ดู: 570|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากอัพรูปเฟสบุ๊คต้องอัพดั้งโด่งๆที่รพ.เลอลักษณ์เรียกยอดไลค์กันหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

กว่าจะมาถึงวันนี้ที่เรามีจ มูกปลายพุ่งสวยขนาดนี้ เราก็ผ่านประสบการณ์ความแหมบมาก่อนน่ะค่ะ หลังจากที่เราเสริมจมูกไปนั้นมันทำให้เราถ่ายรูปลงโซเชียวแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ เวลาเราถ่ายภาพรูปใบหน้าเราจะชัดขึ้นค่ะ โดยเฉพาะมุม 45 องศาค่ะ จะเห็นถึงจมูกที่สโลปสวยมากค่ะ ไปไหนเพื่อนก้ทักว่าสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ โดยเฉพาะกลุ่มเพื่อนที่เราไม่ได้เจอมานานพอมาเจอปุ๊บก็ตกใจเลยว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ +5555 กว่าจะสวยขนาดนี้มาฟังดูค่ะ ว่าเราทำอะไรมา...

ก่อนอื่นเลยต้องขอแสดงความแบนของจมูกด้วยภาพด้านบนเลยค่ะ เพราะดั้งที่แบนของเรามันทำให้เวลาเราถ่ายภาพออกมาไม่ว่าจะถ่ายในที่ที่มีแสงหรือมีแสงน้อย จมูกเราก้ไม่มีค่ะ ไม่มีดั้งมากั้นกลางระหว่างลูกตาทั้ง 2 ข้างเลยค่ะ แต่เวลาเราโพสต์ใช่ไหมค่ะ ยอดไลน์ก็ไม่ได้เยอะหรือเป้น ที่สนใจของกลุ่มเพื่อนๆเลยค่ะ แง่ๆๆ +555 หรือเราเป้นคนที่ไม่มีเสน่ห์ไปเลยค่ะ แอบมานั่งคิดน่ะค่ะ ว่า ถ้าเราเพิ่มจุดเด่นบนใบหน้าของเราเข้าไปคงจะมีจุดจูงใจชวนมองมากกว่านี้แน่ๆค่ะ

เราเลยเลือกที่จะเข้ามาเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะเพราะโรงพยาบาลเลอลักษณ์เราดูแล้วจากรีวิวมีเยอะมากค่ะทรงจมูกก็สวยถูกใจเราน่ะค่ะ เราอยากเสริมทรงเจ้าหญิงมากเลยค่ะเพราะมันจะได้ปลายจมูกที่พุ่งสวยค่ะ เราก็เข้าไปปรึกษาที่โรงพยาบาลค่ะเพื่อให้เค้าดูทรงจมูกค่ะ ว่าถ้าเสริมไปแล้วทรงไหนจะเข้ากับรูปหน้า ทางพนักงานก็ให้เราเลือกดูซิลิโคลนเราก็เลือกเป็น ทรง Princess Nose  ค่ะ เสริมกับคุณหมอปิติค่ะ  

ตอนเสริมไปความรู้สึกตอนนั้นก้ไมได้รู้สึกเจ็บเลยค่ะ เพราะเป็นยานอนหลับค่ะ กับยาชาค่ะเลยรู้สึกชิลล์มากค่ะ กับการที่เราเสริมไป คุณหมอก็ให้คำปรึกษาในการทำศัลยกรรมดีมากๆค่ะ ภาพด้านบนก็เป็นภาพที่หลังทำเสร็จทันทีน่ะค่ะ มันจะยังไม่รู้สึกค่ะ ตอนนี้ยังคงตึงๆๆ +55555555

ทำมาได้ 2 วันละค่ะ ตอนนี้ ยังคงมีอาการบวมอยู่ค่ะ ช่วงนี้เราก็ต้องดูแลตัวเองเป็นพิเศษค่ะประคบเย็นเพื่อลดบวมค่ะ ทานยาตามที่แพทย์สั่งให้ครบค่ะ ไม่นอนตะแคง เราต้องซื้อหมอนรองคอมาใช้เลยทีเดียว +555

7 วันละค่ะตอนนี้ทรงจมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้นค่ะ รัดแกนจมูกมากขึ้นค่ะเริ่มเป็นทรงสวย เราชอบตรงสันจมูกมากเลยค่ะ สโลปสวยมากค่ะ ปลายจมูกก็พุ่งสวย รับกับใบหน้าเรามากๆเลยค่ะ เรารู้สึกชอบามากๆเลยค่ะ

ตอนครบ 1 เดือนนี้สิค่ะรู้สึกดีสุด เพราะมันทำให้เรารู้สึกว่าใบหน้าเราสวยขึ้นค้ะ เวลาเราถ่ายรูปลงทีนึงยอดไลน์ก็เพิ่มขึ้นค่ะ เราเป็นที่จุดสนใจมากขึ้นค่ะ ถ้ารู้ว่าทำออกมาแล้วสวยขนาดนี้ทำตั้งนานละ 555
ดั้งโด่งสวย
ปลายจมูกพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้