ดู: 544|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำที่เป็นธรรมชาติสุดๆๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

ทึ่งง !! มากๆๆๆๆ ทั้งขนาดและทรงมันสมกับสรีระเราสุดๆเลยค่ะ วันนี้เลยขอมาแชร์การเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย นะคะ หลายต่อหลายครั้งค่ะ ที่ได้ยินได้เห็นผลงานของคุณหมอดารินทร์ กับการศัลยกรรมหน้าอก ผลงานของคุณหมอเป็นที่รู้จักมากขึ้นเรื่อยๆๆๆ มากขึ้นเรื่อยๆๆๆ ในวงการ Pretty MC หน้าอกที่เห็นสวยๆๆๆกันอยู่นั้น ล้วนแล้วแต่เป็นผลงานของคุณหมอดารินทร์ ทั้งนั้นค่ะ ตัวเราเองก็ทำงานในด้านนี้ เจอคนสวยๆเยอะ แต่ละคนจะมีหน้าอกหน้าใจที่สวย สมส่วน สมกับสรีระ และ ทุกคนก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า ทำมาจาก The SiB Clinic กกันทั้งนั่นนนน วงการ Pretty MC เป็นวงการที่รู้จักกันเยอะค่ะ อะไรดีก็จะรีวิวให้ บอกต่อกัน อะไรไม่ดี ก็จะแชร์กันเพื่อเป็นอุทาหรณ์ค่ะ เพราะ ด้วยหน้าที่การงานของเรา มันปฎิเสธไม่ได้ ที่จะต้องเติมตรงนู้น จิ้มตรงนี้ หน้าจะใหญ่ กรามออกก็ไม่ได้ ฉะนั้นแต่ละคนก็จะมีคลินิกคู่ใจ ก่อนจะได้รับงานอะไร ก็ต้องเข้ามาที่คลินิกเพื่อปรับรูปหน้า เติมวิตามินต่างๆๆๆ ให้ดูสวยเป๊ะ มากยิ่งขึ้น ส่วนคลินิกคู่ใจของเรา ก็คือ The SiB Clinic คะ รูปหน้าก็ปรับให้เรียบเล็กจากที่นี่ ปากกระจับก็ทำที่นี้ ไม่รวมพวกทรีทเม้นต์ เรเซอร์ต่างๆๆๆ ที่ล้วนแล้วแต่มาทำที่นี่ทั้งหมดคะ

การเสริมหน้าอกเป็นความฝันอย่างนึ่งของเรามานานแล้วค่ะ ด้วยการที่เราต้องใช้หน้าตาทำมาหากิน การมีหุ่นที่สวย หน้าอกที่สวย แน่นอนคะ มันจะส่งผลให้เรามั่นใจมากยิ่งขึ้น ลูกค้าก็จะเลือกเรามากขึ้น โอกาสที่จะได้รับงานก็มีมากขึ้นตามไปด้วยค่ะ The SiB Clinic เป็นคลินิกศัลยกรรมหน้าอกอันดับต้นๆๆของเมืองไทย ถ้าใครชอบความเป็นธรรมชาติ ความสโลบ ไม่โป๊ะ ไม่เป็นบล็อก ต้องที่นี่เลย จากที่เห็นเพื่อนๆๆทำกันมาเอาผลงานแต่ละที่มาเทียบกัน The SiB Clinic มีความเป็นธรรมชาติที่สุดแล้วค่ะ เราได้มาใช้บริการที่คลินิกบ่อยๆๆๆ ครั้งนี่เลยขอคิวเพื่อปรึกษาการเสริมหน้าอกอย่างจริงจังค่ะ เราเองได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาสีลมนะคะ คลินิกนี้เค้ามี 7 สาขาด้วยกัน ใครไกล้แถวไหน สะดวกแถวไหนก็เอาที่สะดวกเลยค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษา บอกข้อดีข้อเสีย และ วิธีการดูแลตัวเองหลังจากการผ่าตัด คุณหมอวัดรอบอก วัดช่วงไหล่ เพื่อหาขนาดที่เหมาะสมกับสรีระเราให้ได้มากที่สุดค่ะ คุณหมอละเอียดมากๆๆๆๆ เราจำได้เลยว่าปรึกษาอยู่นานเลย กว่าจะออกมา คุณหมอก็ไม่รีบ ให้คำปรึกษาด้วยความเป็นกันเองสุดๆๆๆ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆหลังทำมาฝากกันนะคะ

เราใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ จากประเทศอเมริกา เป็นซีลีโคนผิวทราย ทรงหยดน้ำค่ะ โอ้ยยยยยย ความเป็นธรรมชาติให้ 100 เต็ม 100 เลยค่ะ ดูเอาเองเถอะค่ะ ให้ภาพพูดแทนทุกคำพูดได้เลยค่ะ สำหรับใครที่อยากสเริมหน้าอก ชอบความเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก ไม่โป๊ะ ต้องที่นี่เลยค่ะ The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ
สวย ธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ
นึกว่าเกิดมามีหน้าอกคู่นี้ติดมาเลย เหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ ธรรมชาติมากกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้