ดู: 1065|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทั้งที Princess noes เลยค่ะคุณพี่อลังการงานสร้าง By.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  ชื่อน้ำหวานนะค่ะ  ขอแนะนำตัวก่อนเลยย  พอดีว่าพึ่งมาเป็นสมาชิกได้ไม่กี่วัน55555 แล้วก็ล๊อคอินเข้ามาตั้งกระทู้เลยค่ะ55555  ไม่นานมานี้พึ่งไปเสริมจมูกมา  ศึกษาข้อมูลในเว็บนี้อยู่นานมาก  วันนี้เลยถือโอกาสมาเล่าเรื่องราวของตัวเองบ้างเนาะ อิอิ

นี่เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ  ก่อนหน้านี้เพื่อนๆ ชอบทักว่าหน้าไปไกลกว่าอายุบ่อยมาก หื้อๆ55555 ซึ่งจริงๆ แล้วก็ไม่ได้อายุมากเลยย  แต่อาจจะเป้นเพราะว่าเราแต่งหน้าเยอะไปหน่อย  ปกปิดตรงนั้นตรงนี้ เห้อๆๆ ไม่ดีเลยค่ะ  คิดในใจว่าฉันควรจะเสริมจมูกไปเลยดีกว่า ฮ่าๆ
        จนมาเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์  นี่เลย....ถือว่าเป็นที่พูดถึงกันมากในหลายๆเว็บ  คือง่ายๆ ต้องมีชื่อ รพ.นี่55555 เลยตามเคสจมูกของที่นี่มาตลอด  ศึกษาทุกอย่าง หมอ ประวัติที่มาอะไรแบบนี้  เราตัดสินใจเลือกทำที่นี่ซะเลย อิอิ  แต่อันดับแรกเราต้องโทรเข้ามาจองคิวก่อนน  เพราะส่วนตัวไม่อยากรอนานๆ กันไว้ก่อน55555 เจ้าหน้าที่ก็จะบอกรายละเอียดเรื่องทรงจมูก ราคา คุณหมอมีท่านใดบ้าง  คร่าวๆ  
        มาถึงเวลาที่เราต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญกันก่อน  อย่างแรกพี่เค้าจะแนะนำทรงจมูกว่ามีซิลิโคนอะไร  ทรงยังไง  ช่วยอะไรได้บ้าง อย่างละเอียด  สรุปเราเลือกทำเป็นทรง Princess noes โด่งพุ่งสวยพิเศษ คือมันดี 5555.ทำกับคุณหมอ กิตติศักดิ์
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ  เราบอกตามที่เราอยากได้เลยยย คือจริงๆขอแค่แบบเข้ากับหน้าก็พอแล้ว55555 ไม่อยากเรื่องเยอะ  เน้นสวยเป็นพอ  คุณหมอใจดีน่ารักมากๆ แนะนำเพิ่มเติมตลอด อิอิ หลังจากนั้นเราก็เตรียมตัวเปลี่ยนชุด –ล้างหน้า แล้วนั่งรอที่หน้าห้องผ่าตัดเลย  เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูกันน้า

อัพเดตวันที่ 2 ค่ะ ทรงสวยโด่งพุ่งเข้ากับหน้า อาจจะมีอาการบวมขึ้นมาหน่อย  แต่คุณหมอจะสั่งยาลดอาการบวมให้  ควบคู่กับการประคบเย็นไปด้วย เวลานอนจะเราจะใช้หมอนประมาณ 2ใบ เพื่อที่เลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวกนอนหมอนสูงกว่าปกติ อย่าพึ่งนอนตะแคง แล้วก็อย่าลืมงดพวกอาหารแสลงก่อนนะค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ พึ่งเอาพลาสเตอร์ออก  เห็นทรงจมูกชัดมาก ความโด่งพุ่งจริงๆ

วันที่ 5 ค่ะ เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ววว รู้สึกว่าเร็วอยู่นะ5555 เริ่มมีคนทักว่าหน้าเด็กลง สวยขึ้น ว๊าวว

วันที่ 6 ค่ะ ชอบมาก เห่อถ่ายรูปตลอดเลย

วันที่ 7 ค่ะ

วันที่ 15 ค่ะ  อัพเดตปัจจุบันกันไปเลยค่ะ  ทรงสวยถูกใจมากก  แต่งหน้าเบาๆ ก็สวย เพื่อนๆหลายคนเริ่มทักว่าไปทำสวยที่ไหนมา  สวยขึ้น น่ารักขึ้น ดีใจมากๆเลย55555 ปกติจิกฉันตัลลอดดด ฮ่าๆ แต่ตอนนี้ฉันเปลี่ยนไปแล้ว สวยแล้วความความมั่นใจก็มาทันที55555
ปลายพุ่งมากกก
สันดั้งสวยมาก
หน้าเด็กเลยจ้า
เป็นธรรมชาติสวย
จมูกโด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้