ดู: 4236|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากรู้ Asaya Clinic แก้จมูกสวยขนาดไหนเข้ามาดูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plam1234 เมื่อ 2017-6-11 12:36

สวัสดีค่า วันนี้ปาล์มจะมาReviewการแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋(พญ.อาศยา สืบสุข)ที่ Asaya Clinic ให้ดูกันค่ะ
        บอกก่อนเลยนะคะสาเหตุที่ปาล์มเลือกแก้จมูกที่นี่เหตุผลแรกเลยคือเพื่อนไปทำมาแล้วสวย หลังจากนั้นปาล์มก็ได้ดูรีวิวและประวัติคุณหมอก็ทราบว่าคุณหมอจบเฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง และราคาไม่ได้แพงเลยถ้าเทียบกับผลลัพธ์ค่ะ
เอาละ ! หลังจากที่ปาล์มได้ศึกษาหาข้อมูลเรียบร้อยแล้วก็ได้นัดปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอค่อนข้างเข้าใจเรื่องศัลยกรรมดีนะคะรู้ถึงปัญหาของจมูกปาล์มและรู้ว่าควรแก้ยังไง ปาล์มเลือกแก้จมูกซิลิโคนพรีเมี่ยม(Medical Grade)ชนิดนิ่มพิเศษค่ะ ราคารวมแก้ 20,000 บาทค่ะ หลังจากปรึกษาเสร็จปาล์มก็ได้เตรียมตัวล้างหน้าและเข้าห้องผ่าตัด แอบตื่นเต้นนิดนึงนะคะทั้งๆที่เคยเสริมมาแล้วจากที่อื่น แต่เพื่อความสวยสู้ค่ะ ตอนผ่าตัดอาจจะมีเจ็บตอนฉีดยาชานิดนึงแต่หลังจากนั้นชิลมากเลยค่ะ พอแก้เสร็จก็บวม ช้ำ น้อยมากค่ะ
มาดูรูปก่อนแก้จมูก(Before)มีปัญหาปลายมน ไม่พุ่ง และหน้าไม่ค่อยหวานค่ะ

ต่อไปเป็นหลังทำเสร็จทันที(After)นะคะ สังเกตได้เลยว่าปลายพุ่งขึ้น รูปทรงสวยขึ้นค่ะ

และต่อมาเป็นรูปหลังตัดไหม(ครบ 10 วัน)รูปทรงเริ่มเห็นชัดมากขึ้น เริ่มชอบขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ

มาดูรูปหลังแก้ 1 เดือนเลยค่าา เป็นไงค่ะสวยไหม ปลื้มสุดๆ

ใครอยากสวยแบบปลอดภัย คุณหมอใจดีน้องๆพนักงานเป็นกันเอง ทำโดยศัลยแพทย์ตกแต่งราคาเบาๆ ลองติดต่อดูนะคะ                                                        
Line: @asaya_s
สวยมาก เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ
มี ig ให้ติดตามมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้