ดู: 1973|ตอบกลับ: 12

[เสริมคาง] เพิ่มความมั่นใจโดยการเปลี่ยนคางสั้นให้กลายเป็นคางเรียว by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน กิ๊บเองงง วันนี้กิ๊บจะมารีวิวคางสวยๆกับคุณหมอปิติ จากรพ.เลอลักษณ์ให้เพื่อนๆได้อ่านกัน บอกเลยว่ารีวิวดีๆแบบนี้ห้ามพลาดนะคะ เพราะของที่นี่เค้าดีจริง รีวิวแน่นเอี้ยดด ไม่เชื่อลองเปิดดูในดั้งโด่งก็ได้น้าาาาาา แต่รูปด้านบนนั้นยังไม่ได้ทำนะคะ เอามาอวดคางสั้นเฉยๆ5555 ไม่ใช่หรอกค่ะ เอามาให้ดูการเปลี่ยนแปลงสักกะหน่อยยยย เดี๋ยวเพื่อนๆจะไม่เชื่อว่าทำมา 5555
        และสาเหตุของใครหลายๆคนรวมถึงตัวกิ๊บด้วยที่มาเสริมคางกันก็เพราะว่าเป็นคนคางสั้น หน้าสั้น หน้ากลมก็แล้วแต่เหตุผลของแต่ละคน ส่วนกิ๊บเองก็อย่างที่เห็นในรูปอะค่ะ คือเป็นคนคางสั้นมันเลยทำให้ตัวเองดูหน้ากลมๆ ส่องกระจกบางทีก็ไม่ค่อยแน่ใจ แต่ก็ไม่ได้อะไรมาก ก็แต่งหน้าทำผมแต่งตัวตามปกติ ไม่ได้เก็บไปซีเรียสอะไร แล้ววันไหนก็ไม่รู้จำไม่ได้ละ กิ๊บไปกินข้าวกับเพื่อนๆแล้วมีเพื่อนคนหนึ่งบอกว่าเดือนหน้านางจะไปเสริมคางกับจมูกที่เลอลักษณ์มีใครสนใจไปกับนางบ้าง อะไรประมาณนี้ เอาก็ยอกเอ้อน่าสน เนี่ยไปทำจมูกมาแล้ว แต่อยากทำคาง หน้าจะได้เรียวๆสวยๆ เพื่อนก็บอกว่าเออไปดิๆ ไปพร้อมกันจะได้ไปเป็นเพื่อนกันด้วย เรานี่ไม่รอช้าค่ะ ตอบตกลงไปเลย แล้วก็ให้เพื่อนจองให้อีกคิวหนึ่ง ก็คือทำพร้อมกันวันนั้นเลย พออีกวันเพื่อนก็โทรจองคิวให้ค่ะ แต่กว่าจะได้ไปทำก็อีกเดือนเลย เราก็โอเคนะ ได้ไม่ต้องรีบร้อยอะไรแล้วก็จะได้หาข้อมูลของทางรพ.เพิ่มด้วย แต่ก็ไม่ได้หาอะไรเพิ่มมากมายหรอกค่ะ ส่วนใหญ่ก็เข้าไปดูรีวิวในเพจศัลยกรรม แต่เราเคยเห็นของรพ.เลอลักษณ์แล้วแหละค่ะ งานดีมาก ทำออกมานี่สวยทุกคนเลยจริงๆ บางหน้าสั้นกว่าเราอีกนะพอทำออกมายังเริ่ดเลย แสดงว่าเราก็มีหวัง อิอิ ดูไปดูมาก็ถึงวันทำพอดีค่ะ(ไวเหมือนโกหก555)กิ๊บกับเพื่อนก็รีบมุ่งหน้าไปรพ.เลยค่ะ ไปถึงก็ติดต่ออะไรเรียบร้อยก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคอยแนะนำ เสร็จจากตรงนี้ก็ไปทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรับยาด้วยเลย แล้วก็ต้องนั่งรอเรียกชื่อไปเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดค่ะ เดี๋ยวไปดูหลังทำ

