ดู: 759|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หาที่ทำดั้งไม่ใช่เรื่องยาก พิกัดที่มาเลอลักษณ์มาเรววว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อนัทนะค่ะ  วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์  อะๆ ถ้าเราเป๊ะเว่อมาตั้งแต่เกิดก็คงไม่มาหาตัวช่วยดีๆ ที่นี่หรอกว่ามะ  ง๊า.....งั้นก่อนอื่นมาดูรูปภาพปลากรอบกันก่อนเลยยย

หื้อออ นี่ขนาดเราถ่ายด้านข้างให้ดูนะ  ยังไม่ถึงขั้นกับฆ่าตัวเอง 55555 แต่ยังแทบไม่เห็นดั้งอันน้อยนิดของเราเลยถูกแมะ  ซ่อนรูปมิดไปมั้ยอะ55555. ปัญหาแบบนี้มันทำให้เราจิตตกเหมือนกันนะ ใครว่าจิ๊บๆ  ยิ่งเพื่อนๆ ที่ ม. นี่เป็นอะไรกันก็ไม่รู้ชอบทักเราซะจนเสียความมั่นใจ หงายไปเลยค่ะ น่านี่แทบแหกไปถึงก้นกบ5555  เอ้าๆๆ...ล้อกันไปละมันขึ้นเป็นสันขึ้นมามั้ยละ เอาที่สบายใจจ บุ้ยย

ใต้ความเลขห้ามีน้ำตาซ่อนอยู่55555 ซิกๆๆ  แต่อย่างที่บอกอะเราเสียความมั่นใจมากๆ นอยเป็นไปพักนึงไม่คุยกับมันเลย55555. ก็เลยไหนๆก็ไหนๆละลองเสิตหาข้อมูลเสริมจมูกดู  ที่ไหนดี คนมารีวิวให้เยอะ เว็บเด้งขึ้นมาเยอะมากค่ะ เราก็เข้าไปดูหมดเลยย มีของ รพ.เลอลักษณ์ด้วย  แต่เราชอบที่นี่มากสุดส่วนตัวนะ5555 เป็นเคสที่หมอวีรวุฒิเป็นคนทำให้ เราสนใจมากเลยติดต่อเข้าที่ รพ.เลย เพื่อที่จะเข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญถึงที่เลย ข้อมูลจะได้เป๊ะๆเนาะ
        พอมาถึง หู้ยยย นี่มาโรงแรมรึป่าว บรรยากาศดีมาก มาถ่ายรูปสักหน่อย5555ไม่ช่ายยย แล้วสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่มาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูก เพราะเราไม่เคยทำมาก่อน  หาข้อมูลตามอินเตอร์เน็ตอาจจะยังไม่แน่นเท่าไหร่  อิอิ แต่ก็สรุปได้ว่าเราเลือกทำทรง Idol noes  มันจะไม่โด่งเว่อ  สวย  น่าตาเราโซนเอเซียเนาะ555555 โด่งพุ่งแบบสาย ฝ. คงจะไม่ไหวน่าไม่ให้ แล้วคนที่ตะทำให้เราก็จะไปใครไปไมได้นอกจากหมอ  วีรวุฒิ ตามที่หาข้อมูลมาเลยย อิอิ
มาถึงขั้นตอนที่เราจะพบหมอแล้วววว  เราก็บอกว่าอยากได้ประมาณนี้  ไม่โด่งเว่อ แต่สวย เหมาะกับหน้าเราก็พอ อิอิ หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อย  ก็ถึงขั้นตอนทำประวัติ จะมีเจ้าหน้าที่ทำให้เรา แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้เลย

วันนี้ก็ถึงวันผ่าตัดแล้วววค่า ตื่นเต้นมากกก แต่เราต้องท่องไว้ค่ะ อยากสวยอย่าได้กลัว อย่าไปหวั่น55555 ถือว่าเป็นคำปลอบใจตัวเองที่ใช่แล้วได้ผล (ลองทำตามกันได้นะ) 55555. แล้วจะมีเจ้าหน้าที่ให้เราไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาด แล้วก็นั่งรอเรียกหน้าห้องผ่าตัดได้เลยจ้า  เดี๋ยวมารอลุ้นกัน

หลังทำเสร็จทันทีค่า หมอจะบอกวิธีการดูแลหลังจากกลับบ้านไป อย่างแรกเราต้องกินยาลดอาการบวม ประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ ไม่ทานพวกอาหารแสลง  

วันที่  5  จมูกก็เริ่มเข้าที่บางแล้วนะ ไม่มีช้ำหรือบวมอะไร

วันที่ 6 สันดั้งสวยมากค่ะ มงลงละค่ะ ปรบมือค่ะรออะไร5555

หลังจากที่ทำมาได้สักระยะนึงแล้วรู้สึกว่าตัวเองมีความมั่นใจมากขึ้น กล้าแต่งตัว แต่งหน้าได้เยอะขึ้น คือทำมาแล้วเหมาะกับหน้าตัวเอง ดูไม่เว่อขึ้นเป็นแท่งๆ ให้ผ่านค่ะ อิอิ

เราก้ทำที่นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้