ดู: 982|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แบนๆแบบนี้ แวะมาเลอลักษณ์อัพไซส์สักทียิ่งกว่าคำว่าดูมีอะไร

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี๊ค่าทุกคนนน  วันนี้พบเราอีกแล้ววว เดี๋ยวๆพึ่งมาเขียนรีวิวครั้งแรกก 55555 งั้นเราขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ  เราชื่อไอซ์  จ้า คือวันนี้เรามีประสบการณ์เสริมหน้าอกแบบเจ๋งๆ มาฝากสาวๆกัน ขอพูดได้เลยว่าการทำนมเป็นอะไรที่ทุกคนใฝ่ฝันอยากจะมี ถ้ามีโอกาสก็อยากจะทำเป็นอย่างแรก อิอิ

นี่เป็นรูปก่อนทำค่ะ  สังเกตได้ว่าไม่มีเลยย ถึงจะใส่เสื้อที่คอลึกก็ดูไม่โป๊ เสียเวลาดันมาก55555. ออกงานทีไม่ปังเหมือนชาวบ้านเขาหรอก ฮ่าๆ เลยอ่ะๆตัดสินใจเสริมหน้าอกดีกว่าง่ายดี555555

จากที่เลือกได้สักที  เราก็ต้องมาหาข้อมูลกันก่อนเลย เชื่อมั้ยค่ะทุกคนว่าเดี๋ยวนี้นอกจากสถานที่อำนวยความสะดวกในเรื่องความสวยแล้วว  รีวิวเนี้ยเยอะพอๆกันเลยยย นี่คือสิ่งที่เครียดตามมา55555 เลยถามเพื่อนๆที่เป็นสาว 2 ว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ย  ส่วนใหญ่ก็แนะนำแต่ รพ.เลอลักษณ์ ว่าที่นี่ปลอดภัย  ทำสวย แลดูธรรมชาติมากกก เราก็สนใจสิค่ะ5555รออาใยย  ติดต่อเข้ามาทาง รพ.ก่อนเลยอย่างแรกก ขอจองคิวพบหมอ ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน  อิอิ

พอมาถึง  รพ. เรานี่เตรียมตัวพร้อมมากกก เดินเข้ามาด้านในจะมีพนังงานเข้ามาตอนรับเราที่หน้าประตูเลยค่ะสุดยอดด  แล้วเค้าก็จะถามเราว่ามาทำอะไรค่ะ  เราก็บอกเค้าไปค่ะว่ามาเสริมหน้าอกนัดไว้แล้วว  สักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเราเรื่องเสริมหน้าอก  พร้อมเอาตัวอย่างซิลิโคนแต่ละรุ่นออกมาให้เราลองจับๆ ดู  แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน

ส่วนตัวเราเลือกเป็นซิลิโคนรุ่น  Sebbin ส่วนคุณหมอแน่นอนว่าเคสนี้ต้อง หมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ  พอคุยรายละเอียดกับเจ้าหน้าที่แล้ว  เราก็รอคุยกับหมอต่อเลยยยย พอพบหมออันดับแรก เค้าจะถามเราก่อนค่ะว่าอยากได้ประมาณไหน คือจริงๆเราอยากได้แบบพอดีกับตัว  ดูเป็นธรรมชาติอะค่ะ  หมอก็เลยเอาปากกามาวาดๆที่หน้าอกเราบริเวณที่จะผ่าตัด แล้วสรุปให้ที่ 375 CC ค่ะ         จากนั้นเราก็แอดมิทขึ้นห้องพักของทาง รพ. ที่จัดเตรียมไว้ให้แล้วค่ะ  สะอาด หรูหรามาก อิอิ พอใกล้จะถึงเวลาผ่าตัดจะมีพยาบาลเจาะสายเดรนให้น้ำเกลือ  พอถึงเวลาที่ต้องผ่าตัดจริงๆก็จะมีบุรุษพยาบาลพาเราไปที่ห้องผ่าตัดเลยยย แต่เราต้องงดอาหาร –น้ำมาก่อนแล้ว 8 ชั่วโมงนะค่ะ

