ดู: 1339|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกแบนๆพี่ไม่มีให้ซบ มาเลอลักษณ์ก็จบสยบทุกปัญหา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า  เพื่อนๆ วันนี้เรามีเรื่องเล่าสยองมากกว่าสองบรรทัดมาเล่าให้ฟังกันค่ะ 55555  คือมันไม่ใช่เรื่องลี้ลับหรืออะไร  แต่มันเป็นเรื่องคัพอกไซส์มินิของเค้าเอง5555 มันจะน่าสะพรึงหรือเปล่าอันนี้ต้องมาดู มีรูปประกอบค่ะ แท๊น แทนนนน

อะห๊า เป็นไงบ้างละ เห็นมั้ย5555 รู้ว่ามีแต่หาไม่เจอ  ฟังๆดูแล้วเหมือนเรื่องตลกที่ขำๆกันไป เวลาโดนเพื่อนๆทักก็เฮฮาปาจิงโก๊กันนปายย  แต่ใครจะรู้ว่าเราเก็บไปคิด  ไม่มั่นใจ หลีกเลี่ยงที่จะใส่เสื้อผ้าแบบโชว์เยอะๆ มาพักนึงเลยค่ะ55555แต่ทำไงได้ก็ใจมันรักอะค่ะ55555 เลยคิดว่าไปเสริมหน้าอกง่ายกว่ามั้ยละ

คุณพระ!!!  จากนั้นเราก็ไม่รอช้าอีกต่อไปค่ะ  รีเสิตหาข้อมูล ที่ไหนดี และสวย  ไม่เสี่ยงต่อเรา หาวนไปเลยค่ะ  แต่แล้วก็หาที่ถูกใจเจอสักที รพ.เลอลักษณ์ นั่นเอง คุ้นๆกันดีเลยเนาะ เพราะที่นี่มีชื่อมากในกลุ่มศัลยกรรม เราเข้าไปดูข้อมูลของที่นี่แบบเยอะมาก ลูกค้ามารีวิวให้ก็เยอะเช่นกัน เลยทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้น
        เลยเข้ามาที่ รพ.เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ  นั่งรอไม่นานก็มีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเสริมหน้าอกอย่างละเอียด แบบตอบคำถามทุกข้อสงสัยเลย เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราลองจับๆสัมผัสดูก่อน พอคุยรายละเอียดเบื้องต้นเรียบร้อยบก็รอพบหมอต่อเลยค่ะ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เคสหน้าอกก็คงจะเป็นใครไม่ได้นอกจากหมอกิตติศักดิ์ อิอิ เราบอกหมอว่าอยากได้แบบพอดีตัว  ไม่ใหญ่มากค่ะ  หมอเอาปากกามาวาดๆที่หน้าอก  แล้วสรุปหน้าอกให้ประมาณ 380 cc คือจะกำลังดี  ส่วนแผลนั้นเลือกเปิดที่ใต้ราวนม  โดยใช้เทคกาวพิเศษ  Scareless  ในการปิดแผล  คือทำให้แผลหลังจากที่ผ่าตัด คือมันจะเนียนสวยไปกับผิวเราเลยค่ะ  ไม่ต้องกังวลเรื่องรอยตะขาบไรงี้ อิอิ
        หลังจากพบหมอเสร็จ  เราก็แอดมิทขึ้นห้องพักวีไอพีของ ทาง รพ.เลยค่ะ พอใกล้ถึงเวลาผ่าตัดแล้วก็จะมีพยาบาลเจาะสายเดรนให้น้ำเกลือ 15 นาที  แล้วพอถึงเวลาผ่าตัดจะมีบุรุษพยาบาลพาเราไปที่ห้องผ่าตัดเลยย เอ้ออๆ ก่อนผ่าตัดเพื่อนๆต้องงดอาหาร – น้ำ มาก่อนแล้ว 8 ชั่วโมงนะค่ะ
        พอเข้าห้องผ่าตัดแล้วว  จำได้ว่าตอนนั้นตื่นเต้นมากกก5555.... แต่หมอจะชวนเราคุยไปเรื่อยๆ จนหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ค่ะ5555 พอตื่นมาอีกทีก็มีนมตู๊มๆ  พักฟื้นที่ห้องพักแล้วค่ะ  วันแรกอยากจะบอกว่าจะเป็นอะไรที่ค่อนข้างลำบากนิดนึง เพราะว่าเรายังเคลื่อนไหวร่างกายได้อย่างช้าๆ แต่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ ว่าเวลาปวดท้อง หรือเข้าห้องน้ำจะลำบาก  เพราะว่าจะมีพยาบาลคอยผลัดกันเข้ามาดูแลเราตลอดทั้งคืน  พอตื่นมาตอนเช้าหมอก็จะเข้ามาตรวจเช็คอาการเราอีกรอบบบ พร้อมบอกวิธีการดูแลหลังจากที่กลับไปพักฟื้นที่บ้านค่ะ

3 วัน หลังจากผ่าตัดค่ะ  หมอจะพันผ้าผยุงที่หน้าอกเราไว้ 5 วัน  แล้วจะนัดเข้ามาที่ รพ. อีกรอบเพื่อที่จะถอดผ้าออก ดูอาการ   ตอนที่เราเห็นหน้าอกใหม่ตัวเองแล้วดีใจมากๆเลยค่ะ5555 ช้านนนมีนมแล้วหรอ ฝันไปมั้ย ลองเอามือจับๆ5555 ฟินดีจังงง ทรงก็สวย กลม ไม่เป็นบล๊อคๆเลย  แถมแผลของเราเนียนสวยไปกับผิวจริงๆแบบที่หมอบอก  ปลื้มปริ่มมาก พอเสร็จแล้วหมอก็จะให้เราทำกายภาพต่อเลยย  โดยจะมีนักกายภาพมาสอนเรานวดแบบถูกวิธี อ่าๆ แต่ยังไม่หมด ที่นี่ยังมีแบบนวดกระตุ้นไฟฟ้าอีกด้วย  จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกของเราได้ดีเลยค่ะ  นอนสบายๆเลยย  55555.แต่เราจะนวดเองได้ก็ต่อเมื่อ 10 วันขึ้นไป

อัพเดต วันที่ 8 นะค่ะ ตอนนี้หมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ทก่อน 6 เดือนแรกอะค่ะ  เพราะว่าน้องนมเรายังไม่เข้าที่ดีเท่าไหร่  แล้วหลังจากนั้นเราก็ใส่ได้ตามปกติ อิอิ
ละตอนปัจจุบันเราขอบอกเลยว่าใช้ชีวิตได้ตามปกติแต่มั่นใจกว่าเดิม5555 สวย เริ่ดๆเชิ่ดๆอะนะ มันเหมือนเรามีมาตั้งแต่เกิด คือธรรมชาติ นิ่ม เพื่อนๆก็ทักกัน ลองจับ เอ้ยยบ้าจริง55555 แต่คราวนี้ไม่แซวไม่แกล้งเราแล้วละ  ถามเราเพราะว่าอยากตามาทำบ้างไรงี้55555เราก็จัดไปค่ะไม่หวง  สวยแล้วต้องบอกต่อ
หน้าอกต้องนวดบ่อยไหม
หน้าอกนิ่มไหมค่ะ
ซิลิโคลนอะไรค่ะ
ได้นอน 1 คืนดีจัง
หน้าอกชิดสวย
ไซท์ เท่ารัยค่ะ
นวดบ่อยไหมค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้