ดู: 630|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] เสริมดั้งปังๆที่รพ.เลอลักษณ์ จนเพื่อนๆทักเห็นความต่าง

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ26วัน (3).jpg

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ เว็บดั้งโด่งทุกคน  วันนี้เราก็จะขอมารีวิวให้เสริมจมูกให้ฟังกันหน่อย  เผื่อว่าใครกำลังหาข้อมูลอยู่ไรงี้  เรื่องเล่าของเราอาจจะพอเป็นประโชน์ในการตัดสินใจได้บ้างนะค่ะ
ก่อนทำ  (3).jpg

นี่จะเป็นรูปก่อนทำของเราเองง สังเกตได้เลยว่าไม่ค่อยมีดั้งเลยยย  แก้มดึงไปหมด55555 ก็เลยตัดสินใจ คิดดีแล้วว่าจะเสริมจมูกเพื่อจะเกิดๆกับเค้าบ้าง ฮ่าๆ
        จากนั้นเราก็หาข้อมูลแบบเยอะเลยล่ะ  อินบ๊อคไปถามหลายๆที่ ขอดูรีวิวที่ไหนโอเค ราคาพอได้  อะไรแบบนี้ จนเลือกได้เพราะถูกใจเลอลักษณ์ ค่ะ ที่นี่จะเป็นโรงพยาบาลเกี่ยวกับความงามโดยเฉพาะ มีครบทุกอย่าง จะทำทั้งตัวเลยก็ได้5555 ต่อๆ แล้วเราก็นัดวัน เช๊คคิวคุณหมอเพื่อที่จะเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญค่ะ
        มาถึงบรรยากาศดี ร่มรื่นเชียว เดินเข้ามาถึงประตูก็จะมีพนังงานมาคอยต้อนรับแล้วอะ ดีมากกก เค้าก้จะสอบถามว่ามาทำอะไร แล้วก็จะจัดการประสานให้ สักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่อีกท่านนึงเข้ามาให้ข้อมูลเราเรื่องเสริมจมูก เราก็บอกเค้าก่อนเลยว่าครั้งแรก ไม่เคยทำ55555 แต่เรารู้สึกประทับใจที่นี่เพราะว่าถามตอบได้แบบรื่นๆ ไม่เหมือนการบังคับ สบายๆ อิอิ
        สรุปเราเลือกทำทรงIdol  noes กับคุณหมอปิติ แอบเห็นในรีวิว งานสวย ดีเลยยค่ะ ลุกค้ารีเควสคุณหมอเยอะ5555 แต่เราสามารถช่วงชิงมาได้ สุดยอดปะละ หลังจากนั้นเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเราไว้ แล้วเราก็นำไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน-รับยา รอพบหมอ
        ถึงเวลาเข้าพบหมอ  เราบอกหมอให้ไวเลยค่ะ  ว่าอยากได้แบบโด่งๆพึ่งำครั้งแรก อยากทำครั้งเดียวแล้วจบเลยยย โด่งแบบธรรมชาติ มีความละมุน5555 ไม่ดูแข็งไปอะค่ะ แล้วที่สำคัญขอเหมาะกับหน้าเราด้วย ไม่ดูเยอะไปเนาะ55555
        พอถึงวันผ่าตัดเราก็มาแต่เช้าเลยค่ะ  ด้วยความที่ตื่นเต้น นอนไม่หลับ มาถึงแต่เช้า55555 เจ้าหน้าที่ก็จะพาเราไปเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า
ก่อน แล้วนั่งรอเรียวคิวที่หน้าห้องได้เลย

อะเอารูปก่อนทำไปดูอีกรูปก่อนจะเข้าห้องผ่าตัดค่ะ 555555 ขออภัยในความน่าสดด้วยค่ะ

หลังทำ1วัน (1).jpg

วันที่ 1 หลังจากผ่าตัด คือแบบบวมชิงๆอะค่ะ แต่ไม่มีช้ำเชียว อันนี้เราโอเค5555

หลังทำ4วัน (1).jpg

วันที่ 4 ค่ะเพื่อนและแล้วมันก็ช้ำเขียวขึ้นมาหน่อยๆ เราก็ตกใจนิดหน่อยเลยทักไปถามพี่ๆที่ รพ. เค้าก็บอกให้เราทานยาลดบวมที่หมอสั่งให้ ควบคู่กับประคบเย็น หรือถ้าอยากให้เร็วขึ้นไปอี๊กกกให้ทานใบบัวบกเลยมีแบบแคปซูลทานง่ายๆค่ะ คือเราแอบรู้มาเค้าบอกว่ามันจะเป็นแบบนี้อยู่แล้วอะทำศัลยกรรมเป็นเรื่องปกติ แต่น่าเราอาจจะไม่แข็งแรงเลยช้ำบวมง่าย55555 ทำวนไปอย่างต่อเนื่อง
หลังทำ26วัน (2).jpg

17  วันแล้วค่ะเพื่อน ๆพอดียุ่งๆ  พึ่งมาถ่ายรูปให้ดูกัน  ละก็พึ่งสังเกตถึงความเปลี่ยนของหน้าตัวเองว่ามันหายบวมแล้ว รอยเขียวก็ไม่มี อิอิ ฟินเว่อออ ของอย่างนี้ต้องใจเย็นๆนะค่ะ
หลังทำ26วัน (3).jpg

วันที่ 26 แล้วค่ะ  ชอบสันดั้งตัวเองมากค่ะ มันจะโด่งๆหน่อย ลองเลื่อนขึ้นไปดูภาพเก่าจะรู้เลยว่าต่าง55555 พอใจสุดๆ เพื่อนๆนี่ก็ทักกันหลายคนแบบว่าอยากมาทำบ้าง สวย 55555 จากที่เมื่อก่อนเราไม่มั่นใจในตัวเองเลย  มีกิจกรรมอะไรตอนเรียนก็ไม่กล้า5555 อยู่เบื้องหลังตลอด แต่ตอนนี้สิมั่นใจสุด เพราะสวยขึ้น

โพสต์ 2017-8-7 16:26:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนสวย
โพสต์ 2017-8-24 15:03:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยขึ้น
โพสต์ 2017-11-8 08:57:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งปังมากค่ะ
โพสต์ 2017-11-23 08:52:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับกับใบหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้