ดู: 415|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีนมแล้วชีวิตก็มีความสุข ขอเล่าสู่กันฟัง ไปทำมาที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

มีนมแล้วชีวิตก็มีความสุข เมื่อตอนที่ยังไม่ได้เสริมหน้าอกรุ้สึกหงุดหงิดใจเวลา
แต่งตัวไปเที่ยวกับแก๊งค์เพื่อนสาว เราคนเดียวที่หน้าอกเล็กที่สุด เวลาใส่ชุดเกาะอก
ก็ต้องยัดฟองน้ำดันนมตัวเองให้มีเนิน555555รู้สึกหลอกความรู้สึกตัวเองบ่อยมาก
ใจจริงๆก็ไม่ได้อยากเสริมหน้าอกหรอกค่ะเพราะกังวลกลัวเจ็บ กลัวทำแล้วไม่สวย
กลัวเสียเงินเสียเวลาดูแลตัวเอง แต่สิ่งที่เราคิดกับความจริงมันกลับกันเลยค่ะ
เพราะสุดท้ายทำแล้วคุ้มมากๆ ถามว่าเจ็บแผลหรือเปล่าก็เจ็บนะค่ะแต่ก็ทนได้
ทำครั้งเดียวเสียเงินครั้งเดียวสวยเลือก ก็เพราะเราเลือกทำถูกที่จริงๆ โชคดีที่ั
ตัดสินใจทำที่เดอะซิปคลินิก คุณหมอเก่งมากๆ ยอมรับเลย

ตอนนี้ทำมาได้ 5เดือนแล้วค่ะหน้าอกยุบลงเริ่มเข้าที่แล้ว วันนี้เลยเอาประสบการณ์
ของตัวเองมาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ เราทำรูปแบบทรงกลม Meator ผิวทราย ไซส์ 400ซีซี
ภาพก่อนทำค่ะ

นี่ค่ะรูปหน้าอกของเราหลังทำ  

ตอนนี้นมของเรานิ่มมากเหมือนธรรมชาติเลย อย่างกะเกิดมาแล้วมีหน้าอกเลย5555
เวลาใส่เสื้อผ้าแล้วก็รู้สึกมั่นใจที่สุดอยากจะแนะนำเพื่อนๆที่สนใจกำลังมองหาคลินิก
เสริมหน้าอกอยุ่ ลองโทรไปปรึกษาที่คลินิกเบอร์ 088-2228660
สวย ธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้