ดู: 380|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 19 วัน ความสวยเริ่มฉายแววแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ในที่สุดก็ถึงเวลาที่เราจะมารีิวิวหน้าอกแล้วค่ะ ตอนนี้ชีวิตแฮปปี้มากเลยค่ะ ตั้งแต่เสริมหน้าอกมา

เป็นการศัลยกรรมผ่าตัดใหญ่ๆเป็นครั้งแรกค่ะ ต้องหาข้อมูลให้ละเอียดมากๆ เพราะไม่อยากมีปัญหาต้องแก้อีก

เมื่อคิดว่ามั่นใจแล้ว ก็เลยตัดสินใจเลือกเสริมกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic

หลายๆคนคงจะเคยได้ยินชื่อเสียงเรียงนามมาบ้างแล้วนะคะ คุณหมอค่อนข้างมีชื่อเสียงด้านนี้พอสมควร

ราคาก็ไม่ได้แพงไปจากที่อื่นเท่าไรหรอกค่ะ แต่สำหรับเราแล้ว เรื่องราคาไม่ใช่ตัวแปรสำคัญในการหาข้อมูล

สิ่งสำคัญที่เราคำนึงคือ ความสะอาด ความปลอดภัย การดูแลและเอาใจใส่ของคุณหมอ ผลงาน

เสริมซิลิโคนที่เค้าว่าดีว่าสวยกันคือ Mentor ค่ะ ขนาดที่เสริมก็ 400 cc ซึ่งเป็นไซส์ยอดฮิตเลยนะคะ 400 cc นี่

รอคิวคุณหมอไม่นานค่ะ ประมาณ 1 อาทิตย์ ตอนแรกก็คิดว่าจะรอคิวนานค่ะ เพราะเห็นลูกค้าค่อนข้างเยอะ

ตอนนี้ก็เสริมได้ 19 วันแล้วค่ะ เริ่มเห็นความสมบูรณ์ของหน้าอกแล้ว เลยเอามารีวิว บอกต่อเพื่อนๆค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม

ที่ไหนทำดีก็อยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆไว้เป็นตัวเลือกค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มนวดแล้วบ้างนะคะ แต่ก็ยังไม่นิ่มเท่าไร

พอมีหน้าอกเวลาใส่ชุดที่โชว์สัดส่วน ค่อนข้างมั่นใจเพิ่มขึ้นมากเลยค่ะ เพราะเสริมหน้าอกก็ช่วยให้หุ่นดูดีขึ้น

นี่แหล่ะค่ะ สิ่งที่ผู้หญิงอย่างเราๆต้องการ เข้ามาดูเข้ามาชมกันเยอะๆนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะเพื่อนๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้