ดู: 1425|ตอบกลับ: 12

[เสริมหน้าอก] เรื่องเสริมหน้าอกยกให้เลอลักษณ์ ดูดีมีระดับน่าประทับใจ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อพลอย  คือเรามีเรื่องลำบากอก ลำบากใจนิดโหน่อยยย 55555 ละปัญหาก็ไม่ได้ห่างไกลจากเรื่องอกๆนมๆเลยยย อิอิ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมหน้าอก ที่ รพ.เลอลักษณ์ ให้ทุกคนฟังนั่นเอง

คือตอนยังไม่ทำบอกว่าเลยยว่าแทบไม่มี5555 อายเด็กมากกก แต่เราก็คิดเรื่องนี้มาพอสมควรแล้วแหละ แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี ถามเพื่อนๆที่เป็นสาว 2 เลยแนะนำเลอลักษณ์ให้เราได้รู้จักค่ะ  เข้าไปอ่านรีวิวแล้วสนใจมากก  คืองานสวย แจ่มๆค่ะ55555 เลยติดต่อเข้ามาที่ รพ.สอบถามข้อมูล ซิลิโคน ราคา เบื้องต้นก่อน

พอ 2 วันผ่านไปตัดสินใจละมาทำเลยย อย่าไปกลัววว55555 มาถึง รพ.ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเราก่อนน มีตัวอย่างซิลิโคนออกมาให้ดู ส่วนรายละเอียดให้การผ่าตัดเจ้าหน้าที่จะบอกคร่าวๆ เพราะค่อนข้างละเอียดมากต้องพบแพทย์ตัวต่อตัว ง๊า55555

พอถึงขั้นตอนพบหมอ  ของเราจะทำกับหมอกิตติศักดิ์  ใครๆก็คงต้องรู้จักเนาะ เพราะมีชื่อเสียงมากในกระทู้รีวิว ไม่ว่าจะสาวแท้ สาวเทียม ต่างก็บึ่งหน้ามาถึงที่5555555ขึ้นเขียงให้หมอจัดการ  พอเข้าห้องปุ๊ป หมอจะถามเราก่อนนะค่ะว่าอยากได้ประมาณไหน  คือส่วนตัวแล้วไม่อยากได้ใหญ่มากก พอดีกับตัว  ให้พอดูมีอะไรอะค่ะ ใส่เสื้อผ้าสวย

หมอก็จะเอาปากกามาวาดที่หน้าอกค่ะ  พิจารณาจากตัวและหน้าอกเดิมเราว่าถ้าเสริมไปแล้วประมาณไหนจะเหมาะกับตัว สมดุลกัน  สรุปหน้าอกอยู่ที่ 375 cc ค่ะ เป็นซิลิโคนรุ่น Sebbin  แต่ของเรามีความพิเศษตรงที่หมอจะใช้เทคนิคกาวพิเศษ (Scareless) คือมันจะช่วยให้แผลหลังจากผ่าตัดเสร็จแล้วเนี้ย เนียน สวย ไม่มีรอยนูนเป็นตะขาบแน่นอน อันนี้หมอแนะนำเลยยย เวิ๊คคคค

หลังจากที่คุยเสร็จเรียบร้อย เราก็ขึ้นแอดมิทที่ห้องพักของ รพ. จะมีพยาบาลมาให้น้ำเกลือเราก่อนใกล้ถึงเวลาผ่าตัด สักพักพอถึงเวลาอันสมควรแล้วบุรุษพยาบาลจะพาเราไปห้องผ่าตัดเลยยย  แต่เดี๋ยวๆลืมไปอย่าง 5555คือสำหรับเพื่อนที่จะมาผ่าตัดหมอจะให้เรางดอาหาร-น้ำ มาเป็น 8 ชั่วโมง จะมีตรวจความพร้อมของร่างกาย บอกเลยจุดๆเน้  ตื่นเต้นค่าทุกคน เดี๋ยวจะเป็นยังไงมารอดูกันนะ

หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังทำ1วัน (2).jpg

1 วันแล้วค่ะ พักฟื้นอยู่ที่ รพ.1 คืน  ที่นี่เค้ามีบริการห้องพักวีไอพี ส่วนตัวมากก สำหรับเราที่ไม่สะดวกกลับบ้านเลย5555 เพราะกลับไปเกรงว่าจะดูแลตัวเองไม่รอด อยู่กับหมอดีสุด อิอิ  ช่วงวันแรกแน่นอนว่าจะยังเคลื่อนไหวได้อย่างช้าๆ ไม่เจ็บมาก แต่ยังไม่ถนัด  เพราะไม่มีไง  ละตอนนี้หนักอกหนักใจแทน 55555. แต่ไม่ต้องกังวลเลยถ้าจะลุกเหินเดินเข้าห้องน้ำลำบากเพราะว่ามีพยาบาลคอยดูแลเราตลอดทั้งคืน ดีๆๆ

พอตื่นเช้ามาคุณหมอก็เข้ามาดูอาการเราอีกครั้ง  ก่อนให้กลับบ้าน  บอกวิธีการดูแลหลังจากพักฟื้น โดยจะพันผ้าผยุงหน้าอกเราไว้ 5 วัน  แล้วนัดเข้ามาดูอาการถอดผ้าออก อยากจะบอกเพื่อนๆเลยว่า หน้าอกสวย ทรงกลม  ไม่เป็นบล๊อคอะ อิจมั้ยๆ55555 แถมแผลยังเนียนสวย  เรียบไปกับผิว  ไม่มีรอยตะขาบ  คือดีเว่ออะ  แต่หลังจากที่คุยกับหมอเสร็จก็ทำกายภาพต่อค่ะ จะมีนักกายภาพสอนนวดแบบถูกวิธี

หลังทำ9วัน (1).jpg

9 วันแล้วค่ะ อันนี้เรากำลังนวดกระตุ้นไฟฟ้า อ่า มันดีมากๆเลยนะ นอนสบายๆ55555คือมันจะฟินนาเล่มากค่ะ กระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกได้ดีเลย  สำหรับเคสหน้าอกหมอจะให้นวดเองได้ 10 วันนะค่ะ  ช่วง 6 เดือนแรกก็จะใส่ซัพพอร์ทบราก่อน

หลังทำ12วัน (1).jpg

12 วัน ค่าดูมีอะไรขึ้นมาเลยทีเดียว จากที่เมื่อก่อนพยายามโกยแต่ก็ไม่ขึ้น5555

ละล่าสุด 18 วัน ดูเซกซี่ขึ้นมาเยอะเลยยย55555 เพื่อนๆนี่ถึงขนาดชมเลยว่าดูสวยขึ้นกว่าแต่ก่อนนน ทำให้เรามั่นใจมีกำลังในการพัฒนาตัวเองขึ้นอีก มากก ละแถมยังแต่งตัวได้เยอะขึ้น แฮปปี้กับการใช้ชีวิต 5555 สวยแล้วก็เพลียเหมือนกันนะค่ะเนี้ย5555
โพสต์ 2017-7-3 14:47:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-7-3 16:17:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากเลยยย
โพสต์ 2017-7-19 15:02:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-7-21 15:16:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยจัง
โพสต์ 2017-10-26 09:08:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไซท์เท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-11-13 15:22:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นวดบ่อยไหมค่ะ
โพสต์ 2017-11-18 09:04:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังใช้ยาสลบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้