ดู: 628|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกผู้ชายที่ไหนดีครับ ระหว่าง หมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์ กับ century clinic

[คัดลอกลิงก์]
มีแพลนจะทำจมูกต้นเดือน กรกฎาคมนี้อะครับ แต่ตัดสินใจไม่ถูก  ระหว่าง หมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์ กับ century clinic ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ผมไปถามหมอ สุชาติมาเมื่อวานนี้ เสริม+แต่งปลาย+ตัดปีก
54000 บาท แพงมาก งบตั้งไว้แค่ 40000
ยังไงลองเข้าไปปรึกษาดูนะครับ
ส่วนตัวคิดว่าหมอออกแนวขายๆหน่อยอ่า
ปล. ค่าปรึกษา500 แต่ถ้าเกิน 10 นาที 1000
ลองไปที่ WE clinic หมอดาเราทำที่นั้นโอเคมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้