พอถึงเวลาผ่าตัดบอกได้เลยว่าตื่นเต้นมากก5555 เหมือนจะใจจะหลุดออกมา  คือแบบก็ไม่เคยอะ  แต่หลังจากที่หมอให้ดมยาสลบก็ไม่รู้สึกตัวแล้วจ้า ไม่รู้สึกเจ็บตรงไหนเลยยย55555 ตื่นมาอีกทีก็มีนม พักฟื้นที่ห้องวีไอพีของทาง รพ. มีให้บริการ 1 คืน สำหรับใครเดินทางไม่สะดวก  ชองเราแน่นอนว่าไม่55555เพราะเดินทางมาจาก ตจว. อิอิ แต่ไม่ต้องกังวลเลยค่ะเพราะว่ามีพยาบาลคอยดูแลเราตลอกทั้งคืน วันแรกจะเคลื่อนไหวร่างกายได้อย่างช้าๆ  ยังดีนะที่มีคนดูแลไม่งั้นไม่รู้เลยว่าจะทำไงดี55555  จากนั้นเราก็หลับปุ๋ย สบายเลย แต่ถามว่าเจ็บมั้ยมีบ้างค่ะพอทนได้  แต่จะมีความตึงๆ ที่หน้าอกหน่อยๆ พอตอนเช้าคุณหมอก็จะเข้ามาดูอาการอีกที  พร้อมบอกคำแนะนำเพิ่มเวลากลับไปพักฟื้นที่บ้านด้วย  คุณหมอจะพันผ้าผยุงหน้าอกเราไว้ 5 วัน  แล้วจะนัดเข้ามาดูอาการ  ถอดผ้าออกค่ะ ซึ่งเราเห็นหน้าอกตัวเองแล้วรู้สึกพอใจมากกก เต้าเป็นเต้า  กลมสวย555555 เก๋ๆอะ  หลังจากนั้นหมอก็จะให้เราทำกายภาพต่อ  จะมีนักกายภาพมาสอนวิธีนวดที่ถูกต้องง น้องนมของเราจะได้นิ่มเร็วๆเนาะ   แต่ที่ล้ำไปกว่านั้นคิดว่าที่อื่นคงยังไม่มีแน่นอน คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า  มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกของเราได้ดี  นอนที่เตียงสบายๆ 55555ดีจัง

อัพเดตวันที่ 7 ค่ะจะมีความช้ำเขียวนิดหน่อยยย แต่สอบถามหมอแล้วค่ะ ว่ามันเรื่องปกติของการผ่าตัด แค่เพียงเราต้องพักฟื้นให้เต็มที่ ทำตามที่คุณหมอสั่ง โดยช่วงแรกเราจะนอนหงายอยู่ 1 เดือน  ใส่ซัพพอร์มบรา 6 เดือนแรก  เพราะนมเรายังไม่เข้าที่ดี  นวดหน้าอกเองได้อยู่ที่ 10 วันขึ้นไป

12 วัน ค่ะ อาการดีขึ้น เคลื่อนไหวได้สบายแล้ววละ แฮปปี้กับการที่มีนมแล้ว555555  ออกงานทีนี้แหละปังแน่ค่ะ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้เนาะ  แต่อยากบอกเพื่อนๆที่สนใจนิดนึงว่ามาทำที่นี่ไม่มีผิดหวัง  หมอมีประสบการณ์มากก อุปกรณ์ครบครัน มาที่เดียวจบ บริการดี ให้คำแนะนำดีไม่กั๊กข้อมูล  ซึ่งเป็นอะไรที่เรารักเลยยย
สวยมากๆเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ดีจังได้นอนเดรนเลือดเสีย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย at1919at เมื่อ 2017-10-10 15:01

ตอนทำเจ็บไหม
นวดกระตุ้นเจ็บไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้