ดู: 931|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอแชร์ประสบการณ์การเสริมดั้งทรงสุดอิต รพ.เลอลักษณ์เค้าจัดให้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ดั้งโด่งทุกคนนน  ขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ  เราชื่อฝ้าย  ต้องขอพูดก่อนเลยว่าพึ่งมาเป็นสมาชิกที่นี่ได้ไม่นาน  วันนี้ว่างๆ เลยถือโอกาสมาแชร์ประสบการณ์แก้จมูกแล้วก็เสริมใหม่ซะเลยย55555 อ่าๆ เราเคยเสริมจมูกมาแล้วรอบนึง แต่เพราะอะไรถึงทำให้ตัดสินใจมาเสริมใหม่อันนี้ต้องติดตามกัน

อย่างแรกเลยยย แกนสันจมูกเอียงค่ะ ตอนแรกพยายามปลอมใจตัวเองว่าไม่ แต่เพื่อนๆก็บอกกันนะว่าเอียงจริง เห้อๆๆ ตอนนั้นเราเครียดมากเลยค่ะ หาที่แก้มาอยู่นาน  เพื่อนเราเลยให้ลองเข้าไปอ่านรีวิวที่เว็บดั้งโด่งดู เพราะว่ามีเคสศัลยกรรมเยอะมากกก

มีแถมอันนี้คือด้านข้างที่จะให้เพื่อนๆดูกัน ว่าแบบเห็นเป็นแท่งๆ  ดูไม่ธรรมชาติมากๆ ทำให้น่าเราดูแข็ง  ดุ  หรืออายุดูมากกว่าวัยอะค่ะ  เลยหาข้อมูลเพิ่มเติมและมากกว่ารอบแรกด้วย  แต่ดันเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์เข้าค่ะ  แบบงานแก้ก็สวย  งานใหม่ก็ดีหรือจะแก้แล้วเสริมใหม่เลยก็เวิคค่ะ  จากนั้นเราเลยโทเข้าไปที่ รพ.เพื่อที่จะปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน
        มาถึง รพ.ปุ๊ป ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเรา เอาตัวอย่างซิลิโคนให้ดู  บอกรายละเอียดทีละขั้นตอน  เข้าใจตามได้ง่ายเลย  เลยตัดสินใจทำทรง Princess noes  ด้วยความที่อยากให้มีความโด่งพุ่งเหมือนเดิม  แต่ของที่นี่ไม่ใช่แต่เพียงที่จะรีเควสหมออย่างเดียว แต่คุณหมอยังช่วยดูพิจารณาด้วย อ่า ไม่ใช่ทำให้อย่างเดียวเน้ออ5555 คุณหมอที่เราเลือกเป็นหมอวรรณา  เก๋ๆ
        พอเสร็จแล้วเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้เรา เอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยาก่อน  จากนั้นก็รอพบหมอต่อเลยย โดยคุณหมอจะถามเราก่อนค่ะ  ว่าอยากได้แบบไหน คือจริงๆอยากแบบได้โด่งพุ่งค่ะ แต่ไม่ดูแข็ง55555 มันทำให้น่าดูแก่ คิดว่านะ อิอิ ที่เหลือก็แล้วแต่หมอเลยยย เรามั่นใจมากค่ะ
        พอคุยเสร็จแล้ว  หมอถามเราต่ออีกกก  ว่าพร้อมทำเลยมั้ย 555555เราก็ห้ะ  คือลูกค้าอีกคนนึงขอเลื่อนวันไม่สะดวกมาแล้ววว เราก็แบบเอาวะๆ 5555ไหนๆ ก็มาละ  ทำเลยละกันไม่นานหรอกก  แล้วจะมีเจ้าหน้าพาเราไปเปลี่ยนชุด- ล้างหน้า แล้วเข้าห้องผ่าตัดได้เลยยย

อัพเดต 4 วัน ล่าช้านิดนุงง5555 พึ่งว่างถ่ายรูปให้ดูกัน  มีความบวมอยู่เล็กน้อยย แต่ว่าความโด่งของจมูกเรานี่แบบพุ่งถูกใจมากค่ะ แต่จะสังเกตได้ว่ามันอยู่เชิ่ดแต่มีความมนสวย อิอิ
        พักฟื้นเราทำอะไรบ้าง  ง่ายๆอย่างแรกทานยาแก้บวม ประคบเย็นบ่อยๆ หรือถ้าใครแบบช้ำง่ายผิวบอบบางลองใบบัวบกแบบแคปซูลดูนะ  นอนหมอนสูงๆค่ะ งดพวกอาหารแสลงอะไรแบบนี้ไปก่อน

7 วันค่ะ ทรงจมูกเราแลดูเหมือนเข้าที่ไวเว่ออ5555  สามารถแต่งหน้าได้ตามปกติ  แต่เวลาล้างหน้าย้ำว่าต้องสะอาดด้วยนะค่ะ55555 เพื่อนหลายๆคน ก็ทักกันว่าแบบทำไมสวยขึ้นน ดูมั่นใจ แน่นอนสิมีตัวช่วยดีๆแบบนี้  

แซ่บขึ้นมากเลยค่าาา
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้