ก่อนทำ ความคางสั้น ความหน้ากลม

หลังทำทันทีค่ะ เห็นหน้านิ่งๆคือยังมึนยานอนหลับอยู่นะคะ 55555

หลังทำ 2 วัน.jpg

หลังทำมาได้ 2 วันค่ะ มองภาพด้านบนลงล่างแล้วรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง5555 หน้าเรียวขึ้นจริงด้วยยยย คือแบบมีคางแล้ว จะทำอะไรก็ได้ประมาณนี้5555 พอเสริมออกมาแรกๆแล้วส่องกระจกอะค่ะคือดีใจนะ คือยิ้มเลยอะ อยากมีคางมานานแล้วจริงๆ เพราะทนหน้าสั้นหน้ากลมมานานมากแล้วด้วย ไม่ให้ยิ้มไม่ให้ดีใจยังไงไหว เนอะ เพื่อนที่ไปทำด้วยกันก็สวยขึ้นค่ะ มีดั้งมีคาง หน้าเรียวโอ้ยเพอร์เฟคสุดดดด หลังจากหายดีนี่เที่ยวกันบ่อยมาก อวดโฉมหน้าอันงดงามของพวกเราให้สาธารณชนได้รับรู้55555(คำพูดเว่อร์ไปอี้กกก)แต่อันนี้ไม่ได้เข้าข้างหรือชมตัวเองนะคะ ใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้น แต่งหน้าก็ไม่ต้องอะไรมาก เพราะตั้งแต่ทำจมูกกับคางมาทำให้หน้าดูคมขึ้น จะแต่งหนักหรือเบาก็เข้ากับหน้า คือดีใจมากที่วันนั้นตัดสินใจเลือกที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเอง กิ๊บขอบอกเพื่อนๆทุกคนเลยนะคะว่า การเปลี่ยนแปลงตัวเองเป็นเรื่องที่ดี ไม่ว่าจะเปลี่ยนแปลงโดยวิธีไหนก็ตาม ถ้าเปลี่ยนแปลงให้เราดีขึ้น เปลี่ยนแปลงแล้วดูดี ก็ทำไปเถอะค่ะ อย่าไปกลัวหรืออะไรเลย ส่วนคนที่กลัวการศัลยกรรมอย่าไปกลัวค่ะ ขอแค่ลองเปิดใจยอมรับมัน มันอาจจะออกมาดีก็ได้นะ ไม่ลองไม่รู้นะ ขอบอก ใครอยากสวยอยากดูดีขึ้นอย่าไปคิดเยอะค่ะ แค่หาข้อมูลดีๆแล้วตัดสินใจทำได้เลย อย่าลังเล เนอะ
หลังทำ 4 วัน (1).jpg

หลังทำ 4 วัน (2).jpg

รูปนี้หลังทำมาได้ 4 วันค่ะ ยิ่งพอเวลาผ่านไปเท่าไหร่ก็ยิ่งรู้สึกดีกับคางกับหน้าใหม่มากขึ้น คืออย่างที่บอกอะค่ะจะแต่งหน้าแนวไหนก็ดูมั้นใจมากขึ้น รู้สึกว่าหน้าเราดีมากขึ้นด้วย ต้องขอขอบคุณหมอปิติ รพ.เลอลักษณ์ที่มอบหน้าใหม่ให้กิ๊บ และยังมอบความมั่นใจให้อีกด้วย ไม่เสียแรง ไม่เสียใจ ไม่ผิดหวังที่ได้มาทำกับรพ.เลอลักษณ์ ต้องขอโทษด้วยหากภาพที่นำมารีวิวน้อยไป ถ้าใครอยากเห็นก็ทักมาขอได้นะคะ หรือไม่ถ้ากิ๊บมีเวลากิ๊บก็จะมาลงให้ดูนะ ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะคะ ขอให้ทุกคนเปิดใจเนอะ
โพสต์ 2017-6-28 17:32:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากจ้า เราก็เพิ่งไปทำกับคุณหมอวรรณามาคะ ตอนนี้ครบ4วันละ
โพสต์ 2017-7-14 15:31:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยย
โพสต์ 2017-8-4 09:17:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเป็นธรรมชาติ
โพสต์ 2017-8-14 09:13:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-8-18 16:08:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2017-10-30 15:30:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
าราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-11-13 15:21:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้