ดู: 6490|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ Open ที่คลินิกหมอศรัณย์ อินทามระ 43

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ หนุ่มๆ สาวๆ ศัลยกรรมจมูกทุกคน

ผมชื่อตั้มนะคับ จะมาแชร์ประสบการณ์ ของการเสริมจมูกแบบ Open ที่คลินิก หมอศรัณย์ อินทามระ 43

และนี่เป็นรูปจมูกที่ยังไม่ได้ศัลยกรรมครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-15 20:51:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยครับว่า
ครั้งนี้เป็นการทำกับคุณหมอครั้งที่ 2 นะครับ
ก่อนหน้านี้เรื่องมีอยู่ว่าประเด็นแกนที่ทำครั้งแรกเป็นการเสริมแบบธรรมดา ไม่ได้ผ่าตัด Open ทรงออกมาก็หล่อเลยครับ โด่งสโลบ ปลายเชิดพุ่ง ทำมาได้ 2 ปี ตามในรูปเลยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-15 20:53:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lingnoiutcc เมื่อ 2017-7-15 21:16

แต่ดันมันมีเพื่อนจอมยุยงให้ไปเอาออกแล้วทำที่ใหม่  แต่ทำมาแล้วทรงไม่โอเครเลยครับ

ปลายจมูกดูแบ้ ช่วงสันก็สูงดูหน้าดุเกินไป ไอ้เราก็ไม่มั่นใจอ่าดิ

เราเองก็เป็นเจ้าของธุรกิจส่วนตัว ที่ต้องใช้หน้าตา ในการ ถ่ายรูปด้วยสิ

ถ่ายรูปยังไงก็ไม่ขึ้นกล้อง มุมไม่ได้ ขาดความมั่นใจไปนานเลย

เพราะที่ไปทำที่อื่นมา แกนมันใหญ่ ปลายจมูกดูแบ้ แถมยังเอียงอีก

ไอ้เราก็เฟลละสิครับ ต้องบอกเพื่อนๆก่อนเลยครับว่าจะตัดสินใจศัลยกรรมต้องดูให้ดีก่อน

ว่าคุณหมอท่านนั้นจบอะไรมา จบด้านศัลยกรรมมารึเปล่า

เพราะที่ผมไปทำที่อื่นมา คือพลาดมาก ที่ไม่ได้ดูให้ดีก่อน มาเห็นทีหลัง

อ้าวเห้ยที่นี่มีรับผ่าทำคลอดด้วย((เกินคำอธิบายจิงๆคับ )) ว่าพลาดมากแค่ไหน ผ่าคลอดแล้วจะมาผ่าจมูกให้สวยได้มั้ยคับ เพื่อนๆๆ ))))))))))))

แม่จ้าว อันนี้เป็นรูปทรงที่แก้ที่อื่นมาครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-15 20:56:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เลยตัดสินใจกลับไปปรึกษาคุณหมอศรัณย์อีกครั้ง เพราะเราเชื่อในฝีมือและความเชี่ยวชาญของ คุณหมอศรัณย์ ตอนปรึกษาคุณหมอก็ให้คำแนะนำดีครับ เราบอกไปว่าเราอยากแก้ใหม่
อยากกลับไปหล่อเหมือนเดิม บอกคุณหมอว่าเอาทรงไหนก็ได้
แต่อยากได้เรียวเล็ก ให้เข้ากับรูปหน้าเรา
เลยตัดสินใจจองคิวผ่าตัดแบบ Open กับคุณหมอไป
แต่รอบนี้ทางคลินิกได้มีการนำเคสที่ผ่าตัดแบบ Open
ไปผ่าตัดที่โรงพยาบาลกรุงเทพเยาวราช
ขอบอกเลยว่าห้องผ่าตัดสะอาดมากๆ ห้องขาวสว่างสะอาด
มีอุปกรณ์ผ่าตัด รวมถึงไฟส่อง ที่เป็นทางการมาก
ห้องปลอดเชื้อสุดๆ  แนะนำเลยครับขอบอก
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-15 20:58:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่ก่อนทำผมแทบจำไม่ได้คุยอะไรกับหมอเลย
เหมือนเรากับคุณหมอรู้กัน คือคุณหมอเข้าใจผม
แทบไม่ต้องพูดอะไรมากเลย บอกไปแค่ว่า ขอหล่อๆ เอาทรงที่เข้ากับรูปหน้าเรา
คุณหมอเลยจัดให้เลยครับ
แกนนี้ได้ทรงสวยมาก โด่ง สโลบ ปลายพุ่ง เรียวเล็กเข้ากับรูปหน้ามาก
และทางคลินิกเค้าดูแลดีครับ พนักงานน่ารักมากๆเลย
อีกทั้งยังมีการรับประกันตลอดด้วย (ถ้าไม่ไปแก้ที่อื่นมา) พอใจกับการเสริมในครั้งนี้มากครับ ไปดูรูปกันเลย
(รูปเริ่มตั้งแต่ วันแรกก่อนทำ ไล่ไปจนถึงวันที่ 8 คับ)
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-15 21:05:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lingnoiutcc เมื่อ 2017-7-15 21:13

ปัจจุบัน ไปไหนมาไหน ถ่ายรูปมั่นใจ มากขึ้นคับ

หล่อทุกมุมกล้อง จมูกโด่งสโลปปลายรับกับใบหน้ามากคับ

(รูปปัจจุบัน 14 วันคับ )

ขอฝากเพื่อน พีน้อง วงการศัลยกรรมทุกคน การเลือกคลินิค เลือกหมอที่ดี มีประสบการณ์สูง  จบศัลยแพทย์โดยตรงเลยดีที่สุดนะคับ

มีความรับผิดชอบดูแลหลังการขายด้วยนะคับ เช่น คุณหมอศรัณย์ อินทรามาระ 43   DR.saran

โพสต์ 2018-1-9 00:05:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าตัดปีกจมูกเพิ่่มด้วยรึเปล่าคะ  แล้วในวันผ่าตัด ก่อนการผ่าตัดจะสามารถพูดคุยเกี่ยวกับทรงจมูกรายละเอียดที่เราจะขอเปลี่ยนที่มีความแตกต่างจากวันที่ไปปรึกษาที่คลืนิกกับคุณหมอศรัณย์ได้รึเปล่าคะ
โพสต์ 2018-1-10 22:04:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอศรัณ ตอนนี้แก้จมูก ราคาที่เท่าไหร่ครับ ข้อ1. 20,000 บาท ข้อ2. 25,000 บาท ข้อ3. 30,000 บาท ข้อ4. มากกว่า 30,000 บาท ข้อไหนครับ
โพสต์ 2018-1-18 13:31:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อนะคะ ยิ่งถ้าเปลี่ยนแนวการถ่ายรูปหน่อยจะทำให้ดูเท่ดูแพงขึ้นอีกค่ะ
แบบไม่ถอดเสื้อ ไม่เก๊ก ไม่เซลฟี่ ให้คนอื่นถ่ายให้ จะดูเท่คูลๆ แบบพวกดาราอ่ะค่ะ มีคนคอยถ่ายให้ไรงี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้