ดู: 1682|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย 325 CC สวยสมตัว สมสรีระมากๆคะ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ว่างๆๆจากการทำงาน ขอมานั่งเขียนรีวิวชื่นชมการบริการ และ ฝีมือของคุณหมอดารินทร์ ให้เพื่อนๆๆฟังหน่อยค่ะ เราชื่อน้ำหวานนะคะ อายุ 29 ปีค่ะ ได้เข้าไปรับการบริการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มาค่ะ หลังจากที่ได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอมาอย่างยาวนาน วันนี้ได้ทำจริงๆแล้ว บอกได้เลยค่ะ สมคำล่ำลือจริงๆๆ น้ำหวานเองเป็นคนที่ตัวเล็ก เลยไม่อยากได้หน้าอกที่ใหญ่จนเกินตัว อยากให้มันดูสมตัว สมสรีระของตัวเอง ดูรีวิวมาหลายๆๆที่ ที่ The SiB Clinic จะทำหน้าอกออกมาแล้ว จะดูเป็นธรรมชาติที่สุดแล้วค่ะ จะดูเนียน กลืนไปสรีระได้เป็นอย่างดี ไม่แปลกใจที่คลินิกนี้ คิวจะยาวววววววววววววววว จองคิวกันแบบข้ามเดือนเลยค่ะ

น้ำหวานเข้ารับคำปรึกษาจากคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขาเซนทรัลพระราม 9 นะคะ คลินิกนี้จะมีทั้งหมด 7 สาขาค่ะ เพื่อนๆๆๆใกล้แถวไหน สามารถทำนัดกับคุณหมอได้เลยค่ะ สะดวกมากๆๆๆ แถมปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายอีกด้วยนะคะ น้ำหวานได้บอกคุณหมอไปถึงความต้องการของน้ำหวานเอง ว่าไม่อยากให้มันใหญ่เกิน อยากให้ออกมาดูสมส่วน ไม่โป๊ะ คุณหมอก็รับฟัง และวัดความกว้าง วัดฐานหน้าอกด้วยตัวเองเลยค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆๆๆๆ ไม่เร่งรีบ ใจเย็นๆๆๆ เอาใจใส่ลูกค้าสุดๆๆๆไปเลยค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปมาให้ดูกันนะคะ

หวานใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 325 CC นะคะ

การบริการของที่นี่ก็โอเคมากๆๆเลยค่ะ พนักงานดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดี คอยโทรถาม แจ้งเวลานัดหมายตลอดๆๆเลยค่ะ วันแรกๆๆนี่แบบว่าเจ็บ แบบไม่ชินเลยค่ะ ผ่านไปประมาณ 3 วัน ก็เริ่มโอเคขึ้น เริ่มช่วยเหลือตัวเองได้ อาการเจ็บก็น้อยลงไปเรื่อยๆๆๆค่ะ หลังจากผ่าตัด 14 วันก็ตัดไหม ตามปกติ ไม่มีปัญหาตามาทีหลังเลยค่ะ ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี ทั้งนี่ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับการปฎิบัติตัวหลังการผ่าตัดด้วยนะคะ ถ้าคุณหมอสั่งห้าม สั่งงดอะไร ก็ต้องทำตามคำสั่งคุณหมอค่ะ ห้ามดื้อเด็ดขาดเลยยยยยยย สำหรับเพื่อนๆๆคนไหน อยากสอบถามอะไรอีก เม้นไว้ได้เลยนะคะ เดี๋ยวเราว่างๆๆจะเข้ามาตอบค่ะ
เหมาะสมกับตัวมากๆๆๆคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
สวย เนียน กริ๊บบบบบบบบบบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้