ดู: 848|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับรพ.เลอลักษณ์ ก็สวยในระดับหนึ่งเด้อออ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนเลยนะ  วันนี้เราก็จะมารีวิวจมูกตัวเอง  เป็นครั้งแรกเลยค่ะ  อาจจะเขียนไม่ถูกบ้างแต่ยังไงเราก็อยากจะมาแนะนำ  อิอิ  สำหรับใครที่ประสบปัญหาดั้งแหมบ  แบน  หัก  อะไรก็แล้วแต่ หายห่วงจ้า5555
        คือต้องขอบบอกก่อนเลยนะว่าเราอะไม่เคยเสริมมาก่อน  แล้วก็ไม่ค่อยได้สนใจเรื่องศัลยกรรมมากเท่าไหร่  แต่ปัจจุบันโลกมันเปลี่ยน  คนก็เปลี่ยน ความคิดแน่นอนว่าเปลี่ยนเห็นคนนั้นสวย  ดูดี ถึงจะทำมาก็เถอะแต่ถ้ามันทำให้มั่นใจสวยขึ้นก็คุ้มอะค่ะ

อันนี้เป็นรูปก่อนของเราเองง ก็พอมีดั้งอยู่เนาะ  แต่ก็ไม่พอใจเราเท่าไหร่55555 คือใจชอบแบบโด่งๆไง เห็นคนที่รู้จักเค้าทำกันละน่าเปลี่ยน  ก็อยากเปลี่ยนกับเค้าบ้าง555555
        ต่อไปเราก็เริ่มหาข้อมูลค่ะ  หาเคสสวย  หลุด  หาเยอะๆ เพราะตัวเองยังไม่เคยทำ ละที่สำคัญเราหาหมอที่แบบดีๆเก่งๆ  ก็พึ่งรู้ตอนที่มาทำกับ รพ.เลอลักษณ์ นี่แหละ ว่าหมอระดับพรีเมี่ยม รวมตัวกันอยู่ที่นี่555555
        ต่อค่ะ  เราก็โทรเข้ามาสอบถามเจ้าหน้าที่ก่อน  เพื่อแบบจะคองคิวหมอศุภฤกษ์  แอบตามรีวิวหมออยู่ค่ะงานสวย แต่รีวิวหายาก  เราก็แบบเอ้ะ ทำไมไม่ค่อยมีเลย หมอทำสวยน้า ไม่เป็นไรขอฉันได้คิวหมอก่อนละกันค่อยมาบอกต่อเพื่อน555555เดี๋ยวเต็ม  
        อีกวันเราก็เข้ามาที่ รพ. จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล  เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราดู  ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ เราก็เลยขอคำแนะนำกับเค้าว่าแบบถ้าเกิดอยากได้โด่งๆ แต่เดิมก็พอมีบ้าง  จะทำได้มั้ย เค้าเลยแนะนำ Idol   noes   ค่ะโด่งสวย ไม่พุ่งไปเราก็โอเคค่ะเอาทรงแบบนี้เลย  พอคุยเสร็จเรียบร้อยก็รอพบหมอต่อ  ระหว่างรอพี่เค้าจะทำประวัติให้ แล้วก็จ่ายเงิน – รับยาก่อน
        พอคุยกับหมอเสร็จ  เราก็รอผ่าตัดเลยยย  คือดีมากก55555 แล้วก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้าให้สะอาด

อ่าห๊า  เสร็จแล้ว อันนี้หลังทำเสร็จ

วันที่ 9 ทรงจมูกสวยมากถูกใจ การดูแลง่ายๆหมอจะสั่งยาลดบวมมาให้  ควบคู่กับประคบเย็นไปด้วย นอนหมอนสูงกว่าปกติ และที่สำคัญงดทานอาหารแสลง

วันที่ 13 ค่ะ สวยๆโด่งขึ้นมาเลยยจ้า

วันที่ 25 ค่ะ จะลุ๊คไหนก็สวย  รอดทุกแนว

1 เดือนค่า  มาแนวหวานๆก็ได้อยู่นะ

อันนี้อยากเทียบให้ทุกคนเห็นกันชัดๆเลยว่าก่อน – หลังมาไกลม๊วกกก555555 แต่มันดีมากค่ะ  ทรงสวยถูกใจ  เหมือนได้น่าใหม่เลยค่ะ

ขอทราบราคาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้