ดู: 591|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกไม่เป็นแท่งกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกคะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามารีวิวการแก้ไขจมูกครั้งที่สองที่ศัลยกรรมมาค่ะ ไปทำจมูกรอบสองมาค่ะ ครั้งแรกที่ทำก็ธรรมชาติดีแต่ไม่ค่อยโอเคเท่าไรเลยไปแก้ใหม่แล้วให้คุณหมอทำโด่งขึ้น แต่ผลที่ได้หน้าแปลกๆดูไม่ชินตา ดูมันไม่เข้ากับหน้า แล้วก็ดูใหญ่ๆ เลยอยากจะแก้ใหม่อีกครั้งทั้งที่เพิ่งทำมา 6 เดือน ได้ยินว่าคุณหมอทนงศักดิ์ ทำสวยมาก เลยอยากได้ข้อมูลแล้วก็รูปรีวิวของคนที่เคยทำแล้วค่ะหลายคนที่จมูกเริ่มมีปัญหาก็นิยมมาแก้ไขใหม่ที่ โรงพยาบาลเอเซียค่ะ เพราะที่นี่ก็มีชื่อเสียงโด่งดังในวงการศัลยกรรมมานานกว่า เหมือนกันค่ะด้วยความที่คุณหมอมีผลงานดีเด่น รีวิวมากมาย และความประทับใจของคนไข้ที่บอกกันปากต่อปาก  แล้วราคาแก้ที่นี้ก็แพงใช้ได้อยู่นะค่ะ แต่ลองแล้วไม่เสียใจเลยค่ะเพราะแพทย์ที่มีประสบการณ์เกี่ยวกับงานผ่าตัดแก้จมูกมาอย่างยาวนาน และผ่านเคสการแก้จมูกมาแล้วแบบนับไม่ถ้วน หลังจากที่ได้ปรึกษาไปและนัดวันแก้ไขจมูก วันนั้นเรามารอคิดเช้ามากค่ะเพราะเป็นคิวแรกๆไปถึงก็นั่งกรอกประวัติของเราถ่ายรูป จากนั้นก็ขึ้นห้องได้ค่ะ หลังจากผ่าตัดเสร็จก็กลับบ้านได้ค่ะ หลังทำการผ่าตัดศัลยกรรมแก้ไขจมูกมาได้ 2 สัปดาห์ อาการบวมลดลงเพราะเราประคบเย็นค่ะช่วยได้ดีเลยเริ่มเห็นรูปทรงแกนจมูกตรง โด่ง รูจมูกได้รูปสวย  โดยปกติแล้วต้องใช้เวลานานกว่าบาดแผลจากการผ่าตัดจะหายเป็นปกติ และรอยแดงบริเวณปลายจมูกจะค่อยๆหายไปเอง ประมาณ 4 สัปดาห์หลังการผ่าตัด
ก่อนเสริม

หลังเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้