ดู: 1380|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางมาหน้าเปลี่ยน โดยหมออุ้มยศ เมโก๊ะ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อ แนน นะ เราอยากมาเล่าประสบการณ์ทำจมูกที่เมโกะ คลินิก ให้ทุกคนฟัง
ความรู้สึกตอนแรกก่อนทำศัลยกรรมจมูกเรารู้สึกกังวลมาก เพราะจมูกเราแบน เนื้อจมูกก็น้อย กลัวทำออกมาแล้ว โป๊ะ ดูหลอกตา เห็นสันซิลิโคนมากเกินไป  

ที่เราอยากทำจมูกเพราะจมูกเราแบนมาก ปีกจมูกค่อยข้างใหญ่ หน้าเราก็ดูแบนตามไปด้วย ถ่ายรูปทีไร ต้องให้แอพช่วยตลอดเลย หรือไม่ก็ต้องหามุมที่ถ่ายออกมาแล้วดูรอด

เราเข้าอินเตอร์เน็ตทุกวันเลย เพื่อที่จะหาดูรีวิวทำศัลยกรรมจมูกว่าที่ไหนทำสวย ทำออกมาเป็นธรรมชาติไม่โป๊ะ ดูมาหลายที่เหมือนกันค่ะ พอเจอรีวิวของเมโกะ คลินิก โดนใจมากค่ะ ทำออกมาได้สวย แถมยังมีหมอเก่งๆมีชื่อเสียงในเรื่องการทำศัลยกรรม ยิ่งทำให้เราเชื่อมั่นและมั่นใจ ที่จะทำที่เมโกะ คลินิก  เราได้เข้ามาปรึกษาทำศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอคม คุณหมอก็บอกถึงลักษณะปัญหาของจมูกเราว่ามีอะไรบ้าง ควรทำแบบไหน ทำแล้วถึงจะออกมาสวย เรารู้สึกมั่นใจมากหลังจากที่ปรึกษากับคุณหมอเสร็จแล้ว และตกลงทำศัลยกรรมจมูก

หลังจากผ่าตัดเสร็จแล้วไม่รู้สึกเจ็บเลย คุณหมอมือเบามาก ให้คำแนะนำหลังจากผ่าตัดทำจมูกด้วย คุณหมอใจดีมากค่ะ

หลังจากครบอาทิตย์หนึ่ง จมูกก็เริ่มยุบ ขอบตาหายช้ำ หน้าเริ่มเรียว หรือเราคิดไปเอง5555 ไม่หรอก จมูกเราเริ่มเข้าที่ต่างหาก

หลังจาก1 เดือน จมูกเราเข้าที่ ดูสวยมาก เพื่อนๆก็ทักกันเยอะนะ ว่าหน้าเปลี่ยนไปดูสวยขึ้นมากจมูกดูเข้ากับหน้า ไม่โป๊ะ เลย เวลาถ่ายรูปมุมไหนๆก็ดูสวยไปหมด หน้ามีมิติมากขึ้น คือปลื้มค่ะ

S__62087246.jpg (235.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ทำมานานรึยังคะตอนนี้กี่เดือนแล้วคะ คุณหมอคม อยากทราบนามสกุลด้วยไม่ทราบพอจะจำได้ไหมคะเราก็สนใจจะทำที่นี้แต่ข้อมูลยังไม่มีคุณหมอในใจด้วยรบกวนด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้