ดู: 4687|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้ 375 CC เนียน คล้อย ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาาาาาาาา ชื่อแอมนะคะ อายุ 29 ปีคะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic นะคะ ได้ยินมานานแล้วค่ะ กับคำว่า หน้าอกบาร์บี้ หน้าอกบาร์นี่มันคืออะไรยังไงค่ะ แอมเชื่อว่าหลายๆๆๆคนต้องสงสัยแน่นอน แต่เท่าที่เห็นรีวิวมา หน้าอกบาร์บี้ มันดูสวยมาก ดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆๆ ไม่ปล่อยให้ความสังสัยครอบงำเราค่ะ เราเป็นลูกค้าประจำของทาง The SiB Clinic อยู่แล้ว ครอสเรเซอร์ที่นี่ดีมากๆๆค่ะ ทำแล้วเห็นผล ซื้อแล้วซื้อซ้ำอยู่เป็นประจำค่ะ

วันนั้นได้มีโอากสเจอคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ผู็ที่เป็นกูรูเรื่องศัลยกรรมหน้าอกของผู้หญิง เลยได้แอบถามคุณหมอว่า คำว่าหน้าอกบาร์บี้ของคุณหมอเนี๊ยยยย มันคืออะไร ได้คำตอบมาคร่าวๆๆว่า เป็นการดีไซน์หน้าอกให้ออกมาสมส่วน สมตัว ไม่เป็นบล็อก ทำให้หน้าอกดูเด็ก ดูซอฟลง เหมือนหน้าอกของบาร์บี้นั่นเองค่ะ ตอนแรกกะจะถามคุณหมอเฉยๆๆคะ เพราะสงสัยมานาน แต่คุยไปคุยมาเพลิดเพลินไปกับคุณหมอ เลยแอบให้คุณหมอดูหน้าอก เพราะ เราเองก็เป็นผู้หญิงคนนึ่งที่หันหน้า เหมือนหันหลัง 55555555 ไหนๆๆก็คุยกับคุณหมอแล้ว ขอปรึกษาไปเลยละกัน ว่าหน้าอกอย่างเรา พอที่จะทำให้มันเป็นบาร์บี้เหมือนเคสอื่นๆๆเค้าได้ไหม

และแล้วจากการปรึกษากับคุณหมออยู่เกือบครึ่ง ชม.ก็ได้ความว่า คุณหมอสามารถทำให้เราเป็นหน้าอกบาร์บี้เหมือนเคสอื่นๆๆได้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั่นก็ขึ้นอยู่กับฐานหน้าอกเดิมของแต่ละบุคคลด้วยนะคะ อันนี้ต้องชี้แจงก่อนว่า ที่เราเห็นรีวิวสวยๆๆๆ เราอาจจะทำให้เหมือนเค้าได้ หรืออาจจะสวยกว่าเค้าก้ได้ มันขึ้นอยู่กับฐานหน้าอกเดิมของแต่ละบุคคลด้วยค่ะ แต่ขอให้มั่นใจในประสบการณ์การผ่าตัดของคุณหมอเถอะค่ะ มั่นใจเหลือเกินว่าคุณหมอช่วยเราได้แน่นอน อิอิ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

ขนาด 375 CC คะ

ซีลีโคน ทรงกลม ผิวทราย คะ

แอมใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ

ตอนนี้คือแฮปปี้มากๆๆ ได้มีหน้าอกบาร์บี้เหมือนคนอื่นละคะ ไม่คิดว่าตื่นมาจะเจอหน้าอกตัวเองที่สวยมากขนาดนี้ โอ้ยยยย โชคดีกว่าถูกรางวัลที่ 1 อีกค่ะ 55555555 ใส่ชุดไหนก้รอด บอกเลยยยยย หน้าอกสวยมีชัยไปกว่าค่อนนนนนน อันนี้แอมคอนเฟิร์มค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนมีคำถามอะไร เม้นถามได้เลยนะคะ เดี๋ยวแอมว่างจะเข้ามาตอบค่ะ

โพสต์ 2017-6-29 15:27:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่จ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้