ดู: 1260|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกที่ตามหามานานทรงที่รับกับใบหน้าที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เซฮายค่ะทุกคนนน เห็นหน้าหมวยๆแบบนี้แต่เราก็ชื่อหมวยนะ ฮ่าๆ วันนี้อาหมวยน้อยจะมาเล่าประสบการณ์อันแสนจะตื่นเต้นกับการทำจมูกครั้งแรกของอาหมวยน้อยให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะ
หมวยก็เป็นเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆคนนึงที่อยากสวย อยากมีดั้งโด่งๆที่ไม่แบนเหมือนตอนนี้ แต่ด้วยความที่ยังเอ๊าะๆหมวยก็เลยอยากหาข้อมูลให้มากกว่านี้ ไม่อยากทำสุ่มสี่สุ่มห้ากลัวออกมาไม่ดี ถ้าเลือกที่ไม่ดีก็กลัวจะเกิดอันตรายหรือปัญหาตามมาทีหลัง เห็นหมวยเป็นเด็กแต่หมวยก็คิดเป็นนะคะเนี่ย5555 ค่ะ หมวยก็ศึกษาหาข้อมูลไว้เพียบเลย แล้วก็ถามพวกเจ้ๆที่เค้าไปทำกันมา ว่าไปทำที่ไหนกันมาบ้าง หมวยนับแบบประชาธิปไตยเลยนะ เสียงตอบรับที่เยอะสุดเห็นจะเป็นรพ.เลอลักษณ์ หมวยก็ดูจมูกที่เค้าทำมา เออสวยดีอะดูธรรมชาติ สโลปสวย ปลายพุ่ง เห็นแล้วแบบว่าอยากจะทำทันที เจ้บอกว่าทรงนี้เป็นทรง Princess Nose หมวยนี่เก็บข้อมูลอย่างด่วนเลยค่ะ งิ้งิ้ เสร็จแล้วก็ลองมาเสิร์ชหาเพจโรงพยาบาลในfacebookดู แล้วก็เลื่อนดูไปเรื่อยๆ อ่านพวกคอมเม้นก็เห็นคนที่เคยไปทำเอารูปมารีวิวสวยๆทั้งนั้นเลย เลยนึกขึ้นได้ว่าเคยอยู่ในกลุ่มศัลยกรรมก็เข้าไปดูอีกจ้า รีวิวของรพ.เลอลักษณ์เยอะมาก มีทรงที่เจ้บอกด้วย แล้วเจอคนหนึ่งจมูกคล้ายๆเราเลยทำทรงPrincess Noseด้วย เออดูดีอะ สงสัยต้องไปโดนมีดที่นี่สักหน่อยละ จะบอกว่าดูที่อื่นไว้ด้วยเหมือนกันค่ะ แต่ด้วยความที่หาข้อมูลมาจากพวกเจ้ๆด้วยเลยมั่นใจกับที่นี่ เลยเลือกที่นี่ อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลด้วย หมวยคิดว่าต้องปลอดภัยแน่ๆ อิอิ

นี่หมวยเองนี่หมวยไง ก่อนจะสวย เหมือนลูกเป็ดขี้เหร่เลยบอกตามตรง5555 ดูจมูกสิแบนเหมือนเป็เลย น้อยใจตัวเองจริงจริ๊ง ทำไมป๊าม้าให้จมูกหมวยมาเท่าเน้ มันไม่พอเข้าใจม้ายยยยยย แต่ไม่เป็นไร หมวยไม่โกรธ เพราะหมวยมีทางแก้แล้ว ต่อจากนี้หมวยจะมีจมูกอันโด่งพุ่งสมใจแล้วแว้วแว้ววว หมวยขอย้ำอีกทีเลยว่าที่หมวยเลือกรพ.เลอลักษณ์ไม่ใช่เพราะว่าเจ้หมวยแนะนำอย่างเดียวนะ หมวยเองก็ชอบที่เป็นโรงพยาบาล แถมผลงานที่หมวยตามดูก็เป๊ะเว่อร์ทุกเคส อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลได้มาตรฐานแบบนี้ มีศัลยแพทย์ที่เก่งแบบนี้ ก็เลยดึงดูดตัวและใจของหมวยไปเต็มๆ แถมราคาก็ไม่สูงเกินไป บริการก็ดี หมวยคิดแล้วว่าถ้าหมวยเลือกทำที่นี่หมวยต้องปลอดภัยแน่ๆ ปัญหาที่หมวยกลัวจะไม่เกิดกับหมวยแน่ๆ หมวยเชื่อใจฝีมือหมอ หมวยชื่อใจตัวเองด้วย 55555 หมวยติดต่อแล้วก็นัดวันทำเลยค่ะ บอกเลยว่าวันที่ทำจริงๆเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมาก ตามมาอ่านกันเต๊อะะะะ

เผยความแบนอีก 1 รูป หลังจากนั้นไปชมพัฒนาการความสลวยสวยกันดีกว่า อิอิ

หลังจากเข้าห้องผ่าตัดวันนั้น หมอปิติก็ให้ดั้งใหม่มาเป็นแบบนี้ นอกเรื่องแปป จมูกนี้หมอปิติให้มาค่ะ อิอิ เข้าเรื่อง อันนี้ 3 วันค่ะ มีบวมช้ำนิดหน่อย แต่นอนหมอน กินยา ประคบเย็นก็เริ่มดีขึ้น ตอนนี้งดพวกอาหารทะเล ของแสลงหนักมาก อะไรที่ชอบก็ต้องงด เสียจายยยย แต่ก็ต้องอดทนเพื่อความสวยงามของเราาาาาาา

หลังทำ 6 วัน บวมกับรอยช้ำเริ่มหายแล้วจ้าาาาา เตรียมตัวสวยได้แย้ววววววว วู้วววววว

วันที่ 11 เด็ดมากๆ จมูกนี่เด็ดมาก 11 วันเองเริ่มเห็นผล จมูกเริ่มโด่งขึ้นๆ สโลปสวย แถมปลายพุ่ง ถูกใจหมวยม๊ากมากกกก จมูกที่ตามหามานานแต่ตอนนี้ชั้นเจอแล้วที่รพ.เลอลักษณ์ มาหาจมูกกันที่นี่เยอะๆนะคะเพื่อนๆ จุ๊บๆ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
ใช้ยานอนหลับใช่ไหมค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
น่ารักเลยค่ะ
เป็นธรรมชาติสวย
ทรงจมูกพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้