีเรื่องดีๆเยอะ งั้นเราไม่พูดพร่ำละสนใจต้องมาลองค่ะดีเว่อบอกห่ายยย

หน้าเรียวสวย
ราคาเทา่รัยค่ะ
ซิลิโคลนอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้