ดู: 1399|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมดยุคหน้าอกแบนๆซิลิโคลนAllerganช่วยได้ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เห็นเข้ามาในเว็บดั้งโด่ง(เว็บศัลยกรรม)แบบนี้ จะเป็นอะไรไปไม่ต้องก็ต้องมาเขียนรีวิวค่ะ ถ้าถามว่าเป็นรีวิวอะไรนั้นเราว่าเพื่อนๆน่าจะดูออกนะคะ เด่นซะขนาดนี้55555 ลืมแนะนำตัวเลย เราชื่อกิ๊ฟนะคะ ไม่ใช่กิ๊ฟซี่แต่ก็เซ็กซี่ไม่แพ้กัน ง่อวววววว ช่างกล้าจริงๆเลยเรา อิอิ คือว่าวันนี้จะมาเขียนรีวิวเสริมหน้าอกกับทางรพ.เลอลักษณ์ค่ะ แต่ก่อนอื่นต้องบอกที่มี่ไปก่อนว่าทำไมถึงต้องมาเสริมหน้าอกทั้งๆที่ตัวเองก็พอมีหน้าอกบ้างอยู่แล้ว หน้าอกอะมีอยู่แล้วค่ะ แต่มันมีน้อยแถมยังหย่อนยานอีกต่างหากนี่ขอพูดแบบไม่อายเลย เราเองก็ยิ่งชอบแต่งตัวเซ็กซี่อยู่ด้วยแล้วถ้าใครมาเห็นหน้าอกไม่ตูมไม่เด้งมันจะอายเขาเปล่าๆหน่าาา เลยคิดว่าจะทำหน้าอกสักหน่อย แต่ก็ได้แค่คิดอะเนอะเพราะยังไม่มีทุน แล้วระหว่างที่หาทุนก็ศึกษาการเสริมหน้าอกไปเรื่อยๆ ว่าถ้าหน้าอกแบบนี้ควรเสริมซิลิโคนแบบไหน ทรงไหนถึงจะเหมาะกับเรา ก็ดูๆอยู่หลายที่ แล้วก็มีถามเพื่อนบ้าง เผื่อจะมีใครรู้แหล่งที่เสริมหน้าอกดีๆ เอาล่ะเริ่มได้ เราก็หาข้อมูลไปเรื่อยๆจนมีทุนทำพอดี เพื่อนๆและตัวเองเราเองลงความเห็นว่าจะเสริมหน้าอกที่รพ.เลอลักษณ์ เพราะรพ.มีชื่อเสียงด้านศัลยกรรม โดยเฉพาะหน้าอก คือถ้าพูดถึงเรื่องเสริมหน้าอกใครๆก็ยกให้รพ.นี้เลยค่ะ เพราะศัลยแพทย์ที่นี่มีเทคนิคพิเศษในการวางซิลิโคนให้เป็นทรงที่ดูธรรมชาติ อกชิดติดกันสวยงาม นิ่มและไม่เป็นบล็อกอีกด้วย และอีกเหตุผลที่ใครๆก็อยากมาทำรวมถึงเราด้วย คือการนอนพักฟื้นที่รพ.1คืนค่ะ เพราะดีแบบนี้ไงค่ะใครๆถึงเลือกที่นี่ เราเองก็คิดว่าคงไม่น่าจะผิดหวังแน่นอน ทำการโทรนัดคิวเลยค่ะ พออีกวันก็เข้ามาค่ะ ก็บอกไปว่าอยากได้ประมาณนี้ เป็นซิลิโคน Allergan ส่วนหมอที่ทำให้จะเป็นหมอกิตติศักดิ์อยู่แล้วค่ะ

ภาพนี้หลังทำเสร็จได้ 12 วันค่ะ คือดีอะ ดีมากด้วย นมเรานะคะจากที่หย่อนคล้อยนี่กลับมาเต่งตึงและตูมเลยค่ะ เชื่อว่าเป็นใครใครก็ปลื้มค่ะ จริงมั้ย ไม่เสียแรงที่ตัดสินใจทำที่นี่ ใครที่อยากทำก็เชิญมาที่นี่เลยค่ะ มาช้าได้ทำช้านะบอกก่อน เพราะรู้มาว่าคิวจองของทางรพ.ค่อนข้างแน่นนิดนึง บางคนอาจจะไม่ได้โชคดีแบบเรานะคะที่ตัดสินใจไปปรึกษาแล้วได้ทำเลยอะ ใครอยากทำรีบจองเลยคะ กิ๊ฟขอเตือน อิอิ
        เดี๋ยวขอลงรายละเอียดขั้นตอนการดำเนินเรื่องนิดนึงนะคะ ก็คือว่าวันนั้นเรากะจะเข้าไปคุยไปปรึกษาเฉยๆน่ะค่ะ แต่พอดีได้คิวหนึ่งพอดีเราเลยทำวันนั้นเลย(เตรียมของเตรียมคนมานอนเป็นเพื่อนพอดีโชคดีไป)เราก็เลยกดเงินแล้วก็รอเจ้าหน้าที่เรียกทำประวัติอีกทีแล้วก็ไปจ่ายเงิน รับยา ตรวจสุขภาพด้านบน เสร็จแล้วก็จะมีคนพาเราไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องพัก แล้วอีกสักพักก็จะมีบุรุษพยาบาลพาเราไปห้องผ่าตัดค่ะ ส่วนเรื่องหน้าก็คุยกับคุณหมอก่อนแล้วว่าอยากได้เท่านั้นเท่านี้ หมอก็จะบอกว่าสามารถให้ได้แค่ไหน ได้แค่ไหนก็เอาเท่านั้นแหละค่ะเราอะได้หมด5555 มาค่ะต่อๆ พอได้ขึ้นเขียงก็ไม่รับรู้อะไรแล้วค่ะ ตื่นมาอีกทีก็มาห้องพักแล้ว 5555 จำได้ว่ามีความเจ็บอยู่บ้างนะคะ แต่ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำไปทำอะไรเองได้ ไม่ได้แย่อย่างที่คิดไว้เลยค่ะ พอถึงเวลากินข้าวก็กินได้ตามปกติ แล้วก็กินยาตามที่พยาบาลให้มา รู้สึกดีมากๆเลยค่ะ ไม่เจ็บไม่ทรมานมากเท่าไหร่เลย พอช่วงสายๆของอีกวันคุณหมอกิตติศักดิ์ก็เข้ามาตรวจแล้วก็กลับบ้านได้ หลังจากนั้นก็ถึงเวลาดูแลตัวเองแล้วนะคะ
        ลืมบอกไปค่ะหลังจากทำไปแล้ว 5 วันต้องกลับมาถอดผ้าที่พันไว้ที่รพ.ด้วยนะคะ แล้วเค้าก็จะมีนักกายภาพบำบัดมาสอนเรานวดหน้าอก แล้วก็จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าเรียกความรู้สึก อีกอย่างที่หมอกำชับมาคือห้ามยกของหนักๆ จะยกได้ก็ต่อเมื่อเดือนครึ่ง แต่ยังไงก็ห้ามยกของหนักอยู่ดี ส่วนชุดชั้นในมีโครงก็ห้ามใส่ให้ใส่บราไปก่อน 6 เดือนถึงจะใส่ได้

และที่เราหน้าอกสวยแบบนี้ได้ก็เพราะทำตามที่หมอสั่งทุกอย่างเลยค่ะ ทำมันอย่างเคร่งครัดด้วย แล้วก็คอยนวดอยู่ทุกวัน น้องนมก็จะนิ่มๆน่าสัมผัส5555 บอกเลยว่าทำหน้าอกครั้งนี้ถูกใจมากจริงๆ ครั้งแรกและครั้งเดียวจบเลย ใครสนใจทำหน้าอกต้องหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ ไม่มีผิดหวังอย่างแน่นอน

หนา้อกชิดสวย
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ต้องนวดไหมค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
นวดบ่อยไหมคต่ะ
อกไซท์เท่ารัยคะ่
ไซท์เท่ารัยคะ่
ซิลิโคลนอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้