ดู: 1162|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้งใหม่จัดว่าสวยเพราะมีเลอลักษณ์ช่วยกูรูความสวยแน่นๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า วันนี้เราก็จะมาเล่าประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรก ที่ รพ.เลอลักษณ์ ให้เพื่อนๆฟังกันนน แต่ขอบอกก่อนที่ตัดสินใจมาทำเพราะว่าเดิมเราไม่มีเลยยย เป็นผู้หญิงก็อยากสวยดูแลแบบคนอื่นๆแบบเค้าบ้าง

นี้ก็จะเป็นรูปก่อนทำของเราเองง  ที่เห็นว่าพอมีอยู่บ้างงเครื่องสำอางล้วนๆเลยค่ะ55555 ออกจากบ้านน่าสดไม่ได้นะค่ะ  ก็เลยสนใจที่จะเสริมจมูกเลยดีกว่าง่ายๆ

อันดับแรกเลยหาข้อมูลรีเสิตแปป ว่าที่ไหน อะไรยังไงดี  ก็เลยตัดสินใจเลือกทำกับ รพ.เลอลักษณ์ เพราะว่าเราตามรีวิวของที่นี่แบบเยอะมากก และข้อมูลของเค้าก็เยอะจริง5555 เลยตัดสินใจมาทำกับที่นี่ มีความน่าเชื่อถือ หมอมีประสบการณ์
        ตอนแรกก็โทเข้ามาสอบถามเรื่องคิวนัดไรงี้ เจ้าหน้าที่บอกว่าเข้ามาได้เลย เลยเข้าไปเดี๋ยวนั้นเลย5555 มาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล รายละเอียดเบื้องต้นเพราะเราต้องคุยกับหมออยู่แล้ว สรุปเราเลือกทำทรง Idol  noes กับคุณหมอ   อัครรัช ค่ะ คุยเสร็จแล้วเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้ แล้วเอาไปยื่นที่ ชั้น 2 จ่ายเงิน -รับยา
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เราบอกว่าอยากได้แบบโด่งๆหน่อย ช่วงสันดั้งเราไม่มีเลย หมอก้จะวัดที่จมูกเรา จับที่ปลายจมูกว่ามีเนื้อเยอะมั้ย  ละเอียดและเป็นขั้นตอนมากๆ พอคุยเสร็จแล้วเราก็จะไปเปลี่ยนชุด-ล้างหน้า แล้วก็รอที่หน้าห้องผ่าตัดเลย
        พอถึงเวลาผ่าตัด ความรู้สึกตอนนั้นตื่นเต้นมากก เกร็งไปหมดเลยค่ะ555.  แต่หมอใจดีมากๆชวนเราคุยนั่นนี่จนค่อยๆคลายความกังวลไปด้วย  แต่ตอนนี้เราต้องไปขึ้นเขียงแล้ววว เดี๋ยวเรามาดูกันค่ะว่าจะเป็นยังไงต่อไปปป

หลังทำเสร็จทันที ไม่บวมหรือช้ำเลยค่ะ  แต่ช่วงพักฟื้นหมอจะให้เราทานยา ประคบเย็น  นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลงค่ะ

วันที่ 3 เอาพลาสเตอร์ออกได้แล้ว

วันที่ 5 แล้วค่ะ สันสวยเห็นชัดมาก ดูมีจมูกแล้วอะปลื้มมั่ก5555

วันที่ 14 แต่งหน้าง่ายมากก จัดเต็ม

วันที่ 22  แล้วค่ะ ล่าสุดเลยนะค่ะ ทรงจมุกเริ่มเข้าที่แล้วว บอกเลยว่าถูกใจมาก แต่งหน้าได้ง่ายขึ้น ลดเวลาไปทำอย่างอื่นได้เยอะเลยย หลายๆคนถามว่าใช้ชีวิตได้ปกติมั้ย ยุ่งยากหรือป่าว บอกได้เลยว่าปกติค่ะ ทำมาสักพักแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร อิอิ

สันจมูกสวยพุ่งมาก
ราคาเท่ารัยค่ะ
สันจมูกสวยจุง
ราคาเทา่รัยค่ะ
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
1 เดือนก็ทานอาหารทะเลได้ใช่ไหมคะ่
ดั้งจมูกโด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้