ดู: 742|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้าทำดั้งแล้วสวยขนาดนี้ รู้งี้ทำนานแล้วค่ะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าเพื่อนๆ  วันนี้น๊อตตี้จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกที่ รพ.เลอลักษณ์  ให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ ว่าที่เค้าว่าดีกัน  ทำละวัวตายฟายล้มหน่ะจริงมั้ย 555555 จะเป๊ะ  ปัง ยังไง ปักหมุดรอกันเลยค่า

นี่คือเราเอง คนเดียวกันกับรูปด้านบน 5555555. สังเกตได้จากรูปว่าจมูกมีความแบน และเรียบมาก55555. แต่ๆ ยังโชคดีอยู่บ้างค่ะ  ที่พอมีปลายจมูกเชิ่ดขึ้นนิดนึง 55555นิดจริงๆ  แต่เราว่าก็ยังดูธรรมดาอยู่  ไม่สวย ไม่มีมิติ  แต่งหน้าก็ยาก เลยคิดๆ เรื่องเสริมจมูกไว้สักพักแล้ว ว่าต้องจัดสักวัน ฮ่าๆๆ

แต่ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้555555 เราตัดสินใจหาข้อมูลตามพวกเว็บบอร์ด  กระทู้พันทิพ  ที่เหล่าเน็ตเค้ามาแชร์กันเยอะๆ  ที่ไหนดี หมอไหนเวิค  เราโทเข้าไปสอบถามข้อมูลหมดเลยค่ะ55555 ถือว่าเป็นมือใหม่ยังรู้ไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ ฉะนั้นต้องรีเสิตกันนิดนึง  แต่วันนั้นค่ะ ทำไม เราเจอ อะไร5555555  เคสของ รพ.เลอลักษณ์ ก่อน  เลยคิดว่าที่แหละที่น๊อตตี้คู่ควร ทำให้ตัดสินใจเลือกทำกับ รพ.เลอลักษณ์

ต่อมาเราก็เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. เจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลเราเยอะ และละเอียดมากกก        เข้าใจแล้วนึกภาพออกเลย  ที่เราเล็งๆไว้ก็จะเป็นทรง Idol noes  ค่ะคือมันจะโด่งสวย  เน้นตรงสันดั้งที่เราไม่ค่อยมีอะค่ะ55555 จะตอบโจทย์เราสุด โดยจะมีคุณหมอ วรรณา เป็นคนทำให้
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เค้าก็จะถามเราก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน โด่งมากมั้ย เราก็บอกหรือถามเพิ่มเติมได้เลย คุณหมอใจดีเป็นกันเองมากๆ  พอคุยรายละเอียดเสร็จเรียบร้อยแล้วเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้  แล้วเราก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้เลย
มาถึงวันผ่าตัด  ตื่นเต้นมากก รู้สึกได้ว่ามือเย็น 55555. พอเข้ามาด้านใน รพ.ก็จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุดก่อน –ล้างหน้า ให้สะอาด   แล้วก็รอที่หน้าห้องผ่าตัด  พอถึงคิวแล้วจะมีคนมาเรียกจ้า  แต่ตอนนี้ถึงเวลาอันสมควรแล้ว55555.เดี๋ยวเราจะมาอัพเดตให้ดูกัน รอๆๆเลยย

อู๊หู๊ววว....หลังทำเสร็จทันที ไม่มีบวมหรือช้ำเขียวนะค่ะ

วันที่ 1 ค่ะ ช่วงที่พักฟื้น คุณหมอก็จะให้เราทานยาควบคู่กับประคบเย็น  นอนหมอนสูงๆ งดพวกอาการแสลง

วันที่ 3 ค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ว

วันที่ 7 ค่ะ จัดว่าโอเคมาก ทรงจมูกเข้ากับหน้า แต่งหน้าง่ายขึ้น มั่นใจ

ปัจจุบันค่ะ หลังจากที่เสริมจมูกมาได้สักระยะแล้ว  รู้สึกชีวิตดี๊ยดีมากค่ะ55555.แต่งหน้าง่าย แต่งตัวใส่ชุดไหนก็ดูแมทกัน  รู้งี้ทำนานแล้วละ  ส่วนใครที่สนใจเอาเป็นว่าเราขอแนะนำดีกว่า มาที่เลอลักษณ์ เถอะ เรื่องปลอดภัยอะไรที่นี่วางใจได้เลย  มีมาตรฐาน คุณหมอมีประสบการณ์ทุกคน  แต่วันนี้เราไปล่ะค่ะ บุยบุ้ย

สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ น่าเปลี่ยน
ปลายจมูกพุ่งสวย
หมออะไรค่ะ  สวยมาก  อยากทราบหมอ
สวยปังมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้