ดู: 647|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก 400 CC ดู้มดู้มมม หใ้ถึงขีดสุด ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้แนนขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic เป็นฝีมือของคุณหมอที่สาวๆๆ ฝากหน้าอกไว้ที่นี่มากที่สุด นั่นก็คือ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นั่นเองค่ะ นาทีนี้ใครไม่รู้จัก คุณหมอดารินทร์ ถือว่าคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องเลยค่ะ เพราะคนรอบข้าง เพื่อนๆๆๆ ที่ไปอัพอึ้ม เสริมอึ้มกันมา ล้วนแล้วแต่ผ่านมีด ผ่านมือ ของคุณหมอดารินทร์ กันทั้งนั่นนนนน แนนเองเป็นคนนึ่งที่ติดตามผลงานของคุณหมอ มาโดยตลอดค่ะ เรียกได้ว่า เป็น FC ของ The SiB Clinic เลยก็ว่าได้ ผลงานของคุณหมอที่ผ่านสายตาเรา คือแบบบบ โอ้ยยยยย ดี ดีมากจริงๆๆๆ มันสวย มันดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆๆ นั่งคิดนอนคิดว่าสักวัน ต้องไปทำให้ได้

อยากอกดู้ม อกใหญ่ อยากเป็นสาวไซส์ S แต่หน้าอกใหญ่แบบเทสฝรั่ง นี่คือความันของเราเลยค่ะ 555555 ไม่รู้นะส่วนตัวเราว่าการที่ผู้หญิงอย่างเรามีหน้าอกที่สวย สมตัว กับแต่ละคน มันทำให้เสน่ห์ของผู้หญิงมีมากคูณไปอีก นอกจากหน้าตาที่สวยงามแล้ว เราว่าผู้ชายสมัยนี้ก็โฟกัสที่หุ่นของผู้หญิงมากๆๆๆ สายเฮลตี้มาแรงเหลือเกิน จะปล่อยให้ร่างตัวเองพังไม่ได้ ตามใจปากไม่ได้ และแล้วแรงบันดาลใจทั้งหมด ก็พุ่งแบบถึงขีดสุด มีโอกาสแล้วเลยขอนัดคิวปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อ ค่ะ คลินิกอยู่ที่ทองหล่อซอย 18 ค่ะ ติดกับศูนย์เฐ็นซ์ เลยค่ะ หาง่ายมากๆๆๆๆ

เราเองบอกความต้องการของเราให้คุณหมอฟัง คือ เนื้อหน้าอกเราค่อนข้างมีอยู่แล้ว คุณหมอแจ้งว่าสามารถใส่ได้ใน CC ที่ใหญ่ ที่เราอยากได้ คุณหมอให้คำปรึกษาเป็นกันเองมากๆๆค่ะ เป็นคุณหมอที่เข้าใจในปัญหาของผู้หญิงได้เป็นอย่างดีเลย เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

ทรวกลม ผิวทราย ขนาด 400 CC คะ

เราใช้ซีลีโคน Euro จากประเทศฝรั่งเศสนะคะ

หลังการผ่าตัด 2-3 วันแรก ก็จะมีอาการเจ็บ ปวด อยูาบ้างค่ะ แต่หลังจากนั้น ทุกอย่างก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ เริ่มกลับมาช่วยเหลือตัวเองได้ตามปกติ เรียกได้ว่า หายเร็ว ฟื้นตัวเร็วมากๆๆๆๆๆ ตอนนี้คือประทับใจ ชื่นชอบผลงานของคุณหมอสุดๆๆๆ ตื่นมาส่องกระจก แทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยค่ะ ว่านี่หน้าอกของเราจริงหรอ 5555555 ขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ แห่ง The SiB Clinic มากๆๆๆเลยค่ะ ที่ทำให้แนนสวยขึ้น มั่นใจมากขึ้น

Sexy สุดดดดดดดดดดดดด ฉุดไม่อยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้