ดู: 1336|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมเล็กไม่ใช่ปัญหา บอกรพ.เลอลักษณ์มาจัดไปในทันที

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีวัยรุ่นนน  วันนี้มีจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกค่ะ  อ่ะๆก่อนทำนี่เลยค่ะโดนแซวบ่อยมากไม่รู้จะอะไรกันหนักหนา เอ้ยยยย555555 แบนมั้งล่ะ ไม้กระดานมั้งละ ได้โปรดอย่ามาเรียกว่าไม้กระดาน  เค้าเรียกว่านมไม่มีไขมันเพราะ มันโลว์แฟต แฮร่ๆ
        อย่างที่เกริ่นไว้เลยว่าเรามีปัญหาหน้าอกเล็ก จนไม่มีความมั่นใจ  ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูไม่สวย หื้อๆๆ เห็นสาวๆบางคนนี่นะตัวก็เล๊กเล็กแต่ทำไมใหญ่กว่าเราอีกฟ่ะ5555 ละปัจจุบันมีตัวช่วยมากมายไม่ว่าจะดันทรง ฟองน้ำ โกยมันเข้าไป แต่ทำบ่อยๆมันก็เหนื่อยค่ะ เลยตัดสินใจหันมาทำหน้าอกซะสิ้นเรื่องครั้งเดียว  เจ็บแต่จบ55555
        ตอนนั้นที่เล็งๆไว้ก็มีอยู่หลายที่  สวยๆเยอะ แต่ไม่รู้ว่าดีอย่างที่พูดจริงมั้ย  ใช้หน้าม้าป่าว อ่า ก็เป็นได้5555 แต่จะบอกว่าที่เราไปใช้บริการมาเนี้ย  ดีจริง ได้รับมาตรฐาน  สวยแล้วปลอดภัยแน่นอน  ละที่ที่เราว่าก็คือ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ อยากจะบอกว่าไม่ได้มาพูดลอยๆ ว่ามันดี เอ้อ แต่เราหาข้อมูล  รีวิว  คนที่ทำจริง ทักอินบ๊อคไปถามเลย55555 ต้องกล้าเท่านั้น ละที่ดีสุดคือหมอเก่ง หลายๆคนคงรู้จักหมอกิตติศักดิ์ กันดีเพราะทำให้หลายเต้ามากกก งานดีทั้งนั้น เดี๋ยววันนี้มาดูของเราบ้างค่ะ อิอิ สมราคาคุยรึหนอออ

เอาละค่ะ  เราพร้อมมาก 55555 เตรียมตัวเรียบร้อย  เข้ามาสอบถามเจ้าหน้าที่ รพ. เลย เพราะจองคิวไว้แล้ว พอถึงวันนัดก็หอบเสื้อผ้ามาเลย5555 มาเร็วเคลมเร็ว อิอิ มาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเรา เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู หลายรุ่นเลือกตามความชอบเลยนะค่ะ ของเราจะเลือกเป็น  Allergan ลองจับดูแล้วถูกใจ5555555 ต่อไปเราก็รอพบหมอต่อค่ะ
        ขั้นตอนพบหมอเค้าจะถามเราก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน  เราก็แบบนะไม่ได้อยากได้ใหญ่มาก เดี๋ยวจะเกินงาม555 เอาพอดีๆตัวค่ะ  หมอก็จะเอาปากกาวาดที่หน้าอกลงไป สรุปให้ 380 cc  อ่าๆแต่เราขอเสริมอีกหน่อยของเราจะใช้เทคนิคกาวพิเศษ  (Scareless)  ในการปิดแผลด้วย เพราะกังวลมากๆ กลัวหลังจากที่ผ่าตัดเสร็จแผลจะไม่สวย  เป็นรอยตะขาย  หลายคนแนะนำมาพลาดไม่ได้เลยยย
        หลังจากที่คุยเสร็จแล้วเราก็แอดมิทเข้าห้องพักของทาง  รพ.เลย ค่ะเพื่อเตรียมตัวผ่าตัว  หู้ยยย แต่ก่อนผ่าตัดเราต้องงดอาหาร – น้ำมาก่อนแล้วนะ 8 ชั่วโมง มันทรมานหน่อยๆ 555555  หิวข้าววว แต่เพื่อความสวยแล้วอดทนวนไป  สักพักพอใกล้ถึงเวลาแล้วจะมีพยาบาลมาให้น้ำเกลือ  พอถึงเวลาจริงๆบุรุษจะพาไปที่ห้องผ่าตัดค่ะ

น่าแลดูแฮปปี้สุดๆๆ

หลังจากผ่าตัดเสร็จ เราพักที่ รพ.1 คืน ที่นี่จะมีบริการเป็นห้องพักวีไอพีให้  สะดวก สบาย ส่วนตัวมาก  วันแรกซึ่งบอกเลยว่าทุกคนว่าอาจจะเคลื่อนไหวร่างกายได้ช้าหน่อย แต่ดีที่มีพยาบาลคอยดูแลตลอดทั้งคืนเลย อิอิ พอตอนเช้าตื่นมาหมอจะเข้ามาดูอาการอีกทีค่ะ ก่อนจะให้เรากลับไปพักที่บ้าน

วันที่  3 ค่ะ ตอนนี้ยังพันผ้าผยังหน้าอกไว้อยู่ ครบ 5 วันหมอจะเราเข้ามาดูอาการ  ถอดผ้าออก แต่โดยรวมเราว่าโอเคมากๆสวย ที่สำคัญไม่มีรอยแผล รอยตะขาบไม่สวยเลยย ฮี่ๆ ปลื้มมาก ต่อไปหมอก้จะให้เราทำกายภาพต่อค่ะ จะมีนักกายภาพสอนวิธีนวดที่ถูกต้อง  หน้าอกจะได้นิ่มๆคล้อยเป็นทรงสวย  แล้วยังมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยอันนี้ชอบมากกมันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกหน้าอกได้ดีเลยค่ะ  แต่ 10 วันขึ้นไปถึงจะนวดเองได้น้า

วันที่ 7 ค่ะช่วง 6 เดือนแรกหมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ทบราแทนชุดชั้นในเพราะน้องนมของเราจะยังไม่เข้าที่ดีค่ะ

1 เดือนแล้วววว แฮ่ๆๆ ปัจจุบันชีวิตดี๊ดีมากเลยค่ะ  แต่งตัวได้สวยมั่นใจกว่าก่อนเยอะ ปัญหาที่โดนล้อแซวอกเล็กแบนราบ ตอนนี้ไม่มีละค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่สนใจเราขอแนะนำที่นี่เลยยย เก๋ๆคนสวยเค้ามากัน

ใสสปอตบรานานไหมค่ะ
หน้าอกสวยธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้