ดู: 504|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมปุ๊บ สวยปั๊บ กับคุณหมอโอ๋ อาศยา ที่ Asaya Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกคน
หนูชื่ออีฟน่ะค่ะ^^ ปกติอีฟติดตามเพจดั้งโด่งนี้มานานพอสมควร เพราะตัวอีฟเองก็อยากทำศัลยกรรม มากๆ อีฟก็เลยชอบติดตามเพจต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับการทำศัลยกรรม ตอนแรกก็มีคลินิกที่ดูๆไว้เยอะเหมือนกัน สุดท้ายอีฟก็เลยตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอโอ๋ อาศยา ที่ Asaya Clinic ค่ะ มาดูกันน่ะค่ะว่าอีฟมีดั้ง กับอีฟคนเดิมจะแตกต่างกันไหม๊555
*รูปอีฟก่อนทำจมูกค่ะ ^^!

อีฟมีฐานจมูกน้อยค่ะ เรียกว่าแบนก็ได้ อีฟก็เลยปรึกษากับคุณหมอโอ๋ ว่าอยากมดั้งปลายเชิดนิดๆ (หวังไว้เยอะมาก555)
        *แท๊น แทนนนนน และแล้วก็ได้ทรงนี้จ้า….(หลังทำเสร็จทันทีค่ะ)

*หลังตัดไหม 10 วันค่ะ บวมลดลงแล้วค่า

สำหรับซิลิโคนตัวที่อีฟเลือกเป็นตัวนิ่มพิเศษทรง swanค่ะ (ทรงตั๊กแตนก็มีน่ะค่ะเราสามารถเลือกตามที่เราชอบได้เลย) คุณหมอรับประกัน1ปีค่ะ สำหรับคนที่กลัวเจ็บอีฟบอกเลยว่า(ฉีดยาชาเจ็บมาก) แต่ถ้าฉีดยาชาเสร็จก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว คุณหมอทำไม่นานก็เสร็จค่ะ
        *รูปนี้หลังทำจมูก 1 เดือนค่ะ

*ถ่ายรูปได้หลายมุมขึ้นแล้ว เย้ๆ

พี่ๆเพื่อนๆคนไหนมีความสนใจ อยาก
ทำจมูก ทำตาหรือศัลยกรรมต่างๆ หากยังไม่รู้จะหาคลินิกไหนดี อีฟขอแนะนำที่ Asaya Clinic เลยค่ะ บริการดี  พี่ๆเป็นกันเอง
ไว้ถ้ามีโอกาสอีฟจะมาอัพเดตความเปลี่ยนแปลงให้ดูเรื่อยๆน่ะค่ะ สวัสดีค่ะ

.._170705_0024.jpg (183.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

.._170705_0021.jpg (195.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สวยจังเลยค่ะ
สวยหวานมากค่ะ พี่ก็ไปทำกับหมอโอ๋ ที่ ASAYA CLINIC มาเหมือนกัน
สวยมากครับ
สวยมากเลยค่ะ ดูดีขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้