ดู: 1328|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกบาร์บี้ ที่นี่ที่เดียว The SiB Clinic เท่านั้นน !!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ได้ยินคำว่าหน้าอกบาร์บี้มาเป็นเวลาสักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ มีแต่คนพูดถึงหน้าอกบาร์บี้ มันคือ อะไร มันเป็นยังไงคะ 5555555 รู้สึกตัวเองเอ้าท์มากๆๆเลยค่ะบอกตรงๆๆๆๆ เพราะทุกวันนี้เพื่อนๆๆของเราในวงการ Pretty MC ต่างไปอัพอึ้ม เสริมอึ้มกันหมดแล้วค่ะ ทุกคนเรียกหน้าอกตัวเองว่า หน้าอกบาร์บี้ ส่วนเราละค่ะ หน้าอกไข่ดาวคะ

หลังจากที่ปล่อยให้คำว่าหน้าอกบาร์บี้มาเป็นคำถามกับเราอยู่สักพัก เลยได้ไปไขข้อสงสัยจากเพื่อนๆๆๆในวงการของเราที่นางสถาปนานมตัวเองว่าหน้าอกบาร์บี้ ให้นางให้ข้อมูลกับเราหน่อยว่ามันเป็นยังไง ก็ได้คำตอบมาอย่างแจ่มแจ้งค่ะ หน้าอกบาร์บี้คือหน้าอกที่นางไปทำมากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The Sib Clinic นั่นเองค่ะ ซึ่งหน้าอกบาร์บี้เนี่ย มันเป็นเทคนิคการทำของคุณหมอ ให้หน้าอกของเราออกมาดูสาว ดูเป็นหน้าอกเด็ก อกสวย เนินชิด คล้ายหน้าอกบาร์บี้นั่นเองค่ะ และ ไม่ไช่แค่นั้นนะคะ ผลลัพธ์ของเพื่อนเราที่ไปทำมาจากที่ The Sib Clinic มันเป็นแบบนั้นจริงๆๆค่ะ มันดูสวย ดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆๆ ตอนแรกก็คิดว่านางมโนกันไปเอง พอเห็นของจริงเข้า ตบปาก 10 ที ปฎิบัติ 55555555555555

ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้ ไม่รอช้าค่ะ พอรู้พิกัดแล้วว่าของดีอยู่ที่ไหน ก็ต้องไปตำโดยด่วนค่ะ โดย The SiB Clinic มีทั้งหมด 8 สาขานะคะ เพื่อนๆๆ ใกล้สาขาไหน สามารถนัดปรึกษษกับคุณหมอได้ที่สาขาใกล้บ้านเลย ส่วนเรานั่น นัดปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิตค่ะ เราได้บอกคุณหมอไปถึงปัญหาของหน้าอกเรา และ ดูว่าคุณหมอจะเข้าใจในปัญหาของผู้หญิงอย่างลึกซึ้งค่ะ เพราะ ประสบการณ์การผ่าตัดของคุณหมอมีมาอย่างยาวนานค่ะ เรียกได้ว่าเป็นแพทย์ที่จบมาโดยตรงกันเลยทีเดียว มีรูปหลังทำหน้าอก 1 เดือนมาฝากกันนะคะ

ซีลีโคนผิวทราย ทรงกลม ค่ะ

ซีลีโคน Mentor ขนาด 350 CC

เราผ่าตัดแบบผ่านกล้องนะคะ เป็นอีกนวัตกรรมใหม่ของการเสริมหน้าอกเลยค่ะ คุณหมอ แจ้งว่าการผ่าตัดผ่านกล้อง จะทำให้คุณหมอได้เห็นโพรงข้างในได้ชัดเจนมากยิ่งขึ้น การเลาะโพรงจะสมูทมากขึ้น เลือดไหลน้อยกว่า เจ็บตัวน้อยกว่า และ ฟื้นตัวเร็วขึ้นด้วยค่ะ แต่การผ่าตัดผ่านกล้องจะมีค่าใช้จ่ายที่เพิ่มมานะคะ เพื่อนๆๆๆที่สนใจสามารถแอดไลน์ @thesibclinic ไปสอบถามรายละเอียดได้เลยนะคะ

โพสต์ 2017-8-30 14:12:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หลงรักเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้