ดู: 759|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แค่เสริมจมูกชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ รพ. เลอลักษณ์เลยฮ่ะไม่กั๊กความฉวยยย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า  เพื่อนๆทุกคน วันนี้ส้มก็จะมารีวิวการเสริมจมูกของ รพ.เลอลักษณ์  คือบอกก่อนตอนแรกนี่แทบไม่ได้คิดเรื่องนี้เลย คิดว่าแบบเดิม ธรรมชาติสวยอยู่แล้ว แต่พอเจอคนสวยๆความคิดก็เปลี่ยนค่ะ55555ไม่ใช่ชอบนะ อิจเค้าสิค่ะ

แล้วเราก้เริ่มหาข้อมูล  บอกเลยว่าเยอะมากก ในใจก็ลังเลเหมือนกัน  กลัวว่าแบบจะไม่สวย  ไม่เข้ากับหน้าไรงี้55555 แต่โชคดีที่เพื่อนเราพึ่งไปทำมาค่ะ  เลอลักษณ์นี่แหละ  สวยมากกกไม่ได้โม้เลย  ไม่งั้นเราไม่กล้ามาที่เดียวกันหรอก อีกอย่างเราพึ่งมือใหม่ ต้องหาข้อมูลเยอะกว่าคนอื่นอยู่แล้ว        55555

อีกวันเราก็เลยเข้ามาที่ รพ.เลย ว่างพอดี  ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเยอะแยะไปหมด  เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู  หรือใครแบบไม่มั่นใจขอเค้าดูรูปรีวิวที่ลูกค้าตัวจริงเสียงจริงที่เค้ามาทำแล้วก็ได้  ส่วนตัวเราอยากได้แบบโด่งสวย แนวหวานๆไรงี้จะได้ดูเป็นผู้หญิงกับเค้าหน่อย555555 พี่ๆเจ้าหน้าที่เลยแนะนำเป็นทรง Idol noes ค่ะ  บายหมอ กิตติศักดิ์ อิอิ พอคุยเสร็จเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้ เราก็เอาไปยื่นจ่ายเงิน – รับยาค่ะ
        ขั้นตอนพบหมอก็ไม่มีไรมาก เราก็รีเควสไปตามที่เราอยากได้  เอารูปปลากรอบมาให้ดูเลยก็ได้ 5555หมอใจดี เป็นกันเอง เค้าจะได้ช่วยพิจารณาให้เราด้วยว่าเหมาะมั้ย  พอเสร็จแล้วเราก็กลับบ้านไปเตรียมตัวก่อน ฮึ๊บๆๆๆ
        พอถึงวันผ่าตัด โอ้ยย แม่คุณเอ่ย แบบว่าตื่นเต้นมากค่ะ ไม่เคยทำอะไรอย่างงี้มาก่อน คือปกติถอนฟันก็เจ็บไปหลายวัน5555 แต่ไม่รู้ว่าอันนี้อารมณ์มันจะคล้ายกันมั้ย555เตรียมตัวล้างหน้า – เปลี่ยนชุดก่อนเลย  

เริ่มมีความบวมแล้วแหละ

แกะพลาสเตอร์ออกแล้ว หลายๆคนคงอยากรู้ว่าหมอให้อะไรมาบ้าง5555ก็จะมียาลดบวม พร้อมแนะนำให้ประคบเย็นบ่อยๆนอนหมอนสูงๆ อาหารงดพวกของแสลงจ้า ถ้ามีปัญหาหลังที่ทำไปแล้วก็สอบถามเจ้าหน้าที่ได้เลยค่ะ

20 วัน ดูเหมือนว่าจมูกของเราดูเข้าที่ไวจัง แถมไม่มีรอยช้ำเขียวๆเลยค่ะ ชิวๆ

1 เดือน ค่ะ บอกเลยว่าสวยจริง แค่เสริมจมูกชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ ไม่ว่าจะมีน่าตาที่ดูสวยขึ้นแล้ว ยังมั่นใจอีก55555 เอาจริงๆ คือตอนนี้ไม่ต้องแต่งหน้าก้ไปปากซอยได้แล้ว ฮ่าๆ

เป็นธรรมชาติดีค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคเทา่รัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย
ราคเท่ารัยค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
บวมน้อยมากเลยค่ะ
ใช้ยานอนหลับดